ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 148 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4898138146147148149150158 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,676 ถึง 3,700 จากทั้งหมด 4318
    CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    Update Game เพิ่มครับ
    Dragon Ball Xenoverse 2 Deluxe Edition
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momaykissxsis อ่านกระทู้
    อันนี้เพิ่มเติมไรอะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momaykissxsis อ่านกระทู้
    ลงทับตัวเก่าตัวเกมพังเลยอะ แบบนี้ต้องลบของเก่าแต่ชุดอัพเดทใหม่เลยใช่ป่ะ #เล่นไปไกลแล้วด้วยซิ
    ไฟส์เกมมีปัญหาจะพอกดเริ่มเกมแล้วเกมเด้งเลย

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mootty1234 อ่านกระทู้
    รอ fairy tale ซู๊ดดดด
    เดี๋ยวอัพให้ครับ ^_^

ไฟส์เกมมีปัญหาจะพอกดเริ่มเกมแล้วเกมเด้งเลย
    Dragon Ball Xenoverse 2 ตัวที่ผมอัพนี้มีตัว DLC ทุกตัวครับ และ Save ไฟล์เก่าเป็นของ Version ไหนครับ พราะตัวที่ผมอัพนี้เป็นตัวล่าสุด v1.13.00 ครับ ถ้า save ตัวเก่ากว่านี้ไม่สามารถเล่นใน Version ตัวนี้ได้ครับ ^_^

Forza Horizon 4 Ultimate Edition
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    Far Cry 5 อัพให้ใหม่แล้วครับส่วน Forza Horizon 4 รอนิดนึงครับ ^_^

ตอนนี้มีแต่เล่นแบบ Bypass ผ่านตัวโปรแกรม Steam ครับ ส่วน Crack ที่เล่นผ่านตัว .exe ยังไม่มีเลยครับ เกมส์นี้แนะนำจะเล่นจัดแท้เลยครับตอนนี้เหลือแค่ 400-600 บาทเองครับสำหรับ Key Steam แท้ครับ ^_^

เดี๋ยวแก้ไขให้ครับ ^_^

Far Cry 5 Gold Edition
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    Far Cry 5 Gold Edition เข้าเล่นครั้งแรกแล้วค้างตอนหน้าโหลด หมุนโหลดนานมากขวาล่าง กับมีเสียงเพลงและภาพตัวร้ายยืนอยู่ ไม่เข้าเกมสักที แก้ยังไงดีคะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รอ Horizon Zero Dawn Complete Edition คาบผม ขอแบบแบ่งพาทจะดีมากครับ พาทเดียวถ้าใหญ่เกินชอบมีปัญหาเน็ตหยุดโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SummerHG อ่านกระทู้
    Far Cry 5 Gold Edition เข้าเล่นครั้งแรกแล้วค้างตอนหน้าโหลด หมุนโหลดนานมากขวาล่าง กับมีเสียงเพลงและภาพตัวร้ายยืนอยู่ ไม่เข้าเกมสักที แก้ยังไงดีคะ
    ลอง Update Drive การ์ดจอดูนะครับผมก็เล่นได้ปกตินะครับผม ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohmjuk อ่านกระทู้
    รอ Horizon Zero Dawn Complete Edition คาบผม ขอแบบแบ่งพาทจะดีมากครับ พาทเดียวถ้าใหญ่เกินชอบมีปัญหาเน็ตหยุดโหลดครับ
    เดี๋ยวจัดให้ครับทั้ง 1PART และแบ่ง PART ครับ ^_^

Football Manager 2020
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    956
    3
    Horizon Zero Dawn ด้วย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Horizon Zero Dawn ด้วย
    ไม่เกินคืนนี้จัดให้ครับผม ^_^

Far Cry Primal Apex Edition

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Horizon Zero Dawn Complete Edition

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    956
    3
    Horizon Zero Dawn Complete Edition
    ขออภัย คุณไม่สามารถดูหรือดาวน์โหลดไฟล์นี้ได้ในขณะนี้

