ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 91 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 41818990919293101141 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,251 ถึง 2,275 จากทั้งหมด 4318
    Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aexkarin อ่านกระทู้
    State of Decay 2 Ultimate Edition จำเป็นต้องปิดเน็ททุกครั้งที่เข้าเกมเลยรึครับ แล้วอยากทราบว่าถ้าเปิดเน็ตอยู๋แล้วเข้าจะมีผลอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ
    ไม่จำเป็นครับถ้าเข้าเล่นได้ก็ไม่ต้องปิดครับที่บอกให้ปิดเพราะบางเกมส์มันจะตรวจสอบพวก Crack ได้ครับและทำให้เขาเกมส์ไม่ได้บางเกมส์ครับที่บอกมาเพราะมันเคยมีกรณีนี้อยู่ครับแต่จำไม่ได้ว่าเกมส์อะไร ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    อยากเอาหน้าแทรกแผ่นดินฮะ พอเปิดหน้าโหลดเกมของท่านhippy เพิ่งกระจ่าง เข้าตรง star menu ไม่ใช่ ที่ไฟล์เกม ผมเลยไปนั่งหา ที่ star menu แล้วลองเข้า ได้แล้วฮะ 5555 ตอนแรกเข้าใจว่าเอา ตัวเกมลากลงมาที่ tab menu หรือ กด pin ให้ตัวเกมอยู่ ที่ star menu ซะอีก 5555555555 อายแทบจะเอาหน้ามุดดินอยู่แล้วฮะ ขออภัยกับความโง่ของตัวเอง อีกรอบฮะ T^T
    ทุกคนพลาดได้ครับแต่เกมส์ของ Microsoft ส่วนใหญ่เช่น Recore,Gear of War 4 ก็ต้องเข้าที่ Start Menu ครับเพราะการ Crack ของเกมส์ที่อยู่ใน Microsoft จำเป็นต้องสร้าง ID และ Password ของ Xbox Live แต่ Crack ตัวนี้มันสร้างให้อัตโนมัติแล้วครับแต่เพียงต้องเข้าเกมส์ที่ Start Menu เท่านั้นครับ [ถ้าข้อมูลผิดขออภัยด้วย]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    State of Decay 2
    เล่นได้+ลงได้ไม่มีปัญหา
    คำถามคือ เราต้องปิดเน็ตทุกครั้งที่เล่นเลยไหม...

ขอความรู้+ข้อ Trainer State of Decay 2 V นี้หน่อยครับ
    ตัวเกมส์ที่แจกหน่อยครับว่ามีไหม....พอดีชอบแนว ไม่ตาย ครับ เล่นง่ายๆไม่จริงจัง....
    ขอคุณล้วงหน้าครับ
    ท่านไปดูตามเว็บพวก Gamecopyworld ได้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saladass อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ Raft ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    เกมส์นี้เป็นตัว BETA อยู่เลยครับถ้าจะเอาก็บอกได้ครับผมไม่อยากให้เล่นเกมส์พวก BETA เท่าไรเพราะอาจจะมี Bug เยอะครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Agony
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    อยากเอาหน้าแทรกแผ่นดินฮะ พอเปิดหน้าโหลดเกมของท่านhippy เพิ่งกระจ่าง เข้าตรง star menu ไม่ใช่ ที่ไฟล์เกม ผมเลยไปนั่งหา ที่ star menu แล้วลองเข้า ได้แล้วฮะ 5555 ตอนแรกเข้าใจว่าเอา ตัวเกมลากลงมาที่ tab menu หรือ กด pin ให้ตัวเกมอยู่ ที่ star menu ซะอีก 5555555555 อายแทบจะเอาหน้ามุดดินอยู่แล้วฮะ ขออภัยกับความโง่ของตัวเอง อีกรอบฮะ T^T
    ที่ star menu ผมไม่มีไอคอนให้กดอ่ะแลน่าจะตัวเดียวกัน หรืออยู่ที่วินโด้ ของผมWindows 10 version 1703 น่าผ่านพอดีมิใช่เรอ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ที่ star menu ผมไม่มีไอคอนให้กดอ่ะแลน่าจะตัวเดียวกัน หรืออยู่ที่วินโด้ ของผมWindows 10 version 1703 น่าผ่านพอดีมิใช่เรอ
    ตอนแรก ตอนติดตั้งผมก็ไม่มีครับ.... star menu

เลยเข้าไปในตัวที่ลงเกมส์ เห็น Install Crack เลยกดดูครับ....
    มันเลยลง+ติดตั้งพร้อม star menu ขึ้นมาครับ.....

