ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 456781656106 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    Update Game เพิ่มครับ
    RiME [Inc.v1.01]
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    รบกวนขอเกมส์ Tropico 5 ตัวสมบูรณ์ล่าสุด รวม DLC ครับผม

ขอบคุณมากๆล่วงหน้าครับผม.

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    รบกวนขอเกมส์ Tropico 5 ตัวสมบูรณ์ล่าสุด รวม DLC ครับผม

ขอบคุณมากๆล่วงหน้าครับผม.
    เดี๋ยวจัดให้ครับ ^_^

*Update Game เพิ่ม
    The Sims 4 Parenthood
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Games เพิ่มครับ
    Tropico 4 Collector's Bundle
    Tropico 5 Complete Edition

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมโหลดลงตามที่บอกมันเข้าเล่นได้ปกติ แต่พอจะเข้าไปเล่นเซฟเรามันโหลดนานมากๆอ่ะครับแล้วก็ไม่มาโหลด นานๆอยู่แบบนั้นตลอดเลย มีวิธีแก้มั้ยครับ กดออกเกมแล้วมันไม่ออกด้วยอ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Korดูดหน่อยนะ : 5th June 2017 เมื่อ 01:29
    Mark

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Korดูดหน่อยนะ อ่านกระทู้
    ผมโหลดลงตามที่บอกมันเข้าเล่นได้ปกติ แต่พอจะเข้าไปเล่นเซฟเรามันโหลดนานมากๆอ่ะครับแล้วก็ไม่มาโหลด นานๆอยู่แบบนั้นตลอดเลย มีวิธีแก้มั้ยครับ กดออกเกมแล้วมันไม่ออกด้วยอ่ะครับ
    ผมก็ได้ปกตินะครับ คุณลองลบเกมส์แล้วลงใหม่ [เก็บ Save เก่าไว้ด้วยครับ] ลง The Sims 4 Vampires และลง The Sims 4 Parenthood แล้วอย่าพึ่งเอา Save เก่าลงลองเข้าเกมส์ดูครับ ^_^

*Update Game เพิ่มครับ
    Reupload Dying Light the Following Enhanced Edition

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Game เพิ่มครับ
    MXGP3 The Official Motocross Videogame

กล่าวขอบคุณ
    5
    ผมลบแล้วครับ ตัวเกมที่ลงไว้ deluxe มีแวมไพร์อยู่แล้วใช่ไหมครับ ผมก็ลง แล้วก็ลง Parenthood ต่อเลยครับ แตกไฟล์ Update ไปที่โฟลเดอเกม (patch ก็แตกไฟแล้วก็อปข้างในโฟลเดอ patch ไปวางในโฟลเดอเกม ไม่รู้ว่าต้องลงป่าว) แล้วก็ก๊อป Crack ไปไว้ใน โฟลเดอร์เกม พอเข้ามันก็ค้างตอนจะเข้าเล่นอ่ะครับ แล้วก็ออกไม่ได้ แต่เดี๋ยวจะลองลบ ลงอีกรอบดูครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Korดูดหน่อยนะ : 7th June 2017 เมื่อ 17:45
    Mark

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    รบกวนขอเกมส์ FORZA Horizon 3 หน่อยคร๊าบบบบ

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    เกมส์ Sniper Ghost Warrior 3 + Patch Update v1.2 ขึ้นแบบนี้ครับ
    [IMG][/IMG]
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASROCK N68-GS4 FX R2.0 / VGA:XFX Radeon HD 7870 2GB GDDR5 / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 8GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelnw123 อ่านกระทู้
    รบกวนขอเกมส์ FORZA Horizon 3 หน่อยคร๊าบบบบ
    จัดให้แล้วครับตรวจดูที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mamamiyaok อ่านกระทู้
    เกมส์ Sniper Ghost Warrior 3 + Patch Update v1.2 ขึ้นแบบนี้ครับ
    [IMG][/IMG]
    ลองโหลดตัวนี้ไปลงดูนะครับ และลงนำไปวางไว้ที่ Folder ลงเกมส์ ^_^ คลิก

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    จัดให้แล้วครับตรวจดูที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