มีผู้ใช้ที่ได้ดูหรือดาวน์โหลดไฟล์นี้จำนวนมากเกินไป โปรดลองเข้าถึงไฟล์อีกครั้งในภายหลัง ถ้าไฟล์ที่คุณพยายามเข้าถึงมีขนาดใหญ่มาก หรือมีการแชร์กับคนจำนวนมาก อาจใช้เวลาถึง 24 ชั่วโมงจึงจะสามารถดูหรือดาวน์โหลดไฟล์ ถ้าคุณยังไม่สามารถเข้าถึงไฟล์หลังจากเวลาผ่านไป 24 ชั่วโมง โปรดติดต่อผู้ดูแลระบบของคุณ

เสียใจจังมาไม่ทัน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แอดรบกวนแก้ลิ้ง warrior orochi4 part2 ทีครับ ลิ้งตาย

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034

ขึ้นแบบนี้ทำไงครับ
    จะโหลด Horizon Zero Dawn Complete Edition

กล่าวขอบคุณ
    894
    ขออภัย คุณไม่สามารถดูหรือดาวน์โหลดไฟล์นี้ได้ในขณะนี้

มีผู้ใช้ที่ได้ดูหรือดาวน์โหลดไฟล์นี้จำนวนมากเกินไป โปรดลองเข้าถึงไฟล์อีกครั้งในภายหลัง ถ้าไฟล์ที่คุณพยายามเข้าถึงมีขนาดใหญ่มาก หรือมีการแชร์กับคนจำนวนมาก อาจใช้เวลาถึง 24 ชั่วโมงจึงจะสามารถดูหรือดาวน์โหลดไฟล์ ถ้าคุณยังไม่สามารถเข้าถึงไฟล์หลังจากเวลาผ่านไป 24 ชั่วโมง โปรดติดต่อผู้ดูแลระบบของคุณ

เสียใจจังมาไม่ทัน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ netgulood อ่านกระทู้

ขึ้นแบบนี้ทำไงครับ
    จะโหลด Horizon Zero Dawn Complete Edition
    มันมีวิธีแก้เกินโควต้าของ Google Drive อยู่ครับลองหาใน Youtube ได้เลยครับทำง่ายมากครับวิธีนี้ ผมทำแบ่ง PART ไว้อีกทางเลือกนึงเพราะแบบนี้เลยครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tiger1252 อ่านกระทู้
    แอดรบกวนแก้ลิ้ง warrior orochi4 part2 ทีครับ ลิ้งตาย
    เดี๋ยวอัพให้ใหม่ครับ ^_^

Sniper Elite
    Sniper Elite V2 Remastered

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    970

ลงไ่ได้ครับ เป็นอะไรอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    Horizon Zero Dawn เล่นได้ครับ ลงโปรแกรมที่จำเป้นให้ครับ มันจะมีโปรแกรมชื่อ AIO Runtimes มันจะจัดการลงโปรแกรมให้ครบเลยครับ ขอบคุณครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    เล่นไปักพักมันชอบขึ้นแบบนี้อะะครับ เป็นเพราะอะไรครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    เป็นเหมือนกันครับ เซงมาก

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ netgulood อ่านกระทู้

ลงไ่ได้ครับ เป็นอะไรอะ
    ลองแตกไฟล์จากใน ISO ดูและลองลง Drive อื่นเช่นเมื่อลง Drive C มีปัญหาลองไป Drive D ดูครับเพราะผมลงไม่มีปัญหาอะไรครับ ปัญหานี้มันไม่สามารถแก้ได้ 100% ครับต่อให้เอาไฟล์ ISDone.dll มาวางก็แก้ไม่ได้ 100% ครับลองทำตามที่ผมบอกก่อนครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohmjuk อ่านกระทู้
    เล่นไปักพักมันชอบขึ้นแบบนี้อะะครับ เป็นเพราะอะไรครับ

ส่วนน่าจะเกิดจาก Ram ไม่พอครับคือเกมส์นี้ขั้นต่ำแรม 8GB ก็จริงแต่ของผม Ram 16GB DDR4 ยังรู้สึกดูหน่วงๆ เลยครับผมก็เห็นหลายท่านเป็นนะครับ [ต่างชาติยังเป็นครับ] ของผมไม่เป็นอะไรเลยครับแต่เกมส์นี้ใช้ DirectX12 ค่อนข้างกิน Spec สมควรครับ ลองทำการจำลอง Ram ดูครับตามลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ ^_^
    https://www.youtube.com/watch?v=o7Vi9OsA-AM
    **แต่ขอบอกครับเล่นแท้ก็เป็นครับ [ใน Steam แต่ PS4 ไม่มีปัญหาอะไรครับ] อาจจะต้องรอ Update อีกทีครับเพราะเป็นเกมส์ Exclusive ของ PS4 มาก่อนอาจรอเวลานิดนึงครับ ^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 12th August 2020 เมื่อ 23:15

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    970

เล่นได้ละครับ ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    5
    ส่วนน่าจะเกิดจาก Ram ไม่พอครับคือเกมส์นี้ขั้นต่ำแรม 8GB ก็จริงแต่ของผม Ram 16GB DDR4 ยังรู้สึกดูหน่วงๆ เลยครับผมก็เห็นหลายท่านเป็นนะครับ [ต่างชาติยังเป็นครับ] ของผมไม่เป็นอะไรเลยครับแต่เกมส์นี้ใช้ DirectX12 ค่อนข้างกิน Spec สมควรครับ ลองทำการจำลอง Ram ดูครับตามลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ ^_^
    https://www.youtube.com/watch?v=o7Vi9OsA-AM
    **แต่ขอบอกครับเล่นแท้ก็เป็นครับ [ใน Steam แต่ PS4 ไม่มีปัญหาอะไรครับ] อาจจะต้องรอ Update อีกทีครับเพราะเป็นเกมส์ Exclusive ของ PS4 มาก่อนอาจรอเวลานิดนึงครับ ^_^

แรมผม 32 เฟรมวิ่งอยู่ 53-61 น่าจะเป็นที่ตัวเกมพอร์ตมาไม่ดีครับ รออัพเดจ https://www.4gamers.co.th/news/detai...c-bugs-crashes

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SummerHG อ่านกระทู้
    1. คลิ๊กขวาที่ไอคอนเข้าเกมบนหน้า desktop เลือกคุุณสมบัติ เลือกทั่วไป กดที่ขั้นสูง มันจะมี4อันให้เลือก ติ๊กแค่อันที่2 อันอื่นติ๊กออกให้หมดครับ กด ok
    2. เข้าไปเปลี่ยนภูมิภาคใน control panel ให้เป็น English (United states) ครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    2
    Far Cry Primal Apex Edition มีวิธีเแลี่ยนภาษาไหม มันเป็นรัสเซีย อ่ะ ลองทำตามใน youtube ก็ไม่หายยยย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    Resident evil 7 กับ Metal Gear Solid V ลิ้งเสียครับ ขอลิ้งใหม่หน่อยได้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    Far Cry Primal Apex Edition มีวิธีเแลี่ยนภาษาไหม มันเป็นรัสเซีย อ่ะ ลองทำตามใน youtube ก็ไม่หายยยย
    ผมก็เป็นภาษาอังกฤษนะครับ เดี๋ยวผมลองดูให้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zoiah อ่านกระทู้
    Resident evil 7 กับ Metal Gear Solid V ลิ้งเสียครับ ขอลิ้งใหม่หน่อยได้มั้ยครับ
    เดี๋ยวจัดให้ใหม่ครับ ^_^

Warriors Orochi 4 Ultimate Deluxe Edition

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Need for speed Heat เล่นๆไปแล้วแรนด้อมเด้งอะครับ เกมปิดไปดื้อๆเลย ไม่มีอะไรแจ้งเตือนด้วย หายไปเลยหายไปในอากาศ
    Intel Core i3-9100F @3.60GHz /GeForce GTX 1060 6GB/16GB RAM

Tags for this Thread