ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

มีเกม coop อะไรน่าเล่นมั่งครับตอนนี้

อยากหาอะไรมาเล่นแก้เซ็งกับน้องแนวพวก Dead Space ประมาณนั้นอ่ะครับ

/ ตอนนี่ dead space มี crack coop ไหมครับ นานมากแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    เช็คด้วยตัวเองอีกที นึก ๆ เอา ไม่ชัวเท่าไร

1. Dead Island
    2. Killing Floor
    3. Evolve
    4. Left 4 Dead
    5. Dying Light
    6. Gear of War

ปล. crack dead space รอผู้รู้มาตอบ แล้วกันครับ เพราะผมไม่ได้เล่น series นี้เลย ก็เลยไม่ทราบความเป็นไปครับ
    ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย F.Syndome : 3rd May 2017 เมื่อ 17:33

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้
    เช็คด้วยตัวเองอีกที นึก ๆ เอา ไม่ชัวเท่าไร

1. Dead Island
    2. Killing Floor
    3. Evolve
    4. Left 4 Dead
    5. Dying Light
    6. Gear of War

ปล. crack dead space รอผู้รู้มาตอบ แล้วกันครับ เพราะผมไม่ได้เล่น series นี้เลย ก็เลยไม่ทราบความเป็นไปครับ
    ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณครับผม

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    Dead Space 3 ไม่มี Crack coop ครับ เพราะของเถื่อนออนไลน์ไม่ได้ มันติด Origin
    (จริงๆ เกมนี้ จขกท. ไม่น่าพลาดในเซ็ท Humble Bundle ในตำนานราคา 30 บาท )

Resident Evil 5 ไงครับ เล่นผ่าน Hamachi ได้ แนวเดียวกัน

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    Dead Space 3 ไม่มี Crack coop ครับ เพราะของเถื่อนออนไลน์ไม่ได้ มันติด Origin
    (จริงๆ เกมนี้ จขกท. ไม่น่าพลาดในเซ็ท Humble Bundle ในตำนานราคา 30 บาท )

Resident Evil 5 ไงครับ เล่นผ่าน Hamachi ได้ แนวเดียวกัน
    เซ็ตนั้นพลาดจริงครับ

Resident Evil ผมเล่นจบไปแล้วครับ 55 ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    MW2
    MW3
    L4D 2
    Spec Ops - The Line
    Infinite.Tanks
    Resident.Evil Revelations 1-2
    Umbrella.Corps

อีกเยอะ