ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 345671555105 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    Assassin's Creed IV - Complete Edition โหลดไม่ได้ครับ ลิ้งค์หาย
    '' CY@ ''

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cdvcdmp70 อ่านกระทู้
    ขอบคุณคับขอภาคแรกด้วยนะคับพอดีลืมบอก
    เดี๋ยวจัดให้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIYOTIN อ่านกระทู้
    Assassin's Creed IV - Complete Edition โหลดไม่ได้ครับ ลิ้งค์หาย
    ผมเช็คดูแล้วครับไฟล์ยังปกติอยู่ครับลองดูใหม่อีกครั้งครับ ^_^

*Update Game เพิ่มครับ
    Gears of War
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Changlog SGW 3 v1.2 คลิก มันคือไฟอะไร ความจุเท่าไหร่คับ
    ตัวอัพv1.2 3.7g

Update Patch Game เพิ่มเติม ^_^

Sniper Ghost Warriors 3 Patch+Cracked BLADMAN Update v1.2 - Corepacks โหลดได้ที่นี่ จิ้มเลย
    Changlog SGW 3 v1.2 คลิก

*ติดตั้งตัว Update ไว้ที่ตัวเกมหลักที่ลงไว้เลยไม่ต้อง Crack อะไรเพราะ Crack มาให้ตอนที่ลง Update เลย ^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ixe7990 : 29th May 2017 เมื่อ 15:36

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    ขอเกมส์ Lord of the ring Battle for Middle Earth II ครับ
    ถ้ามีภาคเสริมด้วยก็ขอบคุณมากครับ
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cdvcdmp70 อ่านกระทู้
    ขอบคุณคับขอภาคแรกด้วยนะคับพอดีลืมบอก
    จัดให้แล้วนะครับ ดูที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ixe7990 อ่านกระทู้
    Changlog SGW 3 v1.2 คลิก มันคือไฟอะไร ความจุเท่าไหร่คับ
    ตัวอัพv1.2 3.7g

Update Patch Game เพิ่มเติม ^_^

Sniper Ghost Warriors 3 Patch+Cracked BLADMAN Update v1.2 - Corepacks โหลดได้ที่นี่ จิ้มเลย
    Changlog SGW 3 v1.2 คลิก

*ติดตั้งตัว Update ไว้ที่ตัวเกมหลักที่ลงไว้เลยไม่ต้อง Crack อะไรเพราะ Crack มาให้ตอนที่ลง Update เลย ^_^
    Changlog คือรายละเอียดการแก้ไขของเกมส์นี่มันเป็นข้อมูลครับเอาไว้ดูครับว่า Patch นี้ได้แก้ไขอะไรบ้างไม่ต้องโหลดอะไรครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ Lord of the ring Battle for Middle Earth II ครับ
    ถ้ามีภาคเสริมด้วยก็ขอบคุณมากครับ
    มีทังภาคหลักและภาคเสริมแล้วครับดูที่หน้ากระทู้ได้เลยครับ ^_^

*Update Games เพิ่มครับ
    Company of Heroes Complete Edition
    Doom [Update 6 + Online Fix]
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    6,892
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    จัดให้แล้วนะครับ ดูที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

Changlog คือรายละเอียดการแก้ไขของเกมส์นี่มันเป็นข้อมูลครับเอาไว้ดูครับว่า Patch นี้ได้แก้ไขอะไรบ้างไม่ต้องโหลดอะไรครับ ^_^

มีทังภาคหลักและภาคเสริมแล้วครับดูที่หน้ากระทู้ได้เลยครับ ^_^

*Update Games เพิ่มครับ
    Company of Heroes Complete Edition
    Doom [Update 6 + Online Fix]
    ได้แล้วคับขอบคุณคับผม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    Sniper Ghost Warriors 3 Patch+Cracked BLADMAN Update v1.2 - Corepacks โหลดเเล้วงไงคับ กดเซ๊ทอัพไม่เห็นโหลรันอะไรขึ้นมาเลยคับ ถ้าไม่ลงมันจะมีผลไรมั้งคับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Games เพิ่มครับ ^_^
    Soldier of Fortune Anthology
    NBA Playgrounds

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Game เพิ่มครับ ^_^
    Reupload Borderlands the Pre Sequel

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    บอกเลยว่า ต้องอาศัยความอดทน กระทู้เริ่มแน่นละ ชอบๆเป็นกำลังใจให้ครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    รบกวนขอ Gundam Extreme Vs Full Boost Mod หน่อยครับ สาธุ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ixe7990 อ่านกระทู้
    Sniper Ghost Warriors 3 Patch+Cracked BLADMAN Update v1.2 - Corepacks โหลดเเล้วงไงคับ กดเซ๊ทอัพไม่เห็นโหลรันอะไรขึ้นมาเลยคับ ถ้าไม่ลงมันจะมีผลไรมั้งคับ

กดลูกศรขึ้นครับมันจะไปหน้า setup ต่อไป

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ptyzapiz อ่านกระทู้
    รบกวนขอ Gundam Extreme Vs Full Boost Mod หน่อยครับ สาธุ
    จัดให้แล้วนะครับลองดูที่หน้ากระทู้ได้เลย ถึงขนาดต้องสาธุเลยหรอครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Gundam Extreme vs Full Boost Mod

กล่าวขอบคุณ
    0
    พอลงเเพทเสริมเเล้ว ขึ้นเเบบนี้คับ เเก้ไข ปล.ตอนยังไม่ลงเพทเสริมเล่้นได้ เเต่พอลงเพทเส็ดขึ้นเเบบนี้เลย

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ยังไม่ได้รวมครับแต่มี Crack v3 แยกให้ครับ ^_^
    มาเพิ่มเติมให้กับ NieR:Automata นะครับ ตัวเกมของ จขกท. นั้นมี DLC 3C3C1D119440927 มาให้ในตัวด้วยนะครับ

ยืนยันจากการเล่น Ending B (รอบสอง) แล้วเวลถึงให้ลง Colosseum แล้วได้รางวัลซึ่งเป็นชุดที่อยู่ใน DLC ตัวนี้มาแล้ว

ขอบคุณ จขกท. อีกครั้งครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BenzdezzS : 31st May 2017 เมื่อ 21:15

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    พอลงเเพทเสริมเเล้ว ขึ้นเเบบนี้คับ เเก้ไข ปล.ตอนยังไม่ลงเพทเสริมเล่้นได้ เเต่พอลงเพทเส็ดขึ้นเเบบนี้เลย

ลองปิด Antivirus ก่อนลงนะครับ เพราะมันมีไฟล์ตัวนึงโดนลบแน่นอนครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BenzdezzS อ่านกระทู้
    มาเพิ่มเติมให้กับ NieR:Automata นะครับ ตัวเกมของ จขกท. นั้นมี DLC 3C3C1D119440927 มาให้ในตัวด้วยนะครับ

ยืนยันจากการเล่น Ending B (รอบสอง) แล้วเวลถึงให้ลง Colosseum แล้วได้รางวัลซึ่งเป็นชุดที่อยู่ใน DLC ตัวนี้มาแล้ว

ขอบคุณ จขกท. อีกครั้งครับ
    ขอบคุณครับที่มาบืนยันให้ ^_^

Vanquish

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไฟล์์อีกอันคืออันนี้ใช่มั้ยแอด

กล่าวขอบคุณ
    1,829
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอเกม Dishonored 2 หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ลองปิดแอนต้ไวรัสเเล้วคับ ก็ยังเป็นเเบบนี้้คับเเอน

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winzxcvb00 อ่านกระทู้
    ขอเกม Dishonored 2 หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ
    Crack ยังไม่ออกเลยครับ ^_^

ลองปิดแอนต้ไวรัสเเล้วคับ ก็ยังเป็นเเบบนี้้คับเเอน

ลองโหลดตัวนี้ไปลงดูนะครับ และลงนำไปวางไว้ที่ Folder ลงเกมส์ ^_^ คลิก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Sengoku Basara 3 Utage
    มันถามหาจอยต้องแก้ไขไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mypetza อ่านกระทู้
    Sengoku Basara 3 Utage
    มันถามหาจอยต้องแก้ไขไงคับ
    ทำตามคลิปนี้เลยนะครับ https://www.youtube.com/watch?v=_y720IQpxtY

Automobilista Legendary

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Game เพิ่มครับ ^_^
    The Waking Dead A New Frontier Complete Season

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอโทษครับ พอดีผมจะลองโหลด Dying Light Enhanced Edition พอเข้าไปเรื่อยๆมัน ขึ้นว่า 404 อะไรนี้เหละครับ

ใช่ว่า ไฟล์หมดอายุหรือว่าเว็ปลบไปแล้วรึป่าว ถ้า จขกท. จะอัพใหม่ก็ยินดีโหลดครับ

ถ้าไม่ว่างก็ไม่เป็นไรครับผม ยังไงก็ขอบคุณมากๆเลยครับ ผมโหลดไป 3 4 เกมแล้ว อิอิ

ขอบคุณมากๆครับ ^W^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย konai : 2nd June 2017 เมื่อ 20:40

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ konai อ่านกระทู้
    ขอโทษครับ พอดีผมจะลองโหลด Dying Light Enhanced Edition พอเข้าไปเรื่อยๆมัน ขึ้นว่า 404 อะไรนี้เหละครับ

ใช่ว่า ไฟล์หมดอายุหรือว่าเว็ปลบไปแล้วรึป่าว ถ้า จขกท. จะอัพใหม่ก็ยินดีโหลดครับ

ถ้าไม่ว่างก็ไม่เป็นไรครับผม ยังไงก็ขอบคุณมากๆเลยครับ ผมโหลดไป 3 4 เกมแล้ว อิอิ

ขอบคุณมากๆครับ ^W^
    บอกได้ครับว่าเกมส์ไหนไฟล์ลบไปแล้วถ้าจะโหลดแล้วขึ้นตามที่ท่านบอก บอกมาได้ครับจะ Reupload ให้ครับ ^_^

Tags for this Thread