ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 64 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 1454626364656674114164 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,576 ถึง 1,600 จากทั้งหมด 4318
    Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    Update Game เพิ่มครับ
    Half-Life Mega Pack [ไม่สามารถ Post และ Link Download ได้ถ้าจะโหลดให้ไปที่กระทู้แรกช่วงท้ายกระทู้นะครับซึ่งเป็น Blog ของผมเอง ^_^]
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้

Half-Life Mega Pack [ไม่สามารถ Post และ Link Download ได้ถ้าจะโหลดให้ไปที่กระทู้แรกช่วงท้ายกระทู้นะครับซึ่งเป็น Blog ของผมเอง ^_^]

ขอบคุงมากครับ เกมส์เก่าในตำนาน กำลังหาอยู่เลยๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    ขอบคุงมากครับ เกมส์เก่าในตำนาน กำลังหาอยู่เลยๆๆๆ
    หายากแล้วด้วยครับเกมส์นี้ผมเลยเอามาอัพอีกครั้ง ^_^

Sonic & All Star Racing Transformed
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    Assassin’s Creed Originsเห็นมาละ อัพให้หน่อยครับท่าน ช่วยตรวจเช็คหน่อยว่าเล่นได้จริงรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    Assassin’s Creed Originsเห็นมาละ อัพให้หน่อยครับท่าน ช่วยตรวจเช็คหน่อยว่าเล่นได้จริงรึเปล่า
    อัพให้แน่นอนครับแต่ผมรอตัว Repack อยู่ตอนนี้มีแต่กำลังทำแต่ยังไม่เสร็จครับตัวเต็มก็ตั้ง 55.1GB เยอะเหมือนกันขอ Repack ซัก 20-30GB และลงเร็วครับ ตัวเกมส์และ Crack ของ CPY ตัวนี้มันรวม Update ล่าสุดมาเลยครับคือ V.เกมส์ปัจจุบันคือ 1.10 ครับ Crack ใช้ได้แน่นอนครับแต่ตัวเกมส์ควรจะเป็นของ CPY ก่อนดีกว่าครับเดี๋ยวจะพลาดเอาครับ ถ้า Crack Assassin's Creed Origins ได้นิ Far Cry 5 ก็คงไม่รอดเหมือนกันขึ้นอยู่ว่าช้าหรือเร็วเท่านั้นครับ ^_^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    อัพให้แน่นอนครับแต่ผมรอตัว Repack อยู่ตอนนี้มีแต่กำลังทำแต่ยังไม่เสร็จครับตัวเต็มก็ตั้ง 55.1GB เยอะเหมือนกันขอ Repack ซัก 20-30GB และลงเร็วครับ ตัวเกมส์และ Crack ของ CPY ตัวนี้มันรวม Update ล่าสุดมาเลยครับคือ V.เกมส์ปัจจุบันคือ 1.10 ครับ Crack ใช้ได้แน่นอนครับแต่ตัวเกมส์ควรจะเป็นของ CPY ก่อนดีกว่าครับเดี๋ยวจะพลาดเอาครับ ถ้า Crack Assassin's Creed Origins ได้นิ Far Cry 5 ก็คงไม่รอดเหมือนกันขึ้นอยู่ว่าช้าหรือเร็วเท่านั้นครับ ^_^
    แต้งค ครับ
    แล้วไฟนอล12ละครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ff12 มันใช้ denuvo5.0 โค้ดคนละverกับ starocean คงต้องรอต่อไปนั่นแหละ ส่วนผมซื้อเล่นบนps4เอา กว่าจะเจาะdenuvo4.8ได้ก็นานพอดูเพราะdenuvo5.0ชุดโค้ดมันเปลี่ยนไปเยอะมาก ค่ายSEจริงๆใช้แทบจะทุกเกมนั่นแหละหลังๆมานี่แค่ตอนนั้นที่มันเจาะง่ายเพราะมันใช้ denuvo ver ที่เค้าเจาะกันได้แล้ว ส่วน ff15ก็ไม่ต้องสืบใช้denuvo5.0แน่นอน ส่วนACO มันใช้ denuvo+ VMProtect คู่กันมันเลยแฮคนานหน่อยเพราะdenuvoมันแกะได้ก่อนมันเพิ่งจะเจาะVMProtectได้แต่ทั้งคู่เป้นverเก่า เกมfarcry5นี่ไม่น่าพ้นdenuvo5.0+VMProtectตัวใหม่ ถ้าเล่นสายนี้ต้องใจเย็นๆ เกมไหนผมชอบจริงๆผมก็ซื้อในps4เล่นส่วนเกมไหนที่อยากลองก็โหลดเถื่อนpcเอาประหยัดงบ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    แต้งค ครับ
    แล้วไฟนอล12ละครับ
    ต้องรอหน่อยครับเพราะใช้ Denuvo 5.0 ครับ Assassin's Creed Origins ยังเป็น Denuvo v4.8 ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    ff12 มันใช้ denuvo5.0 โค้ดคนละverกับ starocean คงต้องรอต่อไปนั่นแหละ ส่วนผมซื้อเล่นบนps4เอา กว่าจะเจาะdenuvo4.8ได้ก็นานพอดูเพราะdenuvo5.0ชุดโค้ดมันเปลี่ยนไปเยอะมาก ค่ายSEจริงๆใช้แทบจะทุกเกมนั่นแหละหลังๆมานี่แค่ตอนนั้นที่มันเจาะง่ายเพราะมันใช้ denuvo ver ที่เค้าเจาะกันได้แล้ว ส่วน ff15ก็ไม่ต้องสืบใช้denuvo5.0แน่นอน ส่วนACO มันใช้ denuvo+ VMProtect คู่กันมันเลยแฮคนานหน่อยเพราะdenuvoมันแกะได้ก่อนมันเพิ่งจะเจาะVMProtectได้แต่ทั้งคู่เป้นverเก่า เกมfarcry5นี่ไม่น่าพ้นdenuvo5.0+VMProtectตัวใหม่ ถ้าเล่นสายนี้ต้องใจเย็นๆ เกมไหนผมชอบจริงๆผมก็ซื้อในps4เล่นส่วนเกมไหนที่อยากลองก็โหลดเถื่อนpcเอาประหยัดงบ
    จริงด้วย FF12 นี่มัน Denuvo 5.0 Crack ยากกว่าเดิมแน่ [แต่ก็ต้องโดนสักวัน] ส่วน Far Cry 5 นี่มีแววว่าจะเป็น Denuvo v5.0 จริงแหะตานี่สายเถื่อนลำบากอีกแต่ผมเตรียม Pre Order แน่อยากเล่นมากแต่ต้องยอม CPY จริงๆ จะได้ไง Assassin's Creed Origins นี่ผมนึกว่าจะนานกว่านีอก 55+ ^_^

Remothered Tormented Fathers
    Assassin's Creed Origin Gold Edition [Uploading...] [From 55GB to 31.4GB]

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    ขอ red alert 3 หน่อยครับ Thank You

กล่าวขอบคุณ
    0
    ต้องรอหน่อยครับเพราะใช้ Denuvo 5.0 ครับ Assassin's Creed Origins ยังเป็น Denuvo v4.8 ครับ ^_^

จริงด้วย FF12 นี่มัน Denuvo 5.0 Crack ยากกว่าเดิมแน่ [แต่ก็ต้องโดนสักวัน] ส่วน Far Cry 5 นี่มีแววว่าจะเป็น Denuvo v5.0 จริงแหะตานี่สายเถื่อนลำบากอีกแต่ผมเตรียม Pre Order แน่อยากเล่นมากแต่ต้องยอม CPY จริงๆ จะได้ไง Assassin's Creed Origins นี่ผมนึกว่าจะนานกว่านีอก 55+ ^_^

Remothered Tormented Fathers
    Assassin's Creed Origin Gold Edition [Uploading...] [From 55GB to 31.4GB]
    98 วันเอง crack ได้และ ตัวff 15 นิ รอเซอร์ไพร์ละกันอาจได้ก่อนสังหอนเอา อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ขอ red alert 3 หน่อยครับ Thank You
    เดี๋ยวจัดให้ครับเคลียร์เกมส์แปป ^_^

98 วันเอง crack ได้และ ตัวff 15 นิ รอเซอร์ไพร์ละกันอาจได้ก่อนสังหอนเอา อิอิ
    ท่านนับด้วยหรอครับแต่ FFXV ต้องรอหน่อยละครับ ^_^

Assassin's Creed Origins Gold Edition [31.64GB Only]

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Mass Effect 1 ลิ้งเสียครับ

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    มายืนยันเกมก่อนนอน ครับ Assassin`s Creed Origins โหลดได้ราบลื่นดีครับ ตอนลงไม่มีปัญหาอะไรมากวนใจ (ยกเว้นแฟนครับ ตื่นขึ้นมาด่า 2 รอบ แล้ว 555)

ขอบคุณสำหรับเกมดี ๆ อีก 1 เกม น่ะครับ
    ตอนนี้ผมขอตัวไปนอนก่อนและครับ พรุ่งนี้จะทำงานไว้ไหมละเนี้ย 555
    ตอนเย็นค่อยมาเล่นต่อ ครับ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ff15ผมซื้อ day1บน ps4 ไปแล้ว บอกเลยว่าที่มันจะ royal edition หรือในpc เป็นwindow edition เนี่ยยังไงเนื้อหาก็ยังไม่ครบทั้งคู่เพราะ season pass ของปีนี้ก็ยังไม่ประกาศ ผมเล่นบนps4นี่เหมือนเล่นเดโมอะเนื้อเรื่องโครตกลวงเพราะถมดำแล้วใช้คำว่าหลายวันต่อมาในเกมเยอะมากเพราะตัดไปขายdlc พวกแมพก็ค่อนข้างโล่งแมพใหญ่ก็จริงแต่มอนเกิดเป็นกระจุกและมีน้อยชนิดมากถ้าไม่รับเควสนี่ตัวแปลกๆไม่โผล่มาพอรับเควสค่ามันตายแล้วต้องไปรับใหม่ถึงจะเกิด แมพนิฟเฟนไฮม์ก็ถูกตัดทิ้งทั้งแมพ ที่ผมพูดๆไปเดี๋ยวใครได้เล่นจะเข้าใจเองว่ามันจริงไหม ช่วงครึ่งหลังเกมทำออกมาได้ห่วยแตกมากที่ตัดแมพทิ้งแล้วเอาอีเว้นรถไฟมาใส่ ยิ่งใครได้สัมผัสตัวเกมที่ออกมาตอนแรกนะบอกเลยผิดหวังมากแผ่นday1นี่ก็1890+seasonpass1อีก889ไหนจะroyal packที่ราคาราวๆ600กว่าบาทจากที่ราคาเคยหลุดมนี่ยังไม่รวมseason pass2อีกนะบอกเลยเจ็บ5555แต่ผมเป็นแฟน FF อยู่แล้วซื้อเก็บหมดถ้าอยากเล่นสมบูรณืจริงๆผมว่าไปเล่นตอนต้นปี2019ก็ยังไม่สายคับจะได้ไม่เสียความรู้สึกเหมือนคอนโซลเพราะเหมือนเล่นdemoแล้วโดนสปอยตอนจบ5555 ส่วนDenuvo 5.0นี่ตอบไม่ได้จริงๆว่าจะเจาะได้ช้าหรือเร็วเพราะเวลาอัพเดท ver ของDenuvo ทุกครั้งจะใช้เวลาเจาะนานขึ้นเพราะชุดโค้ดมันสับซ้อนมากขึ้นและเปลี่ยนไปเยอะ จาก3เดือนกว่าๆจะเจาะ4.8ได้ยิ่งขึ้นเป็นver5.0เต็มนี่อาจจะใช้เวลาครึ่งปีเลยก็ได้แต่ยังไงสักวันก็ถูกเจาะแน่นอนรอกันไปสำหรับใครที่จะรอเล่น จงรออย่างใจเย็นเคลียเกมอื่นรอกันไป^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย warin2531 : 5th February 2018 เมื่อ 06:46

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    จัดให้แล้วนะครับเป็น Complete Collection รวมทั้งหลักและเสริมครับตรวจสอบที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeRioN5816 อ่านกระทู้
    โอ้วไฟล์โดนลบครับเดี๋ยว Reup ให้ใหม่ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้
    มายืนยันเกมก่อนนอน ครับ Assassin`s Creed Origins โหลดได้ราบลื่นดีครับ ตอนลงไม่มีปัญหาอะไรมากวนใจ (ยกเว้นแฟนครับ ตื่นขึ้นมาด่า 2 รอบ แล้ว 555)

ขอบคุณสำหรับเกมดี ๆ อีก 1 เกม น่ะครับ
    ตอนนี้ผมขอตัวไปนอนก่อนและครับ พรุ่งนี้จะทำงานไว้ไหมละเนี้ย 555
    ตอนเย็นค่อยมาเล่นต่อ ครับ
    Thank You ที่มายืนยันเกมส์ให้ครับ ^_^
    *ตอนลงไม่มีปัญหาอะไรกวนใจยกเว้นแฟน 55+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    ff15ผมซื้อ day1บน ps4 ไปแล้ว บอกเลยว่าที่มันจะ royal edition หรือในpc เป็นwindow edition เนี่ยยังไงเนื้อหาก็ยังไม่ครบทั้งคู่เพราะ season pass ของปีนี้ก็ยังไม่ประกาศ ผมเล่นบนps4นี่เหมือนเล่นเดโมอะเนื้อเรื่องโครตกลวงเพราะถมดำแล้วใช้คำว่าหลายวันต่อมาในเกมเยอะมากเพราะตัดไปขายdlc พวกแมพก็ค่อนข้างโล่งแมพใหญ่ก็จริงแต่มอนเกิดเป็นกระจุกและมีน้อยชนิดมากถ้าไม่รับเควสนี่ตัวแปลกๆไม่โผล่มาพอรับเควสค่ามันตายแล้วต้องไปรับใหม่ถึงจะเกิด แมพนิฟเฟนไฮม์ก็ถูกตัดทิ้งทั้งแมพ ที่ผมพูดๆไปเดี๋ยวใครได้เล่นจะเข้าใจเองว่ามันจริงไหม ช่วงครึ่งหลังเกมทำออกมาได้ห่วยแตกมากที่ตัดแมพทิ้งแล้วเอาอีเว้นรถไฟมาใส่ ยิ่งใครได้สัมผัสตัวเกมที่ออกมาตอนแรกนะบอกเลยผิดหวังมากแผ่นday1นี่ก็1890+seasonpass1อีก889ไหนจะroyal packที่ราคาราวๆ600กว่าบาทจากที่ราคาเคยหลุดมนี่ยังไม่รวมseason pass2อีกนะบอกเลยเจ็บ5555แต่ผมเป็นแฟน FF อยู่แล้วซื้อเก็บหมดถ้าอยากเล่นสมบูรณืจริงๆผมว่าไปเล่นตอนต้นปี2019ก็ยังไม่สายคับจะได้ไม่เสียความรู้สึกเหมือนคอนโซลเพราะเหมือนเล่นdemoแล้วโดนสปอยตอนจบ5555 ส่วนDenuvo 5.0นี่ตอบไม่ได้จริงๆว่าจะเจาะได้ช้าหรือเร็วเพราะเวลาอัพเดท ver ของDenuvo ทุกครั้งจะใช้เวลาเจาะนานขึ้นเพราะชุดโค้ดมันสับซ้อนมากขึ้นและเปลี่ยนไปเยอะ จาก3เดือนกว่าๆจะเจาะ4.8ได้ยิ่งขึ้นเป็นver5.0เต็มนี่อาจจะใช้เวลาครึ่งปีเลยก็ได้แต่ยังไงสักวันก็ถูกเจาะแน่นอนรอกันไปสำหรับใครที่จะรอเล่น จงรออย่างใจเย็นเคลียเกมอื่นรอกันไป^^
    สำหรับเกมส์นี่ FFXV นี่ผมไม่ซีเรียสเท่าไรครับผมไม่ค่อยแนวพวก RPG ซักเท่าไรด้วยครับยังไม่รู้เลยว่าจะซื้อแท้หรือไม่แต่ตอนนี้ผมเตรียม Pre-Order Far Cry 5 อยากเล่นมากครับ Denuvo v5.0 ป้องกันไปเถอะครับผมว่าซักวันก็ต้องโดนอีกละไม่ช้าก็เร็วครับ [แต่คิดว่าก็ประมาณครึ่งปีอย่างที่ท่านว่าอะครับไม่รู้ว่าป้องกันอะไรหนักหนาแค่ v4.8 พวก Hacker ก็จะแย่แล้วครับ 55+] แต่ก็ขอบคุณข้อมูลเกมส์เล็กๆน้อยๆครับที่ช่วยบอกให้ครับ ^_^