ลองโหลดตัวนี้ไปลงดูนะครับ และลงนำไปวางไว้ที่ Folder ลงเกมส์ ^_^ คลิก
    ได้ละครับพอดีลง Patch Update v1.2 มันต้องลง crack ด้วยครับ ขอบคุณครับ
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASROCK N68-GS4 FX R2.0 / VGA:XFX Radeon HD 7870 2GB GDDR5 / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 8GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BenzdezzS อ่านกระทู้
    ตอนลง ให้ลงโดยใช้ ตัว set up ตามลูกศรสีดำครับ ตามภาพ

https://www.img.in.th/image/fcYZ

และตามลูกศรสีแดง ให้โหลด Crack v.3 + CODEX และ FAR 0.5.7.1 จากกระทู้ของท่านนี้ คลิก

การลงเกมที่สมบูรณ์ ใน Folder ของเกมจะประกอบไปด้วยสิ่งเหล่านี้ทั้งหมด ของท่านอาจจะไม่สมบูรณ์

https://www.img.in.th/image/fcYn

ซึ่งหากทำตามทั้งหมดแล้ว ก็จะสามารถเล่นได้ 100% ครับ

ดังในภาพ

https://www.img.in.th/image/fcYZ

ปล. ถ้าใช้ Windows 10 Ver 1703 ท่านจะต้องเข้าไปตั้งค่าให้ Setup ทำงานในโหมด Compatibility Windows 7 ก่อน

EDITED: รูปที่บอกว่าเล่นเกมได้นั่นลิงค์ซ้ำกับรูปแรก เอาเป็นว่าเล่นได้จริงครับ 55555 ขออภัยด้วย
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รบกวนสอบถามครับ NieR - Automata ล่าสุดผมลงใน windows 10 x64 v.1703 ลงตามที่มีคำแนะนำในกระทู้ผ่านหมดครับ แต่พอcrack แล้วตอนก่อนที่จะ UP เป็น v.1703 เล่นได้ปรกติครับ แต่พอมาลง v1703 แล้วค้างเลยครับ จอขาวเลยเกมส์ไม่รันต่อครับ พอมีวิธีแก้ไขไหมครับ **ถ้าใช้ Windows 10 Ver 1703 ท่านจะต้องเข้าไปตั้งค่าให้ Setup ทำงานในโหมด Compatibility Windows 7 ก่อน** อันนี้ลองเปลี่ยนหมดเเล้วครับไม่ได้สักwinรัน admin หมดก็ไม่เข้าครับ ลงตัวเกมส์ใหม่ก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เกมส์ส่วนไหญ่ที่โหลดมา ถ้าอัพเป็น Kumpulbagi ลิงค์แรงตัวเกมเล่นได้ไม่มีปัณหาทุกเกมครับ
    ส่วนบางเกมส์ที่อัพเป็นของ Mega และใช้ตัวช่วยโหลดอย่าง MegaDownloader ค่อนข้างมีปัณหาหลักคือโหลดไปได้ซักพักก้จะล้มทันทีเป็นหลายเกมมากครับ

ขอบคุณครับ อยากให้เกมที่กำลังจะอัพเป็น Kumpulbagi จะได้เบาใจเวลาโหลดและเสพครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164

Sniper Ghost Warrior 3 เล่นไม่ได้ครับ
    ลง Redist ข้างในก็ยังเล่นไม่ได้ครับ
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ adisaks999 อ่านกระทู้
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รบกวนสอบถามครับ NieR - Automata ล่าสุดผมลงใน windows 10 x64 v.1703 ลงตามที่มีคำแนะนำในกระทู้ผ่านหมดครับ แต่พอcrack แล้วตอนก่อนที่จะ UP เป็น v.1703 เล่นได้ปรกติครับ แต่พอมาลง v1703 แล้วค้างเลยครับ จอขาวเลยเกมส์ไม่รันต่อครับ พอมีวิธีแก้ไขไหมครับ **ถ้าใช้ Windows 10 Ver 1703 ท่านจะต้องเข้าไปตั้งค่าให้ Setup ทำงานในโหมด Compatibility Windows 7 ก่อน** อันนี้ลองเปลี่ยนหมดเเล้วครับไม่ได้สักwinรัน admin หมดก็ไม่เข้าครับ ลงตัวเกมส์ใหม่ก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ
    ผมยังไม่ได้ใช้ Win10 Creator Update เลย ผมเห็นว่ามันมีปัญหาอยู่ ผมยังใช้ตัว Anniversary อยู่เลยครับ [เลื่อน Upgrade ออกไป 8 เดือน] ต้องขอโทษจริงๆ ครับไม่รู้จะแก้ปัญหายังไงให้คุณดีครับ ถ้ามีวิธีเดี๋ยวผมจะหาให้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oommoji1 อ่านกระทู้
    เกมส์ส่วนไหญ่ที่โหลดมา ถ้าอัพเป็น Kumpulbagi ลิงค์แรงตัวเกมเล่นได้ไม่มีปัณหาทุกเกมครับ
    ส่วนบางเกมส์ที่อัพเป็นของ Mega และใช้ตัวช่วยโหลดอย่าง MegaDownloader ค่อนข้างมีปัณหาหลักคือโหลดไปได้ซักพักก้จะล้มทันทีเป็นหลายเกมมากครับ

ขอบคุณครับ อยากให้เกมที่กำลังจะอัพเป็น Kumpulbagi จะได้เบาใจเวลาโหลดและเสพครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
    ผมจะอัพใน Kumpulbagi เป็นส่วนใหญ่ครับเดี๋ยวนี้เพราะเห็นว่าหลายท่านโหลด Mega จะโหลดใน IDM ยากไปหน่อย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้

Sniper Ghost Warrior 3 เล่นไม่ได้ครับ
    ลง Redist ข้างในก็ยังเล่นไม่ได้ครับ
    ลงพวก Visual C + ตั้งแต่ 2005 - 2015 ครับ เล่นได้แน่นอนครับ ^_^

*Update Game เพิ่มครับ ^_^
    Mafia 3 + Stones Unturned
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 6th June 2017 เมื่อ 10:33

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    BF3 เข้าโหมดออนไลน์ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Game เพิ่มครับ ^_^
    Guilty Gear Xrd Rev 2

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    FORZA 3 แตกไฟล์ไม่สำเร็จอะครับตอน มันบอกไฟล์เสียหรือ รหัสผิด แก้ที่ครับอยากเล่น 5555

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelnw123 อ่านกระทู้
    FORZA 3 แตกไฟล์ไม่สำเร็จอะครับตอน มันบอกไฟล์เสียหรือ รหัสผิด แก้ที่ครับอยากเล่น 5555
    ผมลองแตกไฟล์ก็ปกติครับ Password ก็ถูกครับลองโหลดแบบไม่ต้องใช้ IDM เพราะบางทีไฟล์อาจเสียระหว่างที่ Download ได้ครับ ^_^

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    บอกได้ครับว่าเกมส์ไหนไฟล์ลบไปแล้วถ้าจะโหลดแล้วขึ้นตามที่ท่านบอก บอกมาได้ครับจะ Reupload ให้ครับ ^_^
    เห็นว่า จขกท. รีอัปให้แล้ว ขอบคุณมากๆเลยครับผม ขอโทษทีพอดีผมติดโปรเจ็คจบเลยหายไป ไม่ได้กลับมาดู

ขอบคุณมากๆเลยครับผม พอดีคืนนี้ว่างเลยแวะเข้ามา งั้นขอโหลดเลยแล้วกันนะครับผม

ขอบคุณมากๆเลยครับ สู้ๆครับผม ^W^

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Games เพิ่มครับ
    Resident Evil Director's Cut
    Resident Evil 2 Dual Shock

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    ขอเกมส์ Dishonored 2 ด้วยค้าบ ><
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    5
    The sim 4 ผมก็ยังเล่นไม่ได้อยู่ดีครับ เป็นเพราะอะไรไม่รู้เหมือนกัน มันโหลดเข้าเล่นแล้วไม่มาซักทีลบเซฟก็แล้วครับ หรือเป็นที่ MOD
    Mark

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ Dishonored 2 ด้วยค้าบ ><
    ไม่เกินพรุ่งนี้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Korดูดหน่อยนะ อ่านกระทู้
    The sim 4 ผมก็ยังเล่นไม่ได้อยู่ดีครับ เป็นเพราะอะไรไม่รู้เหมือนกัน มันโหลดเข้าเล่นแล้วไม่มาซักทีลบเซฟก็แล้วครับ หรือเป็นที่ MOD
    ผมลืมเรื่อง Mod ไปเลยท่านได้ไปลง Mod Thai หรือ Mod อะไรก่อนที่จะลงภาคล่าสุดครับ มันทำให้เกิดปัญหาได้ครับ ^_^

*Update Game เพิ่มครับ
    Tekken 7 - Digital Deluxe Edition

Tags for this Thread