ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 151 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 51101141149150151152153161 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,751 ถึง 3,775 จากทั้งหมด 4318
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ยังรออยู่นะ Captain Tsubasa: Rise of New เห็นว่ายังไม่ได้อัพ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    The Last Remnant [PHOPHET]
    ไม่มีไฟล์ครับ รบกวนอัพให้หน่อยนะครับ
    อยากเล่นมากๆๆๆ

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    ขอ Planet Zoo ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ปัญหานะครับ.....ใครเป็นบ้าง...หรือผมเป็นคนเดียว............

ปกติ เวลาเต็มโหลดไม่ได้ ก็จะทำสำเนา..โหลด จบ ง่ายๆ.....
    .
    เกือบเดือนละ มันทำ สำเนาไม่ได้เลย พอทำก็แจ้งว่า สำเนาผิดพลาด ไม่สามารถสร้างได้ บลาๆๆๆ

ทุกครั้ง ทุกไฟลื ทุกเจ้า ....งง

ปล.ลองทำหมดละไม่ว่าติดดาว กดบันทึกทางลัดมายังไดรเรา กดเพิ่มไดรเรา

ใครมีวิธีแก้ดีๆบ้าง..

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    ปัญหานะครับ.....ใครเป็นบ้าง...หรือผมเป็นคนเดียว............

ปกติ เวลาเต็มโหลดไม่ได้ ก็จะทำสำเนา..โหลด จบ ง่ายๆ.....
    .
    เกือบเดือนละ มันทำ สำเนาไม่ได้เลย พอทำก็แจ้งว่า สำเนาผิดพลาด ไม่สามารถสร้างได้ บลาๆๆๆ

ทุกครั้ง ทุกไฟลื ทุกเจ้า ....งง

ปล.ลองทำหมดละไม่ว่าติดดาว กดบันทึกทางลัดมายังไดรเรา กดเพิ่มไดรเรา

ใครมีวิธีแก้ดีๆบ้าง..
    ผมก็เป็น ทำสำเนาไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    ต้องดูคคับว่า ไฟล์เกิน 15GB มั้ย ถ้าเกิน บัญชีแบบฟรี จะทำสำเนาไม่ได้ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ต้องดูคคับว่า ไฟล์เกิน 15GB มั้ย ถ้าเกิน บัญชีแบบฟรี จะทำสำเนาไม่ได้ครับ
    เรื่องนี้ทราบครับ ในไดรว่าง 14 กว่า ไฟล์ ที่โหลด+ทำสำเนา แค่ 5 ครับ 100% ไม่มีทางเต็มได้

ท่านลองเช็คดูเล่นๆครับ........ว่าเป็นไหม เพราะถามหลายคนบอกเป็น

ส่วนบางคนก็บอกให้แก้นั้นนู้นี้ แต่ยังไม่ได้ลองทำดูว่าตนเองเป็นไหม

ผมลองมาทั้งหลายสัปดาละ....

แรกๆคิดว่า ระบบมันมีปัญหา แต่นานวัน ยังไม่ได้......

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meenza008 อ่านกระทู้
    ยังรออยู่นะ Captain Tsubasa: Rise of New เห็นว่ายังไม่ได้อัพ
    เกมส์นี้อัพให้นานแล้วนะครับ ตรวจสอบได้เลยครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    The Sims 4 Deluxe Edition [Incl.Star Wars Journey to the West]

**เรื่อง Google Drive ทำสำเนาไม่ได้ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจครับแต่ผมลองทำดูมันก็ได้นะครับครับผมทำแบบว่าที่เขาให้ Bookmark ไฟล์ที่จะโหลดไว้ก่อน [ต้องเข้าบัญชี gmail ก่อนครับ] และก็ทำสำเนาใน Drive ที่หัวข้อติดดาว แล้วลองทำสำเนาดูครับแต่ Drive ต้องไม่เกิน 15 GB นะครับ
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รอ Serious Sam 4 ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    69
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    เกมส์นี้อัพให้นานแล้วนะครับ ตรวจสอบได้เลยครับ ^_^

The Sims 4 Deluxe Edition [Incl.Star Wars Journey to the West]

**เรื่อง Google Drive ทำสำเนาไม่ได้ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจครับแต่ผมลองทำดูมันก็ได้นะครับครับผมทำแบบว่าที่เขาให้ Bookmark ไฟล์ที่จะโหลดไว้ก่อน [ต้องเข้าบัญชี gmail ก่อนครับ] และก็ทำสำเนาใน Drive ที่หัวข้อติดดาว แล้วลองทำสำเนาดูครับแต่ Drive ต้องไม่เกิน 15 GB นะครับ
    รู้ปัญหาแล้วครับ.......ไม่ได้เป็น เรา แต่เป็นที่เขาครับ ระบบ มีปัญหา
    ระบบมีปัญหาเองครับ....ตอนนี้ทางเราได้เร่งแก้ไข....บลาๆๆๆ
    ใช้ได้บางเวลา บางทีใช้ไม่ได้ ( การทำสำเนา โอนถ่ายค้าง ไม่ก็ทำไม่ได้เสียหายบลาๆๆ )

ปล.
    เป็นกันหลายคน+พิ้นที่ในหลายๆประเทศ ไปอ่านๆใน เรดดิด นอกดู

ตอนนี้ได้ละ แต่บางคนยังมีปัญหาบ้าง ให้ลองใหม่ อีกรอบ บลาๆๆๆ.......

ตอนนี้ลองละ ( 12.55 26-9-63 ) ได้แล้วไม่มีปัญหา
    ทำแบบเดิมๆ ที่เคยทำได้ปกติละ......

ปล.2.

13.30 26-9-63 โดยประมาณ โหลดเสร็จไป 1 ไฟล 5 gb ลบที่ทำสำเนา+ในถังขยะ+ลบ+ล้าง คุกกงคุกกี้ในเครื่อง

ไม่ได้อีกแล้ว.....ตอนแรกลองทำดู 1 ไฟล เสร็จ พออกไปกินข้าว กะจะมาโหลด....ให้เสร็จ

ผลคือ บายจ้า สำเนาผิดพลาดอีกแล้ว......

สงสัยต้องลองมาทุกๆ ชม แล้วมั้ง......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย real21th : 26th September 2020 เมื่อ 13:50

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohmjuk อ่านกระทู้
    รอ Serious Sam 4 ครับผม
    จัดให้แล้วครับผม ^_^

Serious Sam 4 Deluxe Edition
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ยังคงรอ FAIRY TAIL อยู่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    mafia definitive edition

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mootty1234 อ่านกระทู้
    ยังคงรอ FAIRY TAIL อยู่นะครับ
    เดี๋ยวจัดให้ครับผม ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icehayha อ่านกระทู้
    mafia definitive edition
    เกมส์นี้ Crack ยังไม่มานะครับผม รอสักพักนึงครับ ^_^

Planet Zoo Deluxe Edition

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ netgulood อ่านกระทู้
    ขอ Planet Zoo ครับ
    เห็นในอีกกระทู้นะครับ ผมเพิ่งโหลดมาวันก่อน

กล่าวขอบคุณ
    894
    The Last Remnant

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Games เพิ่มครับ
    Assassin's Creed Director's Cut
    Assassin's Creed II Deluxe Edition

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    โหลดไม่ได้เลย สำเนาก็แล้ว เซ็งเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jenwut2524 อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้เลย สำเนาก็แล้ว เซ็งเลยครับ
    Google Drive อาจจะเซิฟทำงานหนักครับแต่บางครั้งผมก็ทำสำเนาไม่ได้เหมือนกันครับไม่รู้ว่าทาง Google แก้อะไรเกี่ยวกับทำสำเนาไฟล์รึเปล่าผมก็ไมแน่ใจ ^_^

Assassin's Creed Syndicate Gold Edition

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    494
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    รอ RE3 remaster ครับ
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    แอด RE3 มาแบ้ว จัดหน่อยคับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thaiemotion อ่านกระทู้
    รอ RE3 remaster ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    แอด RE3 มาแบ้ว จัดหน่อยคับ
    จัดให้แล้วครับผม ^_^

Resident Evil 3 Remake

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โอยยยยยยยยยยยยยยยยย โหลดไม่ได้ว้อยยยยยยยยยยยยยย
    ทำสำเนาแล้วก็เกินโควต้าอยู่อีก แก้ไขยังไงได้บ้างครับเนี่ย
    CPU core i5 8400 6core/6theard : VGA GTX 1070 8Gb : MB Z370 Pro : RAM 16 Gb[8 x 2] BUS 2400 : SSHD FireCUDA 2TB : Monitor BenQ XL2411P 24' 144Hz

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    RE3 เล่นได้นะคับ กว่าจะทำสำเนาได้ ก็ลำบากอยู่ ไม่รู้เป้นเพราะอะไร กดตอนสาย ค้าง มากดตอนบ่าย ได้เฉย

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theundine อ่านกระทู้
    โอยยยยยยยยยยยยยยยยย โหลดไม่ได้ว้อยยยยยยยยยยยยยย
    ทำสำเนาแล้วก็เกินโควต้าอยู่อีก แก้ไขยังไงได้บ้างครับเนี่ย
    เดี๋ยวนี้ผมก็ลองทำเริ่มยากเหมือนกันครับ ไม่รู้เพราะเซิฟเวอร์มันทำงานหรือทาง Google เริ่มดักทางรึเปล่าไม่แน่ใจเหมือนกันครับ ลองทำช่วงเช้ามืดดูครับ อันนี้ผมก็ไม่สามารถบอกได้ทั้งหมดจริงๆ ครับ ^_^

RE3 เล่นได้นะคับ กว่าจะทำสำเนาได้ ก็ลำบากอยู่ ไม่รู้เป้นเพราะอะไร กดตอนสาย ค้าง มากดตอนบ่าย ได้เฉย

ขอบคุณมากครับที่มายืนยันให้ครับผม ^_^

Fairy Tail Digital Deluxe Edition

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread