ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 35

The.Forest.Public.Alpha.v0.58b.Cracked-3DM UPloadBYtoto (ออนไลย์ได้ 100%)

The.Forest.Public.Alpha.v0.58b.Cracked-3DM UPloadBYtoto (ออนไลย์ได้ 100%)

ไฟล์รับประกัน 3-6 เดือน เช่นเคย

ประเภท: Survival-Horror ผู้พัฒนา: Endnight Games ผู้ผลิต: - ผู้จัดจำหน่าย: Endnight Games
    เว็บไซต์: http://survivetheforest.com/ กำหนดวางตลาด: 30 พฤษภาคม 2557

จะทำเช่นไรเมื่อคุณตื่นขึ้นมาแล้วพบว่าตัวเองนั้นต้องมาติดอยู่ท่ามกลางป่าใหญ่ที่เต็มไปด้วยมนุษย์กินคน พวกมันพร้อมจะเข้ามารุมฉีกเราเป็นชิ้นๆ จงดึงความรู้ความสามารถทักษะของการเอาชีวิตรอดทั้งหมดที่มีของคุณออกมา แล้วจะได้รู้กันว่าคุณมีความสามารถมากพอที่จะเอาชีวิตรอดจากป่ามรณะนี้ไปได้สักกี่คืน

The Forest เป็นเกมแนวเอาชีวิตรอดที่ให้อิสระกับผู้เล่นเพื่อดำรงชีวิตอยู่ภายในป่ารวมไปถึงจะต้องหาทางรอดจากธรรมชาติอันแสนโหดร้ายนี้ไปให้ได้ นอกจากนี้คุณจะต้องเผชิญกับฝูงมนุษย์กินคนอีกด้วย The Forest จะแตกต่างจากเกมในแนว Survival-Horror ทั่วๆ ไปตรงที่ตัวเกมจะมีเรื่องราวที่น่าติดตามมาพร้อมกับปริศนาสุดประหลาดของพวกมนุษย์กินคนสุดสยองในป่ามรณะที่รอคอยให้คุณมาค้นหาคำตอบแก้ปริศนาสุดระทึกไปพร้อมกับการหาทางออกจากป่าแห่งนี้ด้วยตัวของคุณเอง

สภาพแวดล้อมและบรรยากาศภายในเกมที่ดูสวยงามอันเนื่องมาจาก The Forest ถูกพัฒนาบนเอนจิ้น Unity โดย Endnight Games ทีมผู้พัฒนาเกมสุดเก๋าเคยฝากผลงานวิชชวลแอฟเฟ๊คเบื้องหลังภาพยนตร์ฟอร์มยักษ์ต่างๆ ไว้มากมาย(300, Harry Potter และtron: Legacy ) ซึ่งอาจทำให้เราได้เห็นเกมนี้มีระบบการเปลี่ยนเวลากลางวันกลางคืนเต็มรูปแบบ (บางเวลาอาจมีหมอกลงอีกด้วย) พร้อมกับสภาพแวมล้อมที่สวยงามสมจริง ซึ่งอัดแน่นไปด้วยรายละเอียดของธรรมชาติรวมไปถึงการเคลื่อนไหวสุดลื่นไหลของสิ่งมีชีวิตต่างๆ ภายในป่าที่คุณเห็นแล้วอาจต้องทึ่ง

ขึ้นชื่อว่าเป็นเกมแนวเอาชีวิตรอดดังนั้น The Forest จึงได้รวบรวมระบบต่างๆ ที่เราจำเป็นต้องใช้ดำรงชีวิตคนเดียวในป่าปริศนาแห่งนี้อย่างเช่น ระบบการกินที่มีความสำคัญมาเป็นอันดับต้นๆ ของการอยู่รอดดังนั้นเราจึงต้องคอยออกล่าพวกสัตว์เอามาทำเป็นอาหารเพื่อประทังความหิว ถ้าหากไม่ได้กินอะไรเป็นเวลานานๆ จะส่งผลโดยตรงทำให้ร่างกายเหนื่อยล้าได้ง่ายจนป่วยและหากร่างกายอ่อนแอลงเมื่อไหร่เราก็อาจตายเอาได้ง่ายๆ ระบบการสร้างสิ่งประดิษฐ์ต่างๆ มีความสำคัญไม่น้อยโดยเราจะสามารถหาสิ่งของตามป่ามาประดิษฐ์เป็นสิ่งอำนวยความสะดวกขนาดเล็กที่จำเป็นอย่างเช่นอาวุธที่ใช้ทั้งล่าสัตว์หรือมีไว้ป้องกันตัวจากพวกมนุษย์กินคน รวมไปถึงเราสามารถสร้างกับดักต่างไว้รอบ กำแพงไม้ขนาดสูงไว้ป้องกันศัตรูไปจนถึงแหล่งที่พักอาศัยขนาดใหญ่ได้อีกด้วย

ศัตรูของในเกมที่ไม่ใช่แค่ภัยจากธรรมชาติเพียงอย่างเดียวแต่เราจะต้องเจอกับเหล่ามนุษย์กินคนสุดสยองที่มากันเป็นฝูงที่มีความสมจริงด้านความฉลาดมากเป็นพิเศษที่อาจไม่เหมือนเกมทั่วไปอย่างเช่น ถ้าเรากำลังจะคว่ำเจ้ามนุษย์กลายพันธ์ขนาดใหญ่ ทันใดนั้นเองเราจะต้องทึ่งสุดๆ เมื่อได้เห็นว่ามีพวกมันอีกตัวกระโดดมาปกป้องพวกพ้องข้องมัน และเราอาจได้เห็นความสามัคคีของพวกมันอย่างเช่น รวมตัวยกโขยงกันมาและวางแผนทำลายกำแพงเพื่อเข้ามาลิ้มลองเลือดสดๆ จากเนื้อของเรา

PART 1

UPloadBYtoto

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ดหลดละเล่นได้แต่ ออนไลน์เข้าโคคอปเรอไม่เห็นเข้าได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    18
    ลง steam ยังครับ
    วิธีลง

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีเกสม์สตรีมแท้เกมส์อื่น ลงแล้วไม่มีปัญหานะครับ...ถ้าเล้นออฟไลน์นี้เซฟให้ตอนไหนครับ เล่นไปนิดหน่อยยังเซฟไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    มีเกสม์สตรีมแท้เกมส์อื่น ลงแล้วไม่มีปัญหานะครับ...ถ้าเล้นออฟไลน์นี้เซฟให้ตอนไหนครับ เล่นไปนิดหน่อยยังเซฟไม่ได้เลย
    ไม่แน่ใจครับ แต่เราแค่แอดเพือเชือมต่อเซิฟครับ แต่เซฟต้องสร้างบ้านก่อนครับถึงจะเซฟได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    รู้สึกจะต้องทำ เต้นนอน ไม่ก็ทำเตียงครับ ถึงจะเซฟได้ ถ้าไม่มีของทำจริงๆ ให้ไปที่เรือครับ มีเตียงอยู่ข้างใน

กล่าวขอบคุณ
    0
    เซฟตลอดที่เต้นนอนใช่ป่ะแล้วเล่นสุดได่ที่เท่าไหร่ในตัวเกมส์นะ

กล่าวขอบคุณ
    18
    เซฟตลอดที่เต้นนอนใช่ป่ะแล้วเล่นสุดได่ที่เท่าไหร่ในตัวเกมส์นะ
    จบตอนเจอลูก ยาวยุครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~toto~ อ่านกระทู้
    จบตอนเจอลูก ยาวยุครับบบ
    เคครับ เข้าไปในป่านี้วิ่งไปมั่ว ยังไม่มีไรเด็ดๆทำเลยครับ ได้แต่คราฟไปเรื่อย เล่นมันตินี้เนตต้องแรงป่ะท่าน ของผมใช้เนตมือถือ 1 mb โหลดไม่เข้าห้องได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    18
    เคครับ เข้าไปในป่านี้วิ่งไปมั่ว ยังไม่มีไรเด็ดๆทำเลยครับ ได้แต่คราฟไปเรื่อย เล่นมันตินี้เนตต้องแรงป่ะท่าน ของผมใช้เนตมือถือ 1 mb โหลดไม่เข้าห้องได้เลย
    20/5 ก็มีช้าครับแต่เล่นได้ ที่เข้าห้องช้าอาจเพราะ V.เกมไม่ตรงกันนะครับเขาอาจต่ำกว่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุนคับ ลอง ๆ