ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 70 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2060686970717280120170 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,726 ถึง 1,750 จากทั้งหมด 4318
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    เช็คแล้วก็โหลดได้ปกตินะครับไฟล์ก็ไม่ได้โดนลบนะครับโหลดก็ Login Facebook กดโหลดก็ได้แล้วครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Saints Row IV Game of the Century Edition
    ผมลองโหลดแล้วครับ ไมไ่ด้จริงๆกดลอ้งเข้าไปเป็น 10 ที ครอบลิ้ง พอจะหน้าสุดท้าย 404 error

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guzjungle อ่านกระทู้
    ขอเกม castlevania lords of shadow 1-2 หน่อยครับ
    ขอบคุณมากๆ สำหรับที่ขอไปคราวก่อนด้วยครับ
    ได้ครับเดี๋ยวจัดให้ครับไม่น่าจะเกินพรุ่งนี้ช่วยค่ำๆ หน่อยนะครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redred99 อ่านกระทู้
    ผมลองโหลดแล้วครับ ไมไ่ด้จริงๆกดลอ้งเข้าไปเป็น 10 ที ครอบลิ้ง พอจะหน้าสุดท้าย 404 error
    ไฟล์ก็อยู่นะครับภาพยืนยันครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeRioN5816 อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ใน 7-Zip ก็ไม่ได้ครับ
    ถ้านั้นเดี๋ยวผมอัพให้ใหม่นะครับเป็นแบบไฟล์ ISO ไม่ต้องแตกไฟล์ไม่ต้องใส่รหัสครับไฟล์เกมส์มันเก่าแล้วด้วยครับ ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeRioN5816 อ่านกระทู้
    Tom Clancy Rainbow Six Vegas,Dragon ball Xenoverse,SPORE ไฟล์เสียหรือรหัสผิดหมดเลยครับ ทั้งๆที่ใส่รหัสถูกแล้ว Winrar Ver.5.50
    จัด Rainbow Six Vegas ให้ทั้งสองภาคแล้วนะครับเป็นไฟล์ ISO ไม่ต้องแตกไฟล์หรือใส่รหัสแล้วครับเดี๋ยวอีก 2 เกมส์ตามเก็บให้ครับไม่เกินเที่ยงพรุ่งนี้ครับ ^_^

Rainbow Six Vegas [Dilogy]
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    nba 2k17 โหลดลงได้ปกติครับ แต่จะโหลดอัพเดต 1.07 โหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redred99 อ่านกระทู้
    nba 2k17 โหลดลงได้ปกติครับ แต่จะโหลดอัพเดต 1.07 โหลดไม่ได้
    ลิ้งค์เข้าไม่ได้จริงๆครับครับสำหรับ Update v1.07 เดี๋ยวผมจะลองหาไฟล์ให้ครัับไม่รู้ว่าที่ผมอัพมันลบไปรึยัง ^_^

Update Games เพิ่มครับ
    Sniper Elite Nazi Zombie Army
    Sniper Elite Nazi Zombie Army 2

กล่าวขอบคุณ
    894
    Spore Complete Edition+ภาษาไทย
    Dragon Ball Xenoverse Bundle Edition

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สวัสดีครับท่าน รบกวนตรวจสอบไฟล์เกมส์ Final Fantasy X,X-2 HD Remaster ให้ทีครับ พอดีเข้าไปโหลดไม่ได้ หรือถ้าผมผิดพลาดขออภัยล่วงหน้านะครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guzjungle อ่านกระทู้
    ขอเกม castlevania lords of shadow 1-2 หน่อยครับ
    ขอบคุณมากๆ สำหรับที่ขอไปคราวก่อนด้วยครับ
    จัดภาค 1 ให้แล้วนะครับเดี๋ยวภาค 2 จะตามเก็บให้ครับไม่ทันจริงๆครับ ตรวจสอบได้ที่หน้ากระทู้แรกได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerapap อ่านกระทู้
    สวัสดีครับท่าน รบกวนตรวจสอบไฟล์เกมส์ Final Fantasy X,X-2 HD Remaster ให้ทีครับ พอดีเข้าไปโหลดไม่ได้ หรือถ้าผมผิดพลาดขออภัยล่วงหน้านะครับ
    ไฟล์ก็ยังอยู่และโหลดได้ปกตินะครับลองใหม่ดูอีกทีครับ ^_^

Castlevania Lords of Shadow Ultimate Edition

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    Dead Space เล่นไปซักพักแล้วค้าง เกมเด้งออกมาเลยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Finish Love : 2nd March 2018 เมื่อ 22:02

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    Dead Space เล่นไปซักพักแล้วค้าง เกมเด้งออกมาเลยครับ

ได้ลงตามนี้ครบไหมครับ
    - ลง Visual C+ ตั้งแต่ 2005-2017 [แต่น่าจะลงแล้วเพราะไม่ลงก็เข้าเกมส์ไม่ได้เพราะเกมส์นี้ใช้แค่ 2005-2008 เท่านั้น]
    - ลอง Update Driver การ์ดจอดูครับถ้าถอน Driver การ์ดจอใช้โปรแกรม Display Driver Uninstaller ตัวนีจะถอนรากถอนโคนทั้งหมดของ Driver การ์ดจออันเก่าแต่ตรงปรับเป็น Safe Mode ก่อนค่อยถอนครับอันนี้ที่บอกเพราะผมโดนกับเกมส์ RE7 Gold Edition สด ๆ เลยครับวันนี้เองพอ Update Version ล่าสุดกลับหายครับ
    - ท่านโหลดจากตัวของผมมาไหมครับเพราะเห็นท่าน Post รับเกมส์แท้จาก Origin อยู่ [เห็นมันแจกฟรีอยู่] ถ้าโหลดจากตัวของผมไม่น่ามีปัญหาครับเพราะผมพึ่งเล่นเกมส์นี้เมื่อวานพึ่งเคลียร์เองครับโหลดจากของผมเลยอัพเองโหลดเอง 55+
    - อีกอย่างนะครับอันนี้ก็ไม่แน่ใจเท่าไรว่าเกี่ยวไหมใช้พวกโกงเกมส์ Cheat หรือ Trainer อะไรไหมครับเพราะบางทีอจจะเป็นได้ครับ

ลองทำตามที่ผมบอกดูก่อนนะครับ ^_^

Castlevania Lords of Shadow 2

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    .....อืมมมมม...เมื่อวานเทสแล้ว ทั้งแท้ ทั้งเถื่อน ใช้เทรนเนอร์ ทั้งไม่ใช่เทรนเนอร์ ก็ค้างเด้ง ออกมา ผมก็อัพเดททุกอย่างแล้วครับ เดี๋ยวผมลองใช้ DDU ตัวลบไดรเวอร์เวอรตามท่านว่าดูครับ เพราะปกติผมมัก ติดตั้งเลย ตามโปรแกรม Geforce มันแจ้ง เผื่อจะพลาดในเรื่องเล็กๆน้อยๆ ขอบคุณครับ ท่านฮิปปี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Finish Love : 3rd March 2018 เมื่อ 08:53

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รบกวนคุณ tae_hippy ช่วยเปลี่ยนเว็บครอบลิงก์ของเกม Resident evil 5 gold edition ด้วยครับ กดเข้าไปกรอก captcha แล้วไม่ผ่าน บอกว่าเราใช้ adblock ทั้งๆ ที่กดปิด adblock ไปแล้วก็ยังไม่ผ่าน
    ผมถึงกับ uninstall adblock ออก ก็ยังไม่ผ่านอยู่ดี เปลี่ยนไปโหลดในบราวเซอร์อื่นที่ไม่มี adblock ก็ยังไม่ผ่าน คิดว่าน่าจะเป็นปัญหาจากตัวครอบลิงก์ รบกวนช่วยแก้ไขปัญหาด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ลิ้งค์เข้าไม่ได้จริงๆครับครับสำหรับ Update v1.07 เดี๋ยวผมจะลองหาไฟล์ให้ครัับไม่รู้ว่าที่ผมอัพมันลบไปรึยัง ^_^

Sniper Elite Nazi Zombie Army
    Sniper Elite Nazi Zombie Army 2
    ได้ไหมครับ ตัวอัพเดต nba 2k17

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    .....อืมมมมม...เมื่อวานเทสแล้ว ทั้งแท้ ทั้งเถื่อน ใช้เทรนเนอร์ ทั้งไม่ใช่เทรนเนอร์ ก็ค้างเด้ง ออกมา ผมก็อัพเดททุกอย่างแล้วครับ เดี๋ยวผมลองใช้ DDU ตัวลบไดรเวอร์เวอรตามท่านว่าดูครับ เพราะปกติผมมัก ติดตั้งเลย ตามโปรแกรม Geforce มันแจ้ง เผื่อจะพลาดในเรื่องเล็กๆน้อยๆ ขอบคุณครับ ท่านฮิปปี้
    ได้ไม่ได้ยังไงรบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DCRHAAFMTP อ่านกระทู้
    รบกวนคุณ tae_hippy ช่วยเปลี่ยนเว็บครอบลิงก์ของเกม Resident evil 5 gold edition ด้วยครับ กดเข้าไปกรอก captcha แล้วไม่ผ่าน บอกว่าเราใช้ adblock ทั้งๆ ที่กดปิด adblock ไปแล้วก็ยังไม่ผ่าน
    ผมถึงกับ uninstall adblock ออก ก็ยังไม่ผ่านอยู่ดี เปลี่ยนไปโหลดในบราวเซอร์อื่นที่ไม่มี adblock ก็ยังไม่ผ่าน คิดว่าน่าจะเป็นปัญหาจากตัวครอบลิงก์ รบกวนช่วยแก้ไขปัญหาด้วยนะครับ
    ตอนนี้กลับมาปกติแล้วครับภาพยืนยันครับแต่ตอนแรกที่เช็คก็เป็นอยู่ครับ ^_^

ได้ไหมครับ ตัวอัพเดต nba 2k17
    เดี๋ยวหาให้ครับไฟล์เก่าผมโดนลบไปแล้วครับแต่ตอนนี้ภาคนี้มีถึง Update v1.12 CODEX แล้วครับ ^_^

Sniper Elite 3 Ultimate Edition+Multiplayer

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ได้ไม่ได้ยังไงรบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ ^_^

ตอนนี้กลับมาปกติแล้วครับภาพยืนยันครับแต่ตอนแรกที่เช็คก็เป็นอยู่ครับ ^_^

ยังไม่ได้เหมือนเดิมครับ ลองทั้งใน edge และ chrome ก็ยังขึ้นเหมือนเดิม แต่ตอนนี้ใช้วิธีพิมพ์ลิงก์จากรูปคุณเต้แทนครับ แก้ขัดไปก่อน

อันนี้รูปนะครับ ลองใน edge ก็ไม่ผ่านอยู่ดี https://imgur.com/myZ3t7L

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DCRHAAFMTP อ่านกระทู้
    ยังไม่ได้เหมือนเดิมครับ ลองทั้งใน edge และ chrome ก็ยังขึ้นเหมือนเดิม แต่ตอนนี้ใช้วิธีพิมพ์ลิงก์จากรูปคุณเต้แทนครับ แก้ขัดไปก่อน

อันนี้รูปนะครับ ลองใน edge ก็ไม่ผ่านอยู่ดี https://imgur.com/myZ3t7L
    ลองเคลียร์ แคช เคลียร์ประวัติ หรือปิดส่วนเสริมๆอื่นๆ หากมี ลองดูครับท่าน

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ตอนนี้ upbox แบบพรีเมี่ยม มันทำตามวิธีไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ตอนนี้ผมก็เป็นครับ ไม่เคยใช้adblock อะไรเลยครับ เกม castlevaniaครับ ภาค1

กล่าวขอบคุณ
    894

ลองเคลียร์ แคช เคลียร์ประวัติ หรือปิดส่วนเสริมๆอื่นๆ หากมี ลองดูครับท่าน
    ตอนนี้ผมก็เป็นครับ ไม่เคยใช้adblock อะไรเลยครับ เกม castlevaniaครับ ภาค1
    ลองทำตามที่ท่าน Finish Love บอกครับลบพวกประวัติ แคชต่างๆ ที่จาก Browser เช่น Google Chrome , IE, Firefox ท่าทำไม่เป็นลองใช้โปรแกรม CCLEANER Pro ดูครับเพราะโปรแกรมนี้มันจะลบพวกคุกกี้ ประวัติ แคชได้เป็นอย่างดีครับแต่ผมยืนยันนะครับผมก็เปิด binbox ได้ปกติครับ ณ ตอนนี้ครับ ^_^

ตอนนี้ upbox แบบพรีเมี่ยม มันทำตามวิธีไม่ได้อะครับ
    ตอนนี้ Uptobox ใช้ลิ้งค์ Premium ไม่ได้แล้วครับเกมส์อะไรหรอครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    22
    ตอนนี้ Uptobox ใช้ลิ้งค์ Premium ไม่ได้แล้วครับเกมส์อะไรหรอครับ ^_^[/QUOTE]
    ้hitman47 ภาคล่าสุดครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    FF 15 มาละอัพให้หน่อยไม่ต้องรอนาน 3Dm เจ้าเก่าจัดให้เจ้าแรกเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

มันขึันแบบนี้แก้ไงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orima1234 : 3rd March 2018 เมื่อ 20:11

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ orima1234 อ่านกระทู้

มันขึันแบบนี้แก้ไงครับ
    เหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Dead space ที่เคยแจงไปว่าค้าง มันขั้น Runtime Error R6025 ผมไล่ลงหมดแล้ว ก็ยังเป็น คงเหลือวิธีเดียวลง วิน ใหม่

กล่าวขอบคุณ
    894
    Dead space ที่เคยแจงไปว่าค้าง มันขั้น Runtime Error R6025 ผมไล่ลงหมดแล้ว ก็ยังเป็น คงเหลือวิธีเดียวลง วิน ใหม่
    ต้องถึงขนาดนั้นเลยหรอครับลองทำตามที่ผมบอกหมดแล้วใช่ไหมครับลองไล่ดูอีกทีครับเผื่อขาดตัวไหนจะได้ไม่ต้องเสียเวลาลง Windows ใหม่ครับ ^_^

*ตอนนี้ผมกำลังแก้ลิ้งค์จาก binbox เป็น Text ของ Google ครับตอนนี้แก้ไปได้ประมาณ 20% ครับเกมส์เยอะจัดครับผมจะไล่จากกระทู้ด้านล่างมาบนนะครับส่วนเกมส์ที่ใครขอไว้เดี๋ยวจะอัพให้นะครับขอแก้ลิ้งค์หน่อยนะครับใช่เวลาซัก 1-2 วันครับดีนะที่ติดเสาร์-อาทิตย์ขออภัยที่ไม่ได้ตอบกระทู้บางท่านตอนนี้มึนครับแต่ผมก็ไม่เป็นนะครับแบบที่หลายท่านเป็นแต่ผมก็เบื่อ binbox เหมือนกันครับ ^_^

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread