ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ ผจญภัยโลก 10 ล้านปีก่อนใน “Ancestors” เกมใหม่ของอดีตผู้สร้าง Assassin’s Creed ★★★★★

ผจญภัยโลก 10 ล้านปีก่อนใน “Ancestors” เกมใหม่ของอดีตผู้สร้าง Assassin’s Creed

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

เมื่องาน E3 2015 แพรททริค เดสซิลเลทส์ ชายผู้ให้กำเนิดเกม Assassin’s Creed ภาคแรก
    ได้ประกาศเปิดตัวเกมใหม่ Ancestors: The Humankind Odyssey ในสตูดิโอใหม่ Panache Digital Games
    พร้อมปล่อยตัวอย่างแรกออกมา ล่าสุดเขาได้ปล่อยตัวอย่างใหม่และข้อมูลชุดใหญ่ออกมากลางงาน Reboot Develop
    ให้เราได้รู้จักเกมกันมากขึ้นแล้วครับ

Ancestors: The Humankind Odyssey เป็นเกมมุมมองบุคคลที่สาม
    แนวแอ็คชั่นผจญภัยเอาชีวิตรอดที่ผู้เล่นจะได้ย้อนกลับไปยังเรื่องราวของมนุษยชาติในช่วงเริ่มแรก
    มีรายละเอียดปลีกย่อยดังนี้

• เกมไม่ได้ยาวจนใหญ่โตเกินไป
    • ปัจจุบันเกมสามารถเล่นได้แล้วแต่ยังไม่พร้อมวางจำหน่ายในเร็วๆ นี้ ทีมพัฒนากำหนดวันวางจำหน่ายไว้แล้ว
    จะไม่ใช่วางขายเมื่อพร้อม
    • เกมมีฉากหลังเป็นโลกเมื่อง 10 ล้านปีก่อนจนถึง 2 ล้านปีก่อน
    • เกมมีความเป็นเกมเอาชีวิตรอดและมีการจัดการทรัพยากร
    • เกมมีการกินพวกเดียวกันเอง
    • เกมอาจมีการต่อสู้และความขัดแย้งระหว่างชนเผ่า
    • ตอนแรกเกมเป็นแบบตอนๆ ที่เล่นเป็นชั่วโมงๆ ไป แต่ตอนนี้เกมเป็นแบบเปิดที่มีขนาดกว้างใหญ่และมีระบบหลายๆ
    ระบบที่ทำงานร่วมกัน
    • นักสร้างภาพเคลื่อนไหวที่สร้างเอซิโอใน Assassin’s Creed และเจ้าชายใน Prince of Persia
    กำลังทำงานในส่วนของตัวละครของเกม Ancestors: The Humankind Odyssey
    • ฉากหลังสำคัญของเกมคือแอฟริกา
    • “นี่เป็นครั้งแรกที่ผมสร้างตัวละครที่มีปฏิสัมพันธ์กับป่า ไม่มีกำแพง ผมไม่เคยทำงานแบบนี้มาก่อน
    ไม่มีดาบ ไม่มีการต่อสู้ด้วยดาบ แต่เป็นกิ่งไม้แทน”
    เดสซิลเลทส์กล่าว
    • เดสซิลเลทส์อยากให้ผู้เล่น “สนุกไปกับของเล่นที่ผมมอบให้ และคุณจะได้สร้างเรื่องราวของบรรพบุรุษของคุณเอง”
    • ตอนนี้เกม 1666: Amsterdam ถูกพักไว้เพื่อสร้าง Ancestors: The Humankind Odyssey ก่อน
    • เกมได้รับการสนับสนุนอย่างดีและพัฒนาโดยพนักงาน 32 ชีวิตในสตูดิโอที่มอนทรีออล แคนาดา ซึ่งมีวันหยุดเป็นวันจันทร์
    • เดสซิลเลทส์พูดถึงการรับสมัครพนักงานผู้หญิง “ถ้าผู้สมัครมีไอ้จ้อน ผมจะไม่จ้าง
    ผมไม่ได้เล่าเรื่องราวของมนุษยชาติของผู้ชายเท่านั้น มันจะไม่เกิดขึ้น คุณจำเป็นต้องมีลูก”

• เดสซิลเลทส์ให้ความเห็นเรื่องหนัง Assassin’s Creed กับ Prince of Persia “ผมไม่เคยมีส่วนร่วมในการทำงาน”

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : VG247

Credit : 4Gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ยังกะฮังเกอเกมเลยเจ๋ง
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    น่าสนใจอย่างแรง
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-