Red Alert 3 Complete Collection
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 5th February 2018 เมื่อ 08:54

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Red Alert 3 Complete Collection

ขอบคุณมากๆครับ แต่ผมโหลดท่านอื่นไปแล้ว แต่จะมาโหลดของท่านไปเทสด้วยละกัน เพราะว่าขอไปละ เกมออกมาใหม่ๆป้องกันแน่นหนามากขึ้น ถ้าหากโดนกันเป็นปี ซื้อแท้เถอะครับผมว่านะ แตก็เข้าใจน้องๆอ่านะครับ รวมทั้งผมด้วย เบี้ยน้อย บางทีเปิดตัวมา โห..ล่อทีเป็นพัน 2 พัน รอวนไปค่าาาา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Finish Love : 5th February 2018 เมื่อ 10:03

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894

ขอบคุณมากๆครับ แต่ผมโหลดท่านอื่นไปแล้ว แต่จะมาโหลดของท่านไปเทสด้วยละกัน เพราะว่าขอไปละ เกมออกมาใหม่ๆป้องกันแน่นหนามากขึ้น ถ้าหากโดนกันเป็นปี ซื้อแท้เถอะครับผมว่านะ แตก็เข้าใจน้องๆอ่านะครับ รวมทั้งผมด้วย เบี้ยน้อย บางทีเปิดตัวมา โห..ล่อทีเป็นพัน 2 พัน รอวนไปค่าาาา
    จ้าไม่เป็นไรครับผมก็ไว้เพราะไฟล์มันหายไปแล้วครับ ซื้อแท้ผมสนับสนุนครับแต่ถ้าเงินยังไม่ถึงก็ค่อยเก็บก็ได้และรอลดสัก 50% ก็ได้ครับ ^_^

Half-Life 2 Game of the Year Edition [ไม่สามารถ Post และ Link Download ในนี้ได้ถ้าจะโหลดให้ไปที่ Blog ของผมอยู่กระทู้แรกหน้าแรกและไปที่ท้ายกระทู้ชื่อว่า "Half-Life Anthology" เอาครับ ^_^]

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeRioN5816 อ่านกระทู้
    Reup ให้ใหม่แล้วครับตรวจสอบได้ที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

Reupload Mass Effect Ultimate Edition

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    red alert 3 Complete Collection มัน ภาคใคร ภาคมันป่ะครับ เนื่อเรื่องไม่เกี่ยวกันหรือป่าว ผมกำลังลง Uprising อยู่ ไม่ได้ลงตัว RA3 หรือจริงๆมันต้องลงตามลำดับ แล้วลงที่เดียวกันมั้ยครับ มึนๆ

กล่าวขอบคุณ
    894
    red alert 3 Complete Collection มัน ภาคใคร ภาคมันป่ะครับ เนื่อเรื่องไม่เกี่ยวกันหรือป่าว ผมกำลังลง Uprising อยู่ ไม่ได้ลงตัว RA3 หรือจริงๆมันต้องลงตามลำดับ แล้วลงที่เดียวกันมั้ยครับ มึนๆ
    ตัวเกมส์เป็น Standalone ครับลงภาคไหนก่อนก็ได้ครับภาค Uprising เป็นตัวเสริมครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Command & Conquer - Red Alert 3 Uprising เล่นได้ 100 เปอ Confirm จ้า

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    จะว่าไปเกมCommand & Conquerมันก็น่าคิดถึงนะคับเสียดายที่ยุคหลังๆมันไม่มีภาคต่อแล้วเสียดายเสมัยเด็กๆนี่ตามเล่นมาตลอดสมัยนั้นยังมีEAในไทยตัวเกมจะมีภาษาไทยมาด้วย อยากให้เค้าทำภาคต่อจริงๆหรือเพราะเกมแนววางแผนแบบนี้ปัจจุบันคนไม่ค่อยนิยมหว่า

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    จะว่าไปเกมCommand & Conquerมันก็น่าคิดถึงนะคับเสียดายที่ยุคหลังๆมันไม่มีภาคต่อแล้วเสียดายเสมัยเด็กๆนี่ตามเล่นมาตลอดสมัยนั้นยังมีEAในไทยตัวเกมจะมีภาษาไทยมาด้วย อยากให้เค้าทำภาคต่อจริงๆหรือเพราะเกมแนววางแผนแบบนี้ปัจจุบันคนไม่ค่อยนิยมหว่า
    เห็นด้วยครับ่ท่าน แต่ก็พูดได้ไม่เต็มปาก ตายเพราะแผ่นผี โหลดเถื่อน มันก็เข้าตัวเอง ก็พยายามเกบตังซื้อเกมอยู่ ไม่ก็รอลดราคา

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Command & Conquer - Red Alert 3 Uprising เล่นได้ 100 เปอ Confirm จ้า

Thank You ที่ยืนยันเกมส์ให้ครับ ^_^

เห็นด้วยครับ่ท่าน แต่ก็พูดได้ไม่เต็มปาก ตายเพราะแผ่นผี โหลดเถื่อน มันก็เข้าตัวเอง ก็พยายามเกบตังซื้อเกมอยู่ ไม่ก็รอลดราคา
    ก็จริงอย่างทั้ง 2 ท่านว่ามาครับที่ค่าย EA ปิดตัวในไทยนี่ส่วนใหญ่เพราะเถื่อนทั้งนั้นครับยอดขาย EA ในไทยไม่ถึงตามที่กำหนดไว้ไม่มีกำไรจะอยู่ได้อย่างไรต้องสนับสนุนครับ อันนี้นอกเรื่องนิดนึงครับอย่างเกมส์ Far Cry 5 นี่ผมซื้อแท้แน่แต่พอได้ยินข่าวว่ามีแปลภาษาไทยนี่ยิ่งอยาก Pre-Order มากรอเลยครับไม่แน่ครับ Ubisoft อาจจะมาเปิดที่ไทยก็ได้ [ก็ต้องสนับสนุนอย่างเดียวครับถ้าอยากให้มีภาษาไทย ^ _^]

NieR Automata [Based on CPY]

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Command & Conquer - Red Alert 3 เล่นได้ 100 Confrim อีกเกมคับผม

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread