ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

FULLGAME CODEX

FileCondo 1 Part

Cornfile 1 Part

UPTOBOX - PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06

KumpulBagi - PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06

Mega - PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
3.ก๊อปไฟล์ในโฟลเดอร์ CODEX ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมไว้
4.เข้าเกมส์

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

www.zerogameth.com

FACEBOOK