ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

Elsword

Dragon nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Uber RYL เถื่อน ถุงผ้า Handmade ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
คูปอง UBER
Serve เถือน RYL
กระเป๋า Handmade
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 35

3DMGAME-The.Forest.Public.Alpha.v0.59.Cracked-3DM UPLOADbytoto (ออนไลย์ได้100%)

3DMGAME-The.Forest.Public.Alpha.v0.59.Cracked-3DM UPLOADbytoto (ออนไลย์ได้100%)

ไฟล์รับประกัน 3-6 เดือน เช่นเคย

ประเภท: Survival-Horror ผู้พัฒนา: Endnight Games ผู้ผลิต: - ผู้จัดจำหน่าย: Endnight Games
    เว็บไซต์: http://survivetheforest.com/ กำหนดวางตลาด: 30 พฤษภาคม 2557

จะทำเช่นไรเมื่อคุณตื่นขึ้นมาแล้วพบว่าตัวเองนั้นต้องมาติดอยู่ท่ามกลางป่าใหญ่ที่เต็มไปด้วยมนุษย์กินคน พวกมันพร้อมจะเข้ามารุมฉีกเราเป็นชิ้นๆ จงดึงความรู้ความสามารถทักษะของการเอาชีวิตรอดทั้งหมดที่มีของคุณออกมา แล้วจะได้รู้กันว่าคุณมีความสามารถมากพอที่จะเอาชีวิตรอดจากป่ามรณะนี้ไปได้สักกี่คืน

The Forest เป็นเกมแนวเอาชีวิตรอดที่ให้อิสระกับผู้เล่นเพื่อดำรงชีวิตอยู่ภายในป่ารวมไปถึงจะต้องหาทางรอดจากธรรมชาติอันแสนโหดร้ายนี้ไปให้ได้ นอกจากนี้คุณจะต้องเผชิญกับฝูงมนุษย์กินคนอีกด้วย The Forest จะแตกต่างจากเกมในแนว Survival-Horror ทั่วๆ ไปตรงที่ตัวเกมจะมีเรื่องราวที่น่าติดตามมาพร้อมกับปริศนาสุดประหลาดของพวกมนุษย์กินคนสุดสยองในป่ามรณะที่รอคอยให้คุณมาค้นหาคำตอบแก้ปริศนาสุดระทึกไปพร้อมกับการหาทางออกจากป่าแห่งนี้ด้วยตัวของคุณเอง

สภาพแวดล้อมและบรรยากาศภายในเกมที่ดูสวยงามอันเนื่องมาจาก The Forest ถูกพัฒนาบนเอนจิ้น Unity โดย Endnight Games ทีมผู้พัฒนาเกมสุดเก๋าเคยฝากผลงานวิชชวลแอฟเฟ๊คเบื้องหลังภาพยนตร์ฟอร์มยักษ์ต่างๆ ไว้มากมาย(300, Harry Potter และtron: Legacy ) ซึ่งอาจทำให้เราได้เห็นเกมนี้มีระบบการเปลี่ยนเวลากลางวันกลางคืนเต็มรูปแบบ (บางเวลาอาจมีหมอกลงอีกด้วย) พร้อมกับสภาพแวมล้อมที่สวยงามสมจริง ซึ่งอัดแน่นไปด้วยรายละเอียดของธรรมชาติรวมไปถึงการเคลื่อนไหวสุดลื่นไหลของสิ่งมีชีวิตต่างๆ ภายในป่าที่คุณเห็นแล้วอาจต้องทึ่ง

ขึ้นชื่อว่าเป็นเกมแนวเอาชีวิตรอดดังนั้น The Forest จึงได้รวบรวมระบบต่างๆ ที่เราจำเป็นต้องใช้ดำรงชีวิตคนเดียวในป่าปริศนาแห่งนี้อย่างเช่น ระบบการกินที่มีความสำคัญมาเป็นอันดับต้นๆ ของการอยู่รอดดังนั้นเราจึงต้องคอยออกล่าพวกสัตว์เอามาทำเป็นอาหารเพื่อประทังความหิว ถ้าหากไม่ได้กินอะไรเป็นเวลานานๆ จะส่งผลโดยตรงทำให้ร่างกายเหนื่อยล้าได้ง่ายจนป่วยและหากร่างกายอ่อนแอลงเมื่อไหร่เราก็อาจตายเอาได้ง่ายๆ ระบบการสร้างสิ่งประดิษฐ์ต่างๆ มีความสำคัญไม่น้อยโดยเราจะสามารถหาสิ่งของตามป่ามาประดิษฐ์เป็นสิ่งอำนวยความสะดวกขนาดเล็กที่จำเป็นอย่างเช่นอาวุธที่ใช้ทั้งล่าสัตว์หรือมีไว้ป้องกันตัวจากพวกมนุษย์กินคน รวมไปถึงเราสามารถสร้างกับดักต่างไว้รอบ กำแพงไม้ขนาดสูงไว้ป้องกันศัตรูไปจนถึงแหล่งที่พักอาศัยขนาดใหญ่ได้อีกด้วย

ศัตรูของในเกมที่ไม่ใช่แค่ภัยจากธรรมชาติเพียงอย่างเดียวแต่เราจะต้องเจอกับเหล่ามนุษย์กินคนสุดสยองที่มากันเป็นฝูงที่มีความสมจริงด้านความฉลาดมากเป็นพิเศษที่อาจไม่เหมือนเกมทั่วไปอย่างเช่น ถ้าเรากำลังจะคว่ำเจ้ามนุษย์กลายพันธ์ขนาดใหญ่ ทันใดนั้นเองเราจะต้องทึ่งสุดๆ เมื่อได้เห็นว่ามีพวกมันอีกตัวกระโดดมาปกป้องพวกพ้องข้องมัน และเราอาจได้เห็นความสามัคคีของพวกมันอย่างเช่น รวมตัวยกโขยงกันมาและวางแผนทำลายกำแพงเพื่อเข้ามาลิ้มลองเลือดสดๆ จากเนื้อของเรา

PART 1

UPLOADbytoto
    loading...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~toto~ : 20th April 2017 เมื่อ 18:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เอาเซฟเวอร์ชั่นก่อน มาเล่นต่อจากเวอร์ชั่นนี้ได้ป่ะ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    เอาเซฟเวอร์ชั่นก่อน มาเล่นต่อจากเวอร์ชั่นนี้ได้ป่ะ
    ได้ครับ ลงทับตัวเก่าได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,243
    Blog Entries
    1
    Pass ผิดนะครับ

น่าจะเป็นอันนี้นะ UPLOADbytoto

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bird1528 อ่านกระทู้
    Pass ผิดนะครับ

น่าจะเป็นอันนี้นะ UPLOADbytoto
    ขอบคุณมากๆครับผิด ขอบคุณครับบบ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ตัวเซฟเกมส์อยู่ตรงไหนครับหาไม่เจอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sKY_wALKER : 21st April 2017 เมื่อ 00:23

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ตัวเซฟเกมส์อยู่ตรงไหนครับหาไม่เจอครับ
    http://www.accelerated-ideas.com/the...ame-files.aspx ทำตามวิธีนี้นะครับการหาไฟล์ เซฟ

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    เล่นออนไลน์ยังไงครับ STEAM หรือ HAMACHI ครับ

GARENA : matazta.gg | Game : League of Legends TH

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอวิธีเข้าเล่น Online หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojo5528 อ่านกระทู้
    เล่นออนไลน์ยังไงครับ STEAM หรือ HAMACHI ครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cs40kill อ่านกระทู้
    ขอวิธีเข้าเล่น Online หน่อยครับ