ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 43 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3341424344455393143 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,051 ถึง 1,075 จากทั้งหมด 4318
    •-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    PES2018 ลงไม่ได้ครับ จำลองแผ่นปกติแล้วขึ้นแบบนี้ครับ
    จขกท.ลองดูให้ทีครับเป็นที่ไฟล์เกมส์หรืออะไร ปกติเกมส์อื่นก็ลงได้หมดนะ

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winzxcvb00 อ่านกระทู้
    ขอเกม Wasteland 2: Director's Cut หน่อยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    เดี๋ยวจัดให้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JED อ่านกระทู้
    PES2018 ลงไม่ได้ครับ จำลองแผ่นปกติแล้วขึ้นแบบนี้ครับ
    จขกท.ลองดูให้ทีครับเป็นที่ไฟล์เกมส์หรืออะไร ปกติเกมส์อื่นก็ลงได้หมดนะ
    ถ้าเกมส์อื่นท่านลงได้หมดเกมส์นี้ก็ไม่น่ามีปัญหานะครับถ้าจำลอง Drive ไม่ได้ลองแตกไฟล์ด้วย WinRAR หรือ 7-ZIP ดูนะครับ ^_^

Game Uploading
    Call of Duty World War 2 [Uploading.....]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 3rd November 2017 เมื่อ 08:33
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Game เพิ่มครับ
    Silent Hill 2 New Edition
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377
    ขอ Call of Duty ww 2 หน่อยครับ
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winzxcvb00 อ่านกระทู้
    ขอเกม Wasteland 2: Director's Cut หน่อยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    จัดให้แล้วนะครับตรวจสอบที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiky อ่านกระทู้
    ขอ Call of Duty ww 2 หน่อยครับ
    จัดให้อยู่แล้วครับไม่เกินพรุ่งนี้เที่ยงได้แน่นอนครับ ^_^

Wasteland 2 Director's Cut
    Call of Duty World War II [WWII][Uploading.....From 42.9GB to 32.3GB]

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Big Update Game จ้า
    Call of Duty WWII

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    สอบถามหน่อยนะคับเกม Sword Art Online: Hollow Realization ตอนนี้มันเริ่มมีพวก repack ออกมาบ้างยังคับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยนะคับเกม Sword Art Online: Hollow Realization ตอนนี้มันเริ่มมีพวก repack ออกมาบ้างยังคับ
    ออกมาแล้วครับตัว Repack ขนาดเกมส์ประมาณ 6.9GB ครับ ซึ่งตัวเต็มขนาด 29GB ซึ่งต่างกันมากถ้าจะเอาก็บอกได้นะครับ ^_^

Syberia Gold Edition [ภาค 1-2]

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    โหลดเสร็จแล้วครับ ลงเล่นได้ 100% สนุกมาก ภาคนี้ ยิงกันมันส์มาก ขอโทษด้วยที่ไม่มีภาพมาประกอบ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ดูในยูทุปแค่ฉากเริ่ม Drop เรือ เพื่อนหัวก็กระจุย!!! แล้ว ต้องลองซักหน่อย ปกติไม่ชอบสงคราวย้อนยุค ภาพสวยมากๆ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    โหลดเสร็จแล้วครับ ลงเล่นได้ 100% สนุกมาก ภาคนี้ ยิงกันมันส์มาก ขอโทษด้วยที่ไม่มีภาพมาประกอบ
    ขอบคุณที่ยืนยันให้ครับส่วนภาพจะเอามาหรือไม่ก็ได้ครับเพียงให้ทุกคนเล่นได้พอครับแต่ได้ภาพมันก็จะเป็นหลักฐานว่าเล่นได้จริงๆครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ดูในยูทุปแค่ฉากเริ่ม Drop เรือ เพื่อนหัวก็กระจุย!!! แล้ว ต้องลองซักหน่อย ปกติไม่ชอบสงคราวย้อนยุค ภาพสวยมากๆ
    ไม่หัวกระจุยอย่างเดียวขาขาด แขนขาดก็มีด้วยสมกับรอคอยครับภาพนี่อย่างสวยเลยและรู้สึกว่าไม่ค่อยกิน Spec เท่าไรเลยนะครับตอนแรกก็หวั่นว่าจะกิน Spec เหมือนกัน แต่รู้สึกว่าผมเล่นภาคนี่ผมชอบมากเลยตอนแรกกะว่าเล่นดูว่าดีไหมผ่านไม่ถึงชั่วโมงผมให้พี่ผมสอยแท้เลยตัว Digital Deluxe Edition แต่แพงมาก 3500 นิดๆ กินแกลบเลยเดือนนี่ 55+ ^_^

Syberia 3 Deluxe Edition [v2.2]

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ออกมาแล้วครับตัว Repack ขนาดเกมส์ประมาณ 6.9GB ครับ ซึ่งตัวเต็มขนาด 29GB ซึ่งต่างกันมากถ้าจะเอาก็บอกได้นะครับ ^_^

Syberia Gold Edition [ภาค 1-2]
    ขอความกรุณาด้วยคับ^^

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    ขอความกรุณาด้วยคับ^^
    จัดให้แล้วครับตรวจสอบที่เกมส์ Sword Art Online Hollow Realization Deluxe Edition ได้เลย ^_^

Sword Art Online Hollow Realization Deluxe Edition [Repack 6.9GB]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    จัดให้แล้วครับตรวจสอบที่เกมส์ Sword Art Online Hollow Realization Deluxe Edition ได้เลย ^_^

Sword Art Online Hollow Realization Deluxe Edition [Repack 6.9GB]
    ทำไมรีเเพคเหลือแค่นี้ตัดอะไรไปบ้าง ช่างต่างกะตัวเต็มจริงๆ แตงค์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ทำไมรีเเพคเหลือแค่นี้ตัดอะไรไปบ้าง ช่างต่างกะตัวเต็มจริงๆ แตงค์ครับ
    ไม่ได้ลดไม่ตัดอะไรออกไปเลยครับบีบไฟล์ให้เล็กลงและเอาภาษาอื่นออกเหลือ English ครับเกมส์เป็นของ Fitgirl Repack ค่ายนี้ลงและเล่นได้ทุกเกมส์แน่นอน แถมบีบไฟล์ได้ขนาดเล็กมากแต่แลกมากับการลงเกมส์ค่อนข้างนานเช่นกันสำหรับ Repack ค่ายนี้ ^_^
    ข้อมูล Repack เกมส์ Sword Art Online Hollow Realization Deluxe Edition [Repack 6.9GB] ครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ไม่ได้ลดไม่ตัดอะไรออกไปเลยครับบีบไฟล์ให้เล็กลงและเอาภาษาอื่นออกเหลือ English ครับเกมส์เป็นของ Fitgirl Repack ค่ายนี้ลงและเล่นได้ทุกเกมส์แน่นอน แถมบีบไฟล์ได้ขนาดเล็กมากแต่แลกมากับการลงเกมส์ค่อนข้างนานเช่นกันสำหรับ Repack ค่ายนี้ ^_^
    ข้อมูล Repack เกมส์ Sword Art Online Hollow Realization Deluxe Edition [Repack 6.9GB] ครับ
    ขอบคุณคับ^^

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Wolfenstein II The New Colossus พอจะมีไฟล์ Crack เดิมของมันมั้ยคับ ผมลง Update ไปแล้ว เล่นไม่ได้ Not respond ไป พอจะลงทับไปใหม่ ตัวติดตั้ง อัพเดทก็ List แดง มาเบยคับ

รบกวนตัวสอบให้ด้วยครับ แล้วก็พอดีไปดูเวป Skidrow มา เกมน่าสนใจอยู่ 2 เกมคือ DIE YOUNG V0.4.2.163.18 - CODEX กับ GEARS OF WAR 4 (STARTUP METHOD) CRACKED - SKIDROW เกมแรกน่าจะยังคงพัฒนาอยู่ป่ะคับ เกม 2 วิธีลงยุ่งยากมากๆ ยังไงรบกวนหาวิธีแ้ไข Wolfenstein II The New Colossus ให้หน่อยนะคับ เพราะลองเล่นใหม่แล้วก็ เล่นไม่ได้ หรือต้อง ล้าง Driver ใหม่แล้วติดตั้งใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Finish Love : 5th November 2017 เมื่อ 12:52

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    Wolfenstein II The New Colossus พอจะมีไฟล์ Crack เดิมของมันมั้ยคับ ผมลง Update ไปแล้ว เล่นไม่ได้ Not respond ไป พอจะลงทับไปใหม่ ตัวติดตั้ง อัพเดทก็ List แดง มาเบยคับ

รบกวนตัวสอบให้ด้วยครับ แล้วก็พอดีไปดูเวป Skidrow มา เกมน่าสนใจอยู่ 2 เกมคือ DIE YOUNG V0.4.2.163.18 - CODEX กับ GEARS OF WAR 4 (STARTUP METHOD) CRACKED - SKIDROW เกมแรกน่าจะยังคงพัฒนาอยู่ป่ะคับ เกม 2 วิธีลงยุ่งยากมากๆ ยังไงรบกวนหาวิธีแ้ไข Wolfenstein II The New Colossus ให้หน่อยนะคับ เพราะลองเล่นใหม่แล้วก็ เล่นไม่ได้ หรือต้อง ล้าง Driver ใหม่แล้วติดตั้งใหม่
    นี่ครับ Crack ตัวเดิมครับ คลิก
    ตอนลง Update 1 ท่านได้ลบ save เก่าไปรึเปล่าครับควรลบ save เก่าออกด้วยครับ วิธีลงเกมส์ + Update 1 [ถ้าอยากลงนะครับ] ลงเกมส์ตัวหลักเสร็จยังไม่ต้องเข้าเกมส์ --> ลง Update 1 --> ลง Crack จาก Update 1 --> เล่นได้เลย ^_^
    *ถ้าจะไปที่ Save ไปที่ C:\Users\''Username''\Saved Games\MachineGames\Wolfenstein II The New Colossus ครับ ^_^
    ส่วนเกมส์ DIE YOUNG กับ Gears of War 4 ใจเย็นรับดูให้แน่นอนแต่ตอนนี้น่าจะยังไม่ได้หรอกครับ [สำหรับ GOW 4] ^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 5th November 2017 เมื่อ 13:30

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    [IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG]
    [/IMG]
    Call of Duty WWIIขอบคูณครับ เล่นได้100%

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    สรุปโหลดใหม่ เพราะตอนนี้มันคงนัวกันหมด Crack ที่ให้มา ก็ใข้ได้แปปๆ ก็ Crash สังเกตุว่าตอนลง Update มันลงข้อมูลอื่นๆอีก ก็เลยตัดสินใจโหลดใหม่ ดีนะ สำรองเซฟไว้ เพราะตอนที่ผมลง Update รอบแรกผ่าน เกมแจ้งว่าต้องใช้ไดรเวอร์ล่าสุด พออัพเดทไดรเวอร์ ปุป เกม Crash บ่อยมาก เลยตัดสินใจ เริ่มใหม่ ลองดูทีะลจุดว่าเป็นที่อะไร พร้องโหลด WWII ด้วยเลย

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณที่ยืนยันให้ครับส่วนภาพจะเอามาหรือไม่ก็ได้ครับเพียงให้ทุกคนเล่นได้พอครับแต่ได้ภาพมันก็จะเป็นหลักฐานว่าเล่นได้จริงๆครับ ^_^

ไม่หัวกระจุยอย่างเดียวขาขาด แขนขาดก็มีด้วยสมกับรอคอยครับภาพนี่อย่างสวยเลยและรู้สึกว่าไม่ค่อยกิน Spec เท่าไรเลยนะครับตอนแรกก็หวั่นว่าจะกิน Spec เหมือนกัน แต่รู้สึกว่าผมเล่นภาคนี่ผมชอบมากเลยตอนแรกกะว่าเล่นดูว่าดีไหมผ่านไม่ถึงชั่วโมงผมให้พี่ผมสอยแท้เลยตัว Digital Deluxe Edition แต่แพงมาก 3500 นิดๆ กินแกลบเลยเดือนนี่ 55+ ^_^

Syberia 3 Deluxe Edition [v2.2]

แค่ฉากตอนขึ้นหาดก็สนุกแล้วๆๆๆๆ กินสเปกเหมือนกัน ตอนนี้ ถึงภารกิจที่สี่ีแล้ว มันส์มากแต่ ติดตรงที่มีแถบพลังนี้สิ ถือว่าสนุกมากครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ orima1234 อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG]
    [/IMG]
    Call of Duty WWIIขอบคูณครับ เล่นได้100%
    Thank You ที่มายืนยันเกมส์ให้ครับ ^_^

สรุปโหลดใหม่ เพราะตอนนี้มันคงนัวกันหมด Crack ที่ให้มา ก็ใข้ได้แปปๆ ก็ Crash สังเกตุว่าตอนลง Update มันลงข้อมูลอื่นๆอีก ก็เลยตัดสินใจโหลดใหม่ ดีนะ สำรองเซฟไว้ เพราะตอนที่ผมลง Update รอบแรกผ่าน เกมแจ้งว่าต้องใช้ไดรเวอร์ล่าสุด พออัพเดทไดรเวอร์ ปุป เกม Crash บ่อยมาก เลยตัดสินใจ เริ่มใหม่ ลองดูทีะลจุดว่าเป็นที่อะไร พร้องโหลด WWII ด้วยเลย
    ขอโทษจริงๆครับที่ไม่สามารถแก้ไขปัญหาทั้งหมดได้ครับ แต่ผมพึ่งรู้เหมือนกันว่าถ้า Update 1 แล้วต้อง Update Driver การ์ดจอล่าสุดด้วย [ของผม Update Driver การ์ดจอตลอดที่มันมาใหม่] ขออภัยเกี่ยวกับปัญหาและโหลดใหม่อีกครั้งของท่านจริงๆครับแต่ลงตามที่บอกเล่นได้ 100% แน่นอนครับ [ลง Update Driver การ์ดจอก่อนลงเกมส์และเล่นเกมส์จะดีกว่าพึ่งมา Update หลังเล่นเกมส์ครับและที่สำคัญถอนแบบละเอียดด้วยโปรแกรม Display Driver Uninstaller [DDU] จะดีมากเพราะลบทั้ง Driver และตัว Register ที่เราตั้งค่าไว้อย่างละเอียดครับ] ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    แค่ฉากตอนขึ้นหาดก็สนุกแล้วๆๆๆๆ กินสเปกเหมือนกัน ตอนนี้ ถึงภารกิจที่สี่ีแล้ว มันส์มากแต่ ติดตรงที่มีแถบพลังนี้สิ ถือว่าสนุกมากครับ
    สนุกดีครับภาคนี้บางทีผมยังอินไปกับเกมส์เลย ^_^

Dead Effect
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 5th November 2017 เมื่อ 19:23

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Game เพิ่มจ้า
    Dead Effect 2

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Crash Time 3

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ไม่เป็นไรคับท่าน เพราะท่านเองก็บอกแล้วว่า ระวังเซฟหาย จริงๆถ้าผมเล่นอีกนิสสก็คงจะจบละ อิอิ ซนเอง โหลดใหม่ไม่เท่า เซงที่ต้องมาเล่นใหม่ ผมเล่นไปถึงตอนพระเอกมันถอดหัวเปลี่ยนร่าง ไปได้เกินครึ่งละคับ แต่ยังคงติดปัญหา โหลดดึกๆวิ่งไม่สเถียรจริงๆ ต้องมาโหลดเช้าๆ เฉพาะเกมนี้นะ เกมอืนไม่ค่อยเป็น

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread