ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 40 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3038394041425090140 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ยินดีที่แตกไฟล์ได้แล้วนะครับแต่ตัวเกมส์ผมเป็น Link 1 PART ไม่มีแบ่ง PART นะครับคือโหลดไฟล์เดียวจบครับตัวเกมส์ที่ท่านโหลดมาไม่ใช่ของผมครับและขอบคุณที่บอกวิธีเปลี่ยนภาษาให้ครับ ^_^

ผมของโทษจริงๆครับเช็คแล้วมันเป็นภาษา Rus จริงๆครับผมไปเอาตัวผิดมาตอนนี้เอาตัวใหม่ให้แล้วนะครับและผมแนบวิธีเปลี่ยนภาษา Eng ให้แล้วครับ ^_^

ใช่จริงๆด้วยผมโหลดจากใหนนี่แหละจำไม่ได้เปิดซ้อนกันหลายอันจัด มัวแต่เลือกเกมส์ มันเยอะจัดเกมส์ไม่เคยเล่นก็เยอะ ขอโทดด้วยครับแอด เป็นกำลังใจให้ครับแค่เอาเกมส์มาอัพให้โหลด
    ก็สุดยอดแล้วครับ ปล.จุดประสงค์แต่ละคนต่างกัน ไม่ว่าจุดประสงค์ของแอดคืออะไรแต่ผมเต็มใจที่จะขอใช้บริการ ที่นี่เสมือนแหล่งชุมชนของคนชอบเล่นเกมส์ มีชอบบ้างไม่ชอบบ้าง ธรรมดา
    แต่ควรให้เกียรติ เจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    มีคำถาม เว็บฝากไฟล์ Kumpulbagi เนี่ย เขาถาวรรึเปล่า หรือว่าไม่มีการดาวน์โหลด กี่วันแล้วถึงจะลบ?? ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้า 555555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,825
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    Wolfenstein 2 The New Colossus [Uploading.....] กรี๊ดดดดด รอเบย Thank you

หมวยตะกายตึกสงสัยต้องอัพเกรดเครื่องอีก

ป.ลิง ผมตื่นมาเชคเกม เจอมู้นี้เข้าไป ผมเลยไม่เกทว่า ในเมื่อคิดจะโหลดแบบนี้ มันก็จ่ายจะรุปแบบอื่น ไม่ครอบเลยก็มีครับ ผมเคยเห็น 1 พาท GG แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ไม่โหลดกับท่านก็อย่ามาดิสกันเลย ถามจริง ผมเห็นในมู้เนี่ย มีมั้ยท่านจะละเลยปัญหา ไม่มีหรอก นอกจากมันแก้ไม่ไหวจริงๆ เพราะคุยกันทางเนต มันแก้อะไรได้ไม่มาก ผมเลยเชียร์ไปแท้ซะ คิดจะเล่นเถื่อนต้องมีความอดทน ต้องมีสกิลระดับนุง
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cdvcdmp70 อ่านกระทู้
    ขอเกม The Walking Dead Instinct Survival หน่อยครับ ส่วนเกม Dino Crisis 2 ได้แล้วคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ konai อ่านกระทู้
    ผมอ่านแล้วก็รู้สึกขำเหมือนกันนะครับ คือแบบ 1 part เลยนะครับ บอกเลยว่า จขกท. ครอบมา 20 ชั้น ผมก็โหลดนะ ก็อย่างที่หลายท่านตอบ บางเจ้า 30 40 50 part แล้ว part ละ 2 ชั้น มันไม่ตลกกว่าหรอครับ อันนี้ถ้าอ้างอิงจากเหตุผลที่ท่านบอกมานะครับ แต่ไม่เป็นไรครับ ไม่ชอบที่นี้ก็ลองหาดูจากเจ้าอื่นก็ได้ครับผม
    ยังไงท่านก็ลองอ่านแล้วคิดๆดูเน้อ เมื่อก่อนผมก็โหลดเจ้าอื่น แต่พอมาเจอเจ้านี้ ก็สิงอยู่ที่นี้เลย 555555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooMi3 อ่านกระทู้
    สุดยอดจริงๆ wolfenstein 2 รอโหลดครับ ขอบคุณ ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooMi3 อ่านกระทู้
    ยินดีที่แตกไฟล์ได้แล้วนะครับแต่ตัวเกมส์ผมเป็น Link 1 PART ไม่มีแบ่ง PART นะครับคือโหลดไฟล์เดียวจบครับตัวเกมส์ที่ท่านโหลดมาไม่ใช่ของผมครับและขอบคุณที่บอกวิธีเปลี่ยนภาษาให้ครับ ^_^
    ใช่จริงๆด้วยผมโหลดจากใหนนี่แหละจำไม่ได้เปิดซ้อนกันหลายอันจัด มัวแต่เลือกเกมส์ มันเยอะจัดเกมส์ไม่เคยเล่นก็เยอะ ขอโทดด้วยครับแอด เป็นกำลังใจให้ครับแค่เอาเกมส์มาอัพให้โหลด
    ก็สุดยอดแล้วครับ ปล.จุดประสงค์แต่ละคนต่างกัน ไม่ว่าจุดประสงค์ของแอดคืออะไรแต่ผมเต็มใจที่จะขอใช้บริการ ที่นี่เสมือนแหล่งชุมชนของคนชอบเล่นเกมส์ มีชอบบ้างไม่ชอบบ้าง ธรรมดา
    แต่ควรให้เกียรติ เจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณที่ให้กำลังใจทุกๆท่านเลยนะครับ ส่วนเกมส์ Walking Dead Instrict กับ Wolfenstein 2 The New Colossus ต้องขออภัยด้วยครับเดี๋ยวผมใจพรุ่งนี้นะครับเพราะวันนี้ผมไปงานที่สำคัญที่สุดในชีวิตของทุกคนชาวไทยครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A_nato อ่านกระทู้
    มีคำถาม เว็บฝากไฟล์ Kumpulbagi เนี่ย เขาถาวรรึเปล่า หรือว่าไม่มีการดาวน์โหลด กี่วันแล้วถึงจะลบ?? ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้า 555555
    ประมาณ 90 วันหลังจาก Download ครั้งสุดท้ายครับ ^_^
    *บางทีไฟล์ผมเคยอัพมาตั้งปีกว่ายังไม่โดนลบเลยครับ

Update Game เพิ่มครับ
    Welcome to Hanwell
    *ความจริงเสร็จเมื่อเช้าแล้วแต่ไปงานที่สำคัญมากๆครับ ^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 26th October 2017 เมื่อ 22:35
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    มายืนยันเกม ครับ BLUE_REFLECTION ลิ้งยังมีชีวิตอยู่ครับ ทั้ง update 1 และ 2 ยังโหลดได้อยู่ครับ 100%
    สำหรับการแตกไฟล์ update 1 และ 2 ยังแตกไฟล์ได้ปกติ ไม่เจอฤทธิ์เดชอะไร ครับ

ไฟล์ โหลดได้ปกติ ครบ 3 ไฟล์ แตกไฟล์ update 1 ได้สบาย ๆ update 2 ตามมาอีกที

ภาพภายในเกม ครับ

ขอบคุณมากครับ
    ปล. จริง ๆ ผมพึ่งกลับมาจาก วางดอกไม้จันทน์ ครับ เลยมายืนยันดึกไปหน่อย ฮ่า ๆ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    ขอยืนยันอีกเกมครับ Titan Fall 2 ครับ Link and Installation, OK
    Confirm can play 100%

ปล. วันนี้ผมขอนอนก่อนและกันครับ เพลียมากมาย หยุด 4 วันนี้ ขอเพิ่มอุณหภูมิเครื่องหน่อยและกัน อิอิ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,892
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ขอบคุณที่ให้กำลังใจทุกๆท่านเลยนะครับ ส่วนเกมส์ Walking Dead Instrict กับ Wolfenstein 2 The New Colossus ต้องขออภัยด้วยครับเดี๋ยวผมใจพรุ่งนี้นะครับเพราะวันนี้ผมไปงานที่สำคัญที่สุดในชีวิตของทุกคนชาวไทยครับ ^_^

ประมาณ 90 วันหลังจาก Download ครั้งสุดท้ายครับ ^_^
    *บางทีไฟล์ผมเคยอัพมาตั้งปีกว่ายังไม่โดนลบเลยครับ

Welcome to Hanwell
    *ความจริงเสร็จเมื่อเช้าแล้วแต่ไปงานที่สำคัญมากๆครับ ^_^
    รับแซบ(ทราบ)ครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    South Park - The Fractured but Whole ของผม เข้าเกมส์แล้ว หน้าจอดำอ่ะครับ มีแต่เสียง เจอจอดำ เป็นที่อะไรหรอครับ มีใครเป็นมั้งมั้ยครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cdvcdmp70 อ่านกระทู้
    ขอเกม The Walking Dead Instinct Survival หน่อยครับ ส่วนเกม Dino Crisis 2 ได้แล้วคับ
    จัดให้แล้วนะครัตรวจสอบที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้
    มายืนยันเกม ครับ BLUE_REFLECTION ลิ้งยังมีชีวิตอยู่ครับ ทั้ง update 1 และ 2 ยังโหลดได้อยู่ครับ 100%
    สำหรับการแตกไฟล์ update 1 และ 2 ยังแตกไฟล์ได้ปกติ ไม่เจอฤทธิ์เดชอะไร ครับ

ไฟล์ โหลดได้ปกติ ครบ 3 ไฟล์ แตกไฟล์ update 1 ได้สบาย ๆ update 2 ตามมาอีกที

ภาพภายในเกม ครับ

ปล. จริง ๆ ผมพึ่งกลับมาจาก วางดอกไม้จันทน์ ครับ เลยมายืนยันดึกไปหน่อย ฮ่า ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้
    ขอยืนยันอีกเกมครับ Titan Fall 2 ครับ Link and Installation, OK
    Confirm can play 100%

ปล. วันนี้ผมขอนอนก่อนและกันครับ เพลียมากมาย หยุด 4 วันนี้ ขอเพิ่มอุณหภูมิเครื่องหน่อยและกัน อิอิ
    Thank You ที่มายืนยันเกมส์ให้ครับ เมื่อคืนผมก็กลับดึกเช่นกันครับเพลียมาก ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    South Park - The Fractured but Whole ของผม เข้าเกมส์แล้ว หน้าจอดำอ่ะครับ มีแต่เสียง เจอจอดำ เป็นที่อะไรหรอครับ มีใครเป็นมั้งมั้ยครับ T^T
    ลองทำตามนี้ดูนะครับ
    -ลอง Update Driver การ์ดจอ
    -ถ้ายังไม่ได้ลองทำตามนี้นะครับเข้า Start --> Run --> พิมพ์คำว่า %SystemDrive% กด Enter --> แล้วไปตามนี้ดูครับ \Users\Public\Documents\uPlay\CODEPUNKS\SouthParkTFBW
    แล้วลบไฟล์และ Folder ทั้งหมดดูและลองเข้าเกมส์ดูครับ [ถ้าข้อนี้ไม่มีให้ทำข้อแรกพอครับ] ^_^

The Walking Dead Survival Instinct
    *Assassin's Creed Origins ก็จะมาอีกงานหนักแน่เรา 55+ ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    สู้ๆคับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ลองอัพเดท ไดร์เวอร์ การ์ดจอ ก็ยังไม่ได้ครับ น่าจะเป็น screen bug อ่ะครับ เพราะลองดูคลิปฝรั่งเค้า บอกให้กด Alt + Enter ลองดูมันก็ได้จริงๆ น่าจะต้องรอ แพทแก้ รึป่าวไม่แน่ใจ คนอื่นๆ เป็นกันมั้ย หรือเป็นเฉพราะบางกลุ่ม บางคน

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    ลองอัพเดท ไดร์เวอร์ การ์ดจอ ก็ยังไม่ได้ครับ น่าจะเป็น screen bug อ่ะครับ เพราะลองดูคลิปฝรั่งเค้า บอกให้กด Alt + Enter ลองดูมันก็ได้จริงๆ น่าจะต้องรอ แพทแก้ รึป่าวไม่แน่ใจ คนอื่นๆ เป็นกันมั้ย หรือเป็นเฉพราะบางกลุ่ม บางคน
    ได้แล้วใช่ไหมครับผมลองไปดูคลิปวิธีแก้เขาก็บอกแบบเดียวที่ท่าน Post มาเลยครับ ต้องขอโทษจริงๆที่แก้ไขไม่ถูกจุดครับเพราะผมไม่มีปัญหาแบบที่ท่านเป็นจริงครับ ^_^

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139

Talking

Welcome To Hanwell เล่นได้ 100 เปอ คับ Thank you

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Finish Love : 27th October 2017 เมื่อ 20:52

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Honey Select ละ..ละ..เล่นได้คับ 100 เปอ **เด็กๆไม่ควรเล่นนะคับ 20+** ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ อิอิ Thank You

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอเกม[IMG][/IMG] ขอบคูณล่วงหน้าครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    Welcome To Hanwell เล่นได้ 100 เปอ คับ Thank you

Honey Select ละ..ละ..เล่นได้คับ 100 เปอ **เด็กๆไม่ควรเล่นนะคับ 20+** ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ อิอิ Thank You

Thank You ที่มายืนยันเกมส์ให้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ orima1234 อ่านกระทู้
    ขอเกม[IMG][/IMG] ขอบคูณล่วงหน้าครับ
    เดี๋ยวจัดให้ครับพึ่งออกมาวันนี้เองนิ ^_^

Big Update Game ครับ
    Wolfenstein 2 The New Colossus

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127

สบายตัวกันละ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ อยากได้ assassin's creed origins จุงครับท่าน

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ช่วงนี้เกมแนว jrpg พอทมาลงPCถี่มากเลยนะไหนจะเกมNIGHTS OF AZURE 2 ที่เพิ่งออกไปเมื่อไม่กี่วันก่อน

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ezio3002 อ่านกระทู้
    ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ อยากได้ assassin's creed origins จุงครับท่าน
    ขอบคุณมากครับเกมส์ Assasssin's Creed Origins รอแปปนึงครับคิดว่าอาจจะไม่นานนะครับ [อาจจะนะครับ] ดูแล้วทีม Crack น่าจะ CODEX ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    ช่วงนี้เกมแนว jrpg พอทมาลงPCถี่มากเลยนะไหนจะเกมNIGHTS OF AZURE 2 ที่เพิ่งออกไปเมื่อไม่กี่วันก่อน
    จริงครับช่วงนี้ออกเยอะมากครับสำหรับ RPG ส่วนเกมส์ Nights of Azure 2 กำลังจะอัพพอดีครับ ^_^

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    สบายตัวกันละ
    อิอิ เบาสบาย

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Wolfenstein 2 The New Colossus Big Update จริงๆคับ โหลดแปปนุง ถูกตัดการเชื่อมต่อเบย อิอิ ว่างๆ รบกวนดูให้หน่อยคับว่า มันยังโอเครอยู่มัย Thank You น้าคับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    Wolfenstein 2 The New Colossus Big Update จริงๆคับ โหลดแปปนุง ถูกตัดการเชื่อมต่อเบย อิอิ ว่างๆ รบกวนดูให้หน่อยคับว่า มันยังโอเครอยู่มัย Thank You น้าคับ
    เช็คแล้วครับโหลดได้ปกติดีครับท่าน Finish Love ลองปิดและเปิด Router Internet ใหม่ดูครับมันอาจจะเป็นที่ Internet หรือไม่ก็ทางเซิฟเวอร์ของ Website นั้นครับ ^_^

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    มารอ Sword Art Online เช่นกันน

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณครับผม

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread