ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 39 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2937383940414989139 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6,892
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    Dino Crisis 2 เป็นภาษา RUS มีวิธีทำให้เป็น ENG ไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เจอแล้วครับมันมีบอกพาส ในไฟล์แรก www.game4pc.ir เซ่อเอง

กล่าวขอบคุณ
    2
    วิธีเปลี่ยนภาษา ไปที่ 1.Folder game หาไฟล์ที่ชื่อ Skidrow.ini 2.หาคำว่า Language russia เปลี่ยนเป็น english แล้วก็เซฟเป็นอันเสร็จสิ้น ลองดูครับผมทำกับกเมส์อื่นแล้วได้ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooMi3 อ่านกระทู้
    แอดครับ ผมโหลด NBA 2k18 มันบอกว่าไฟล์เสียหรือรหัส ผิด ไฟล์ที่ 30 ไม่ทราบว่ารหัสใช้ตัวเดียวกันทุกเกมส์ใหมครับ รหัส Games_PC

[IMG][/IMG]
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooMi3 อ่านกระทู้
    เจอแล้วครับมันมีบอกพาส ในไฟล์แรก www.game4pc.ir เซ่อเอง
    วิธีเปลี่ยนภาษา ไปที่ 1.Folder game หาไฟล์ที่ชื่อ Skidrow.ini 2.หาคำว่า Language russia เปลี่ยนเป็น english แล้วก็เซฟเป็นอันเสร็จสิ้น ลองดูครับผมทำกับกเมส์อื่นแล้วได้ครับ
    ยินดีที่แตกไฟล์ได้แล้วนะครับแต่ตัวเกมส์ผมเป็น Link 1 PART ไม่มีแบ่ง PART นะครับคือโหลดไฟล์เดียวจบครับตัวเกมส์ที่ท่านโหลดมาไม่ใช่ของผมครับและขอบคุณที่บอกวิธีเปลี่ยนภาษาให้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cdvcdmp70 อ่านกระทู้
    Dino Crisis 2 เป็นภาษา RUS มีวิธีทำให้เป็น ENG ไหมครับ
    ผมของโทษจริงๆครับเช็คแล้วมันเป็นภาษา Rus จริงๆครับผมไปเอาตัวผิดมาตอนนี้เอาตัวใหม่ให้แล้วนะครับและผมแนบวิธีเปลี่ยนภาษา Eng ให้แล้วครับ ^_^

Update Games เพิ่มครับ
    Reupload Dino Crisis Dilogy
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    มายืนยันครับ FF13-2 ลงและเล่นได้ 100% ครับ ปล.พอเป็นมูฟวี่ที่ไร ดูเพลินแล้วลืมกด เอคชั่นปุ่ม ตลอด 555+
    ขอบคุณมากครับ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    ขอยืนยันอีกเกมและกันน่ะครับ
    solstice chronicles - mia โหลด ลง และเล่นได้ไม่เจอ surprise ครับ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้
    มายืนยันครับ FF13-2 ลงและเล่นได้ 100% ครับ ปล.พอเป็นมูฟวี่ที่ไร ดูเพลินแล้วลืมกด เอคชั่นปุ่ม ตลอด 555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้
    ขอยืนยันอีกเกมและกันน่ะครับ
    solstice chronicles - mia โหลด ลง และเล่นได้ไม่เจอ surprise ครับ

Thank You ที่มายืนยันเกมส์ให้ครับท่าน F.Syndome มายืนยันให้เรื่อยๆเลย ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Pro Evolution Soccer 2010+Patch 17/18
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Reupload Sudden Strike 4 [Inc.Road to Dunkirk]

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Games เพิ่มครับ
    Double Dragon Trilogy [Steam Version]
    Double Dragon Neon

กล่าวขอบคุณ
    894
    Pro Evolution Soccer 2011+Patch 17/18

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไฟล์อัพเดตทั้ง2ไฟล์ของ Blue reflection มันเสียเปล่าครับผมแตกไฟล์ละมันขึ้น This archive is either in unknown format or damaged ถ้ายังไงแก้ให้หน่อยได้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moletoon อ่านกระทู้
    ไฟล์อัพเดตทั้ง2ไฟล์ของ Blue reflection มันเสียเปล่าครับผมแตกไฟล์ละมันขึ้น This archive is either in unknown format or damaged ถ้ายังไงแก้ให้หน่อยได้มั้ยครับ
    ปัญหาอาจเกิดดังนี้ครับ
    -ระหว่างการ Download ไฟล์อาจจะเสียระหว่างการ Download ได้ควรโหลดแบบไม่ต้องใช้ IDM ครับหรือถ้าใช้ IDM ควรเปิดไว้ 1-4 ช่องการ Download พอครับ
    -WinRAR ควรใช้ตั้งแต่ v5 ขึ้นไปครับและไม่ควรใช้ตัวที่ปรับแต่งใดๆมาครับถ้าลบควรลบแบบถอนรากถอนโคนเลยหรือใช้ 7-zip ในการแตกไฟล์ครับ

*ลองทำตามข้อ 2 ก่อนนะครับเพราะส่วนใหญ่เกิดจากปัญหานี้ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ปัญหาอาจเกิดดังนี้ครับ
    -ระหว่างการ Download ไฟล์อาจจะเสียระหว่างการ Download ได้ควรโหลดแบบไม่ต้องใช้ IDM ครับหรือถ้าใช้ IDM ควรเปิดไว้ 1-4 ช่องการ Download พอครับ
    -WinRAR ควรใช้ตั้งแต่ v5 ขึ้นไปครับและไม่ควรใช้ตัวที่ปรับแต่งใดๆมาครับถ้าลบควรลบแบบถอนรากถอนโคนเลยหรือใช้ 7-zip ในการแตกไฟล์ครับ

*ลองทำตามข้อ 2 ก่อนนะครับเพราะส่วนใหญ่เกิดจากปัญหานี้ ^_^
    ลองทำทั้งสองอย่างแล้วก็ยังไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moletoon อ่านกระทู้
    ลองทำทั้งสองอย่างแล้วก็ยังไม่ได้อะครับ
    ยืนยันการแตกไฟล์ครับว่าแตกได้จริงครับผมใช้โปรแกรม 7-Zip ครับไม่มีปัญหาในการแตกไฟล์ครับดูรูปภาพที่ผมยืนยันได้ครับ ^_^

Pro Evolution Soccer 2012+Patch 17/18

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    Double Dragon Trilogy เล่นได้ 100 Thank you

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    Double Dragon Trilogy เล่นได้ 100 Thank you

ขอบคุณมากครับที่มายืนยันเกมส์ใหครับ ^_^

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ครอบลิ๊งค์เกิน 2 ชั้น ผมไม่โหลดครับ ไปท่านอื่นก่อน ถ้าจะมาหาเงินแบบนี้ 2 ชั้นยังพอรับไหว นี้ จะ 3-4 ไม่ไหวละ บาย..........จะหาเงิน หาให้มันพอประมาณ ถ้ายังไม่คิดจะปรับปรุงตัวก็ไม่เป็นไร เอาที่นายสบายใจ
    ผมสนับสนุนได้แค่ 2 ชั้น เห็นหลายเว็บแล้วที่เจ๋งมาหลายที่แล้ว ไม่มีคนเข้าบ้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thattep02 : 26th October 2017 เมื่อ 00:56

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thattep02 อ่านกระทู้
    ครอบลิ๊งค์เกิน 2 ชั้น ผมไม่โหลดครับ ไปท่านอื่นก่อน ถ้าจะมาหาเงินแบบนี้ 2 ชั้นยังพอรับไหว นี้ จะ 3-4 ไม่ไหวละ บาย..........จะหาเงิน หาให้มันพอประมาณ ถ้ายังไม่คิดจะปรับปรุงตัวก็ไม่เป็นไร เอาที่นายสบายใจ
    ผมสนับสนุนได้แค่ 2 ชั้น เห็นหลายเว็บแล้วที่เจ๋งมาหลายที่แล้ว ไม่มีคนเข้าบ้าง
    แสดงว่าคุณไม่เคยโหลดเลยสินะครอบ 3-4ชั้นแต่ทุกเกมโหลด 1part จบ แต่เจ้าอื่น แยกpartละ1 GBแต่ครอบ2ชั้น คิดเยอะคับแบบไหนมันครอบน้อยกว่ากันอันนี้แค่1part ยังบ่นเจ้าอื่น****แตกหลายพาทครอบน้อยกว่าจะโหลดครบทุกพาทคุณต้องผ่านที่ชั้น เพิ่งเคยเห็นนี่แหละเค้าทำ1part ครอบน้อยสุดในบอร์ดแล้วมั้งยังบ่น จริงๆถ้า1part เค้าครอบสัก7ชั้นก็ยังได้ ผมก็ยังไม่เข้าใจแล้วจะเข้ามาโหลดที่นี่แล้วบ่นเพื่ออะไร ไปเจ้าเดิมของคุณสิ เจ้าเดิมของคุณนี่กว่าจะโหลดครบทุกพาทผ่านlink ครอบรวมทั้งเกมเจอไปแล้วกี่ครอบ เม้นได้โครตไร้สาระ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย warin2531 : 26th October 2017 เมื่อ 06:12

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    The mirror egde. หมวยตะกายตึก ภาคใหม่มันมีอัพเดทมั้ยคับ กระตุกแปลกๆ? จังหวะหัน

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139

Cool

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thattep02 อ่านกระทู้
    ไปvip ไม่ก็ไปเจ้าเดิม ไม่ก็ไปแท้จบๆไปคับ นี่มันเวปโหลดเถื่อน ไม่พอใจก็ไปหาคนอื่นคับ แต่หาให้ถามตอบเร็วๆแบบนี้มีน้อยเด้อ อ้อ แถม ในนี้มีแบบ GG กับพวก ที่เช่าเซิฟ ด้วยนะไปหาดูคับ มู้ที่บอกว่า ขอไม่เกิน 3 ชม. ได้ ไปๆซะนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Finish Love : 26th October 2017 เมื่อ 09:12

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    ถ้าเรื่องครอบลิ้งค์ผมจะปรับปรุงให้ครับแต่จะให้ผมปรับปรุงตัวผมไม่ทำตามที่คุณบอกไว้นะครับเพราะคุณไม่ใช่ บิดา มารดา ญาติผู้ใหญ่ ครู อาจารย์หรือแม้แต่คนในบอร์ดที่เขามาโหลดเกมส์และยืนยันให้ผมหรือมีปัญหาต่างๆผมทำตามมากกว่าที่คุณ Post กระทู้อันนี้อีกนะ คุณเป็นใครอะ ก่อนที่จะให้ผมปรับปรุงตัวคุณถามตัวคุณรึยังที่คุณมา Post คืออะไรถ้าจะไม่โหลดของผมผมไม่ได้ว่าอะไร ท่านอื่นที่เขา Upload ให้คุณตามนั้นก็มีคุณก็ไปโหลดซิครับไม่เห็นต้องมา Post เลย ผมลองดู Post เก่าคุณเห็นคุณโหลดผ่านครอบลิ้งค์ตั้ง 50 ชั้นแนะ [ไม่รู้โหลดจริงรึเปล่ามันเป็นแบบครอบ 1 ชั้นแต่ 50 PART] แสดงว่าคุณมีความพยายามสูงนะครับ คุณจะไปโหลดที่อื่นก็ไม่ว่าครับ ตามสบายเลย บ๊ายบาย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    แสดงว่าคุณไม่เคยโหลดเลยสินะครอบ 3-4ชั้นแต่ทุกเกมโหลด 1part จบ แต่เจ้าอื่น แยกpartละ1 GBแต่ครอบ2ชั้น คิดเยอะคับแบบไหนมันครอบน้อยกว่ากันอันนี้แค่1part ยังบ่นเจ้าอื่น****แตกหลายพาทครอบน้อยกว่าจะโหลดครบทุกพาทคุณต้องผ่านที่ชั้น เพิ่งเคยเห็นนี่แหละเค้าทำ1part ครอบน้อยสุดในบอร์ดแล้วมั้งยังบ่น จริงๆถ้า1part เค้าครอบสัก7ชั้นก็ยังได้ ผมก็ยังไม่เข้าใจแล้วจะเข้ามาโหลดที่นี่แล้วบ่นเพื่ออะไร ไปเจ้าเดิมของคุณสิ เจ้าเดิมของคุณนี่กว่าจะโหลดครบทุกพาทผ่านlink ครอบรวมทั้งเกมเจอไปแล้วกี่ครอบ เม้นได้โครตไร้สาระ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ไปvip ไม่ก็ไปเจ้าเดิม ไม่ก็ไปแท้จบๆไปคับ นี่มันเวปโหลดเถื่อน ไม่พอใจก็ไปหาคนอื่นคับ แต่หาให้ถามตอบเร็วๆแบบนี้มีน้อยเด้อ อ้อ แถม ในนี้มีแบบ GG กับพวก ที่เช่าเซิฟ ด้วยนะไปหาดูคับ มู้ที่บอกว่า ขอไม่เกิน 3 ชม. ได้ ไปๆซะนะคับ
    เขาชอบแบบ "เล็กๆไม่ครับใหญ่ๆชอบครับ" ผมไปอ่าน Post เก่าดันเจอครับเห็นโหลดผ่านครอบลิ้งค์ 50 กว่าชั้นได้ผมก็งงๆเหมือนกันเขาจะมา Discredit อะไรผมรึเปล่าก็ไม่รู้เหอๆ ผมก็อยากแนะนำเหมือนท่าน warin2531 กับ Finish Love ว่า
    -ให้เขาไปซื้อแท้เถอะไม่ต้องครอบลิ้งค์ไม่ต้องรอไม่มีไวรัสแถมยังเล่น Multiplayer Online ได้อีกด้วยครับ
    -ถ้าไม่โหลดของผมไม่ให้กำลังใจผมด่าผมผมก็ไม่ว่า แต่ควรนึกคนที่ Upload ท่านอื่นด้วยเขาเหนื่อยกว่าจะได้แบบนี้ครับ

แต่ขอบคุณทั้ง 2 ท่านที่ช่วยตอบนะครับผมเห็นตั้งแต่เมื่อคืนละกะว่าจะไม่ตอบแล้วแต่อะนะ 55+ ^_^

The mirror egde. หมวยตะกายตึก ภาคใหม่มันมีอัพเดทมั้ยคับ กระตุกแปลกๆ? จังหวะหัน
    Mirror Edge Catalyst ใช่ไหมครับมันมี Ver. เดียวเลยครับไม่มี Update อะไรออกมาเลยครับ ^_^

Pro Evolution Soccer 2013+Patch 17/18
    Wolfenstein 2 The New Colossus [Uploading.....]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 26th October 2017 เมื่อ 10:02

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Wolfenstein 2 The New Colossus [Uploading.....] กรี๊ดดดดด รอเบย Thank you

หมวยตะกายตึกสงสัยต้องอัพเกรดเครื่องอีก

ป.ลิง ผมตื่นมาเชคเกม เจอมู้นี้เข้าไป ผมเลยไม่เกทว่า ในเมื่อคิดจะโหลดแบบนี้ มันก็จ่ายจะรุปแบบอื่น ไม่ครอบเลยก็มีครับ ผมเคยเห็น 1 พาท GG แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ไม่โหลดกับท่านก็อย่ามาดิสกันเลย ถามจริง ผมเห็นในมู้เนี่ย มีมั้ยท่านจะละเลยปัญหา ไม่มีหรอก นอกจากมันแก้ไม่ไหวจริงๆ เพราะคุยกันทางเนต มันแก้อะไรได้ไม่มาก ผมเลยเชียร์ไปแท้ซะ คิดจะเล่นเถื่อนต้องมีความอดทน ต้องมีสกิลระดับนุง

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,892
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ขอเกม The Walking Dead Instinct Survival หน่อยครับ ส่วนเกม Dino Crisis 2 ได้แล้วคับ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ผมอ่านแล้วก็รู้สึกขำเหมือนกันนะครับ คือแบบ 1 part เลยนะครับ บอกเลยว่า จขกท. ครอบมา 20 ชั้น ผมก็โหลดนะ ก็อย่างที่หลายท่านตอบ บางเจ้า 30 40 50 part แล้ว part ละ 2 ชั้น มันไม่ตลกกว่าหรอครับ อันนี้ถ้าอ้างอิงจากเหตุผลที่ท่านบอกมานะครับ แต่ไม่เป็นไรครับ ไม่ชอบที่นี้ก็ลองหาดูจากเจ้าอื่นก็ได้ครับผม
    ยังไงท่านก็ลองอ่านแล้วคิดๆดูเน้อ เมื่อก่อนผมก็โหลดเจ้าอื่น แต่พอมาเจอเจ้านี้ ก็สิงอยู่ที่นี้เลย 555555

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    สุดยอดจริงๆ wolfenstein 2 รอโหลดครับ ขอบคุณ ครับ

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread