ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

Elsword

Dragon nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Uber RYL เถื่อน ถุงผ้า Handmade ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
คูปอง UBER
Serve เถือน RYL
กระเป๋า Handmade
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,517
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,870

★★★★★ ผจญภัยโลก 10 ล้านปีก่อนใน “Ancestors” เกมใหม่ของอดีตผู้สร้าง Assassin’s Creed ★★★★★

ผจญภัยโลก 10 ล้านปีก่อนใน “Ancestors” เกมใหม่ของอดีตผู้สร้าง Assassin’s Creed

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

เมื่องาน E3 2015 แพรททริค เดสซิลเลทส์ ชายผู้ให้กำเนิดเกม Assassin’s Creed ภาคแรก
    ได้ประกาศเปิดตัวเกมใหม่ Ancestors: The Humankind Odyssey ในสตูดิโอใหม่ Panache Digital Games
    พร้อมปล่อยตัวอย่างแรกออกมา ล่าสุดเขาได้ปล่อยตัวอย่างใหม่และข้อมูลชุดใหญ่ออกมากลางงาน Reboot Develop
    ให้เราได้รู้จักเกมกันมากขึ้นแล้วครับ

Ancestors: The Humankind Odyssey เป็นเกมมุมมองบุคคลที่สาม
    แนวแอ็คชั่นผจญภัยเอาชีวิตรอดที่ผู้เล่นจะได้ย้อนกลับไปยังเรื่องราวของมนุษยชาติในช่วงเริ่มแรก
    มีรายละเอียดปลีกย่อยดังนี้

• เกมไม่ได้ยาวจนใหญ่โตเกินไป
    • ปัจจุบันเกมสามารถเล่นได้แล้วแต่ยังไม่พร้อมวางจำหน่ายในเร็วๆ นี้ ทีมพัฒนากำหนดวันวางจำหน่ายไว้แล้ว
    จะไม่ใช่วางขายเมื่อพร้อม
    • เกมมีฉากหลังเป็นโลกเมื่อง 10 ล้านปีก่อนจนถึง 2 ล้านปีก่อน
    • เกมมีความเป็นเกมเอาชีวิตรอดและมีการจัดการทรัพยากร
    • เกมมีการกินพวกเดียวกันเอง
    • เกมอาจมีการต่อสู้และความขัดแย้งระหว่างชนเผ่า
    • ตอนแรกเกมเป็นแบบตอนๆ ที่เล่นเป็นชั่วโมงๆ ไป แต่ตอนนี้เกมเป็นแบบเปิดที่มีขนาดกว้างใหญ่และมีระบบหลายๆ
    ระบบที่ทำงานร่วมกัน
    • นักสร้างภาพเคลื่อนไหวที่สร้างเอซิโอใน Assassin’s Creed และเจ้าชายใน Prince of Persia
    กำลังทำงานในส่วนของตัวละครของเกม Ancestors: The Humankind Odyssey
    • ฉากหลังสำคัญของเกมคือแอฟริกา
    • “นี่เป็นครั้งแรกที่ผมสร้างตัวละครที่มีปฏิสัมพันธ์กับป่า ไม่มีกำแพง ผมไม่เคยทำงานแบบนี้มาก่อน
    ไม่มีดาบ ไม่มีการต่อสู้ด้วยดาบ แต่เป็นกิ่งไม้แทน”
    เดสซิลเลทส์กล่าว
    • เดสซิลเลทส์อยากให้ผู้เล่น “สนุกไปกับของเล่นที่ผมมอบให้ และคุณจะได้สร้างเรื่องราวของบรรพบุรุษของคุณเอง”
    • ตอนนี้เกม 1666: Amsterdam ถูกพักไว้เพื่อสร้าง Ancestors: The Humankind Odyssey ก่อน
    • เกมได้รับการสนับสนุนอย่างดีและพัฒนาโดยพนักงาน 32 ชีวิตในสตูดิโอที่มอนทรีออล แคนาดา ซึ่งมีวันหยุดเป็นวันจันทร์
    • เดสซิลเลทส์พูดถึงการรับสมัครพนักงานผู้หญิง “ถ้าผู้สมัครมีไอ้จ้อน ผมจะไม่จ้าง
    ผมไม่ได้เล่าเรื่องราวของมนุษยชาติของผู้ชายเท่านั้น มันจะไม่เกิดขึ้น คุณจำเป็นต้องมีลูก”

• เดสซิลเลทส์ให้ความเห็นเรื่องหนัง Assassin’s Creed กับ Prince of Persia “ผมไม่เคยมีส่วนร่วมในการทำงาน”

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : VG247

Credit : 4Gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ยังกะฮังเกอเกมเลยเจ๋ง
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    น่าสนใจอย่างแรง
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-