ปล. ลงตัวเต็มอีกเจ้าไม่ได้....
    แต่มาโหลดของเจ้านี้ ลงได้ เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ.....

ปล.2 ผมใช้วิน10เถื่อน แต่อัพเรื่อยๆล่าสุดละ....เป็น 1803 แล้ว ไม่รู้จะช่วยได้ไหมนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,829
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอเกม Shadow Tactics: Blades of the Shogun หน่อยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    แวะมาทักทายท่าน HIPPY คับ^^ ช่วงนี้ติดมอนฮันหนักมากเลยแทบไม่ได้เข้ามาโหลดเกมเลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    ตอนแรก ตอนติดตั้งผมก็ไม่มีครับ.... star menu

เลยเข้าไปในตัวที่ลงเกมส์ เห็น Install Crack เลยกดดูครับ....
    มันเลยลง+ติดตั้งพร้อม star menu ขึ้นมาครับ.....

ปล. ลงตัวเต็มอีกเจ้าไม่ได้....
    แต่มาโหลดของเจ้านี้ ลงได้ เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ.....

ปล.2 ผมใช้วิน10เถื่อน แต่อัพเรื่อยๆล่าสุดละ....เป็น 1803 แล้ว ไม่รู้จะช่วยได้ไหมนะครับ
    ใช่installappรึเปล่า ลองเเล้วไม่เห็นขึ้นมาเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ใช่installappรึเปล่า ลองเเล้วไม่เห็นขึ้นมาเลย
    ผม Install App แล้ว Install Crack ครับ เล่นได้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lumduan อ่านกระทู้
    ผม Install App แล้ว Install Crack ครับ เล่นได้
    อินสตอร์แครกอยู่ไหนของเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เดี๋ยวช่วงเย็นๆ มาตอบนะครับ น่าจะอยู่ในโฟลเดอร์ที่เราลงเกม

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมลง state of decay 2 ลงไม่ได้ครับ ISDone.dll error แก้ไขยังไงบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เห็นมีโฟเดอร์ชื่อเกมส์เข้าไปมี3โฟเดอร์ หนึ่งในนั้นเป็นไอคอนเกมส์ แต่กดคลิกเข้าเกมส์ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winzxcvb00 อ่านกระทู้
    ขอเกม Shadow Tactics: Blades of the Shogun หน่อยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    เดี๋ยวจัดให้ครับไม่เกินพรุ่งนี้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    แวะมาทักทายท่าน HIPPY คับ^^ ช่วงนี้ติดมอนฮันหนักมากเลยแทบไม่ได้เข้ามาโหลดเกมเลย
    ทักทายเช่นกันครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lucifer_nu อ่านกระทู้
    ผมลง state of decay 2 ลงไม่ได้ครับ ISDone.dll error แก้ไขยังไงบ้างครับ
    ผมลงก็ไม่มีปัญหานะครับของ Fitgirl ส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีปัญหานี้เพียงแต่ติดตั้งช้าไปหน่อยตอนดับเบิ้ลคลิกที่ตัว setup.exe มันจะมีให้ติ๊กว่า Limit Ram 2G อะไรประมาณนี้ครับลองติ๊กครับมันจะลงช้านิดหน่อยแต่การเกิด Error น้อยมากครับลองติ๊กดูครับ ^_^

เห็นมีโฟเดอร์ชื่อเกมส์เข้าไปมี3โฟเดอร์ หนึ่งในนั้นเป็นไอคอนเกมส์ แต่กดคลิกเข้าเกมส์ไม่ได้
    ให้เข้าเกมส์ที่ Start Menu ครับไม่ใช่ที่ติดตั้งเกมส์นะครับ ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    แวะมาทักๆทายท่านฮิปปี้ครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้า เกมยังไม่ค่อยมีออกมาให้เล่น อิอิ แต่กำลังแอบมองมู้เพิ่อนบ้านเกม 18+อยู่ แห่ะๆ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ทำไมผมโหลดสปีดได้แค่ 6.0 KB เองอะคับ มันไม่ขึ้นเป็น MB เกิดจากอะไร

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    แวะมาทักๆทายท่านฮิปปี้ครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้า เกมยังไม่ค่อยมีออกมาให้เล่น อิอิ แต่กำลังแอบมองมู้เพิ่อนบ้านเกม 18+อยู่ แห่ะๆ
    ทักทายเช่นกันครับท่าน Finish Love ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelnw123 อ่านกระทู้
    ทำไมผมโหลดสปีดได้แค่ 6.0 KB เองอะคับ มันไม่ขึ้นเป็น MB เกิดจากอะไร
    ลองลบพวก Cache และ Cookie ออกด้วยโปรแกรม CCleaner ดูครับ ^_^

Update Games เพิ่มครับ
    Shadow Tactics Blade of the Shogun
    Medieval 2 Totol War Collector's Edition

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Mount & Blade Warband อัพเดทเวอร์ชั้นใหม่ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ลองลบพวก Cache และ Cookie ออกด้วยโปรแกรม CCleaner ดูครับ ^_^
    (ลองแล้วครับเหมือนเดิมทุกเกมส์เลย ดาวน์โหลดไม่ขึ้น งงมาก)

ปล.ผมโหลดของกระทู้อื่นได้ปกติครับ ของคุณไม่ได้เลยอะ เมื่อก่อนผมก็โหลดของคุณตลอดเพิ่งมาเป็น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย icelnw123 : 13th June 2018 เมื่อ 21:21

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ใครอ่ะ

ิยินดีด้วยกับ Thank 1K น่ะ TAE_HIPPY
    SUPPORT DEVELOPERS.BUY IT!

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    803
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ทำไมช่วงนี้โหลดไม่เต็มสปีดเลยหรอครับ มากสุดแค่51kb หรือเป็นที่เนตผมช่วงนี้

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saladass อ่านกระทู้
    ทำไมช่วงนี้โหลดไม่เต็มสปีดเลยหรอครับ มากสุดแค่51kb หรือเป็นที่เนตผมช่วงนี้
    ผมก็เป็นได้แค่นั้นแหล่ะ งงเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ERRORXPCW อ่านกระทู้
    ใครอ่ะ

ิยินดีด้วยกับ Thank 1K น่ะ TAE_HIPPY
    แอบมองเธออยู่นะจร๊ะ....เธอไม่่รู้บ้างเลย มู้ท่านนี้แหละ แต่จำชื่อ User ไม่ได้ อิอิ

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeRioN5816 อ่านกระทู้
    Mount & Blade Warband อัพเดทเวอร์ชั้นใหม่ด้วยครับ
    ได้ครับเดี๋ยวจัดให้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelnw123 อ่านกระทู้
    (ลองแล้วครับเหมือนเดิมทุกเกมส์เลย ดาวน์โหลดไม่ขึ้น งงมาก)

ปล.ผมโหลดของกระทู้อื่นได้ปกติครับ ของคุณไม่ได้เลยอะ เมื่อก่อนผมก็โหลดของคุณตลอดเพิ่งมาเป็น
    ผมก็ไม่เป็นอะไรเลนะครับลองเปลี่ยน Browser ดูครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ERRORXPCW อ่านกระทู้
    ใครอ่ะ

ขอบคุณมากครับพึ่งสังเกตว่าได้ 1K แล้ว ^_^

ผมก็เป็นได้แค่นั้นแหล่ะ งงเหมือนกัน
    ผมโหลดได้เต็มสปีดเลยครับลองโหลดช่วงเช้าดูครับเป็นเวลาโหลดที่ดีที่สุดครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    The Piano
    Forza Motorsport 7 [Uploading...] [ประมาณ 60-70GB ครับ]

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอ Sengoku BASARA 4 ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Medieval 2 ตอนลงมัน Error ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HeRioN5816 : 15th June 2018 เมื่อ 20:01

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Final Fantasy XIII + Asian Edition โหลดไม่ได้ครับ ลื้งหายเช็คให้ทีขอบคุณครับ

Tags for this Thread