ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

หน้าที่ 88 จากทั้งหมด 107 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3878868788899098 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,176 ถึง 2,200 จากทั้งหมด 2669
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    ขอตอบแทนเจ้าของกระทู้น่ะ

สาเหตุที่ Ao international tennis ตัวเกมได้เด้งหรือหลุด เนื่องจาก ทางผู้พัฒนาได้เพิ่มเซิฟเวอร์สำหรับตรวจสอบ Crack ถ้าตัวเกมโดน Crack จะเด้งออกทันที หรือ Crash ทันที แนะนำให้รอ Crack ตัวใหม่ออก หรือ สนับสนุนผู้พัฒนา โดยการซื้อเกมของเขา
    SUPPORT THE SOFTWARE DEVELOPERS. BUY IT!

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ERRORXPCW อ่านกระทู้
    ขอตอบแทนเจ้าของกระทู้น่ะ

สาเหตุที่ Ao international tennis ตัวเกมได้เด้งหรือหลุด เนื่องจาก ทางผู้พัฒนาได้เพิ่มเซิฟเวอร์สำหรับตรวจสอบ Crack ถ้าตัวเกมโดน Crack จะเด้งออกทันที หรือ Crash ทันที แนะนำให้รอ Crack ตัวใหม่ออก หรือ สนับสนุนผู้พัฒนา โดยการซื้อเกมของเขา
    โอเครครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    fifa manager 12 โหลดไมไ่ด้แล้วครับ

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    778
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,124
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Greenspot อ่านกระทู้
    ขอ PILLARS OF ETERNITY II: DEADFIRE ได้มั้ยครับ
    จัดให้แล้วตรวจดูที่หน้ากระทู้ได้เลยโทษทีที่ช้าครับ ^_^
    *ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเขามาตอบกระทู้แก้ปัญหาให้ครับช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาจริงๆครับส่วนเกมส์ที่ขอหรือโหลดไม่ได้รอนิดนึงนะครับเดี๋ยวจัดให้แน่นอนครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Pillars of Eternity II Deadfire

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รบกวนขอเกมส์ Omensight กับ Little Witch Academia: Chamber of Time ครับ

ไม่ต้องรีบก็ได้ครับถ้างานยุ่ง รอโหลตของคุณ TAE_HIPPY เจ้าเดียว ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอ Aragami Nightfall กับ SOLSTICE CHRONICLES หน่อยฮะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    รอ State of Decay 2 จ้า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SummerHG อ่านกระทู้
    ในสตรีมมีลงเเล้วเรอครับเห็นลงในวินโด้สโตน์เป้นหลัก แต่ก็รอนะภาคนี้ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    778
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ XEVILS อ่านกระทู้
    รบกวนขอเกมส์ Omensight กับ Little Witch Academia: Chamber of Time ครับ

ไม่ต้องรีบก็ได้ครับถ้างานยุ่ง รอโหลตของคุณ TAE_HIPPY เจ้าเดียว ฮ่าๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    ขอ Aragami Nightfall กับ SOLSTICE CHRONICLES หน่อยฮะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SummerHG อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ในสตรีมมีลงเเล้วเรอครับเห็นลงในวินโด้สโตน์เป้นหลัก แต่ก็รอนะภาคนี้ อิอิ
    เดี๋ยวจัดให้ครับจะทยอยลงภายในวันเสาร์-อาทิตย์ให้ครับส่วน State of Decay ยังไม่มาครับ ^_^

The Godfather

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Crysis Maximum Edition ลิงค์เสียครับผม ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    fifa manager 12 แก้ลิ้งให้ทีได้ไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    พี่สอบถามหน่อยครับ
    ผมลงเกมส์ พี่ไม่ได้เลยสักเกมส์
    เนื่องจาก error ไฟล DLL
    คือผมก็โหลดไฟล ที่ขาดมาแล้วใส่ไว้ใน system32
    ก็ยังลงเกมไม่ได้อยุ่ดี
    พี่พอจะมีวิธีไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    778
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlayerKunGZ อ่านกระทู้
    Crysis Maximum Edition ลิงค์เสียครับผม ^^
    ก็เข้าได้ปกตินะครับผมลองดูแล้วครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redred99 อ่านกระทู้
    fifa manager 12 แก้ลิ้งให้ทีได้ไหมครับ
    ได้ครับน่าจะไม่เกินพรุ่งนี้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiratinos อ่านกระทู้
    พี่สอบถามหน่อยครับ
    ผมลงเกมส์ พี่ไม่ได้เลยสักเกมส์
    เนื่องจาก error ไฟล DLL
    คือผมก็โหลดไฟล ที่ขาดมาแล้วใส่ไว้ใน system32
    ก็ยังลงเกมไม่ได้อยุ่ดี
    พี่พอจะมีวิธีไหมครับ
    ลองมาไว้ที่ตัวติดตั้งเกมส์ดูครับสำหรับตัว .dll ^_^

Update Games เพิ่มครับ
    Little Witch Academia Chamber of Time
    Omensight

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    fifa manager 11 ลองลงทดลองเล่นละครับเข้าเกมจอดำละก็เด้งไม่ได้ลงแพทอะไร ทดสอบกะวินโดว์ winxp win7 ก็เด้งตลอด

กล่าวขอบคุณ
    778
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    จัดให้แล้วนะครับสำหรับเกมส์ Aragami Nightfall ส่วนอีกเกมส์ผมมีอยู่แล้วครับตรวจดูที่หน้ากระทู้แรกได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redred99 อ่านกระทู้
    fifa manager 11 ลองลงทดลองเล่นละครับเข้าเกมจอดำละก็เด้งไม่ได้ลงแพทอะไร ทดสอบกะวินโดว์ winxp win7 ก็เด้งตลอด
    ผมก็เล่นได้ปกตินะครับสำหรับ Win7 ครับลองลงพวกโปรแกรมเสริมต่างๆยังครับพวก Visual C+ .NET Fremework เป็นต้น ^_^

Aragami Nightfall

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    จัดให้แล้วนะครับสำหรับเกมส์ Aragami Nightfall ส่วนอีกเกมส์ผมมีอยู่แล้วครับตรวจดูที่หน้ากระทู้แรกได้เลย ^_^

ผมก็เล่นได้ปกตินะครับสำหรับ Win7 ครับลองลงพวกโปรแกรมเสริมต่างๆยังครับพวก Visual C+ .NET Fremework เป็นต้น ^_^

Aragami Nightfall
    ผมใช้ 7 untimate เด้งตลอด

กล่าวขอบคุณ
    195
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    Middle earth Shadow of War online ได้ยังครับ
    Highway to Hell !!

กล่าวขอบคุณ
    778
    ผมใช้ 7 untimate เด้งตลอด
    แต่ผมแนะนำว่าเล่นภาค 12 นะครับเพราะภาค 11 นี่ก็มีปัญหาเรื่อง Crack อยู่เหมือนกันครับถึงแม้เคยทดสอบนานมาแล้วใน Win7 แต่ก็เคยมีปัญหาหลุดอยู่เหมือนกันครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornasd123 อ่านกระทู้
    Middle earth Shadow of War online ได้ยังครับ
    ถ้าซื้อแท้เล่นได้แน่นอนครับถือว่าสนับสนุนไปด้วยแต่มันก็มี Crack Online ของ REVOLT อยู่เหมือนกันครับสำหรับเกมส์นี่ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    แต่ผมแนะนำว่าเล่นภาค 12 นะครับเพราะภาค 11 นี่ก็มีปัญหาเรื่อง Crack อยู่เหมือนกันครับถึงแม้เคยทดสอบนานมาแล้วใน Win7 แต่ก็เคยมีปัญหาหลุดอยู่เหมือนกันครับ ^_^

ถ้าซื้อแท้เล่นได้แน่นอนครับถือว่าสนับสนุนไปด้วยแต่มันก็มี Crack Online ของ REVOLT อยู่เหมือนกันครับสำหรับเกมส์นี่ ^_^
    แก้ลิ้งยังคับ fifa manager 12

กล่าวขอบคุณ
    34
    พี่ครับขอเกมส์
    age of empires definitive edition
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    God of war 3 กดโหลด ไม่ได้อ่ะคับ มันขึ้น 403-forbidden ลองหลายรอบแล้วอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    34
    civilization v พี่ครับ โหลดไม่ได้ ลิงค์เสีย

กล่าวขอบคุณ
    778
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiratinos อ่านกระทู้
    พี่ครับขอเกมส์
    age of empires definitive edition
    ขอบคุณครับ
    มีอยู่แล้วครับตรวจดูที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SaTitle อ่านกระทู้
    God of war 3 กดโหลด ไม่ได้อ่ะคับ มันขึ้น 403-forbidden ลองหลายรอบแล้วอ่ะ
    ผมไม่ได้อัพ God of War 3 นะครับลองดูที่ตัวเกมส์และตรวจสอบ Features ด้วยว่ามีภาคใดบ้างและเกมส์ไม่ใช่ของ PC แท้ๆครับเพียงแต่ติดตั้งในรูปแบบ PC แต่ Run เกมส์โดย EMU PS3 และไฟล์ก็ยังโหลดได้ปกติครับ ^_^

civilization v พี่ครับ โหลดไม่ได้ ลิงค์เสีย
    เดี๋ยวแก้ให้ครับรอนิดนึงนะครับ ^_^

FIFA Manager 12

กล่าวขอบคุณ
    778
    The Godfather 2

กล่าวขอบคุณ
    0
    FIFA manager 13 ก็โหลดไมไ่ด้ครับ

Tags for this Thread