ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 55 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 545535455565765105155 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,351 ถึง 1,375 จากทั้งหมด 4318
    Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    Update Game เพิ่มครับ
    The Sims 4 [Incl.Cats&Dogs]+Mod Thai [Reupload Link Kumpulbagi][ตัวนี้เป็น V.ล่าสุดครับและตัว Mod Thai สามารถใช้ได้ถึงภาคล่าสุด [Cats&Dogs] ลองไปอ่านรายละเอียดในเกมส์ได้เลยครับ] ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    The Sims 4 [Incl.Cats&Dogs]+Mod Thai [Reupload Link Kumpulbagi][ตัวนี้เป็น V.ล่าสุดครับและตัว Mod Thai สามารถใช้ได้ถึงภาคล่าสุด [Cats&Dogs] ลองไปอ่านรายละเอียดในเกมส์ได้เลยครับ] ^_^
    เออลืมโหลดไปเล่นเลยแฮ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    เออลืมโหลดไปเล่นเลยแฮ่ะ
    ลองโหลดได้เลยครับและ Mod Thai นี้สามารถใช้กับทุกตัวและ Update ล่าสุดได้แล้วครับ ^_^

Tom Clancy's Splinter Cell
    Tom Clancy's Splinter Cell Pandora Tomorrow
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อยากได้เกม Persona 5 ที่เล่นบน PC ได้อะครับ
    รบกวนด้วยขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miyacuki อ่านกระทู้
    อยากได้เกม Persona 5 ที่เล่นบน PC ได้อะครับ
    รบกวนด้วยขอบคุณมากครับ
    เกมส์นี้ไม่ลง PC ครับลงแต่พวก PS3 และ PS4 ครับแต่มีตัว Emu PS3 สามารถไปโหลดได้ที่นี่ครับ https://rpcs3.net/download
    และตรวจสอบเกมส์ที่เล่นได้ให้ไปที่นี่ครับ https://rpcs3.net/compatibility
    เกมส์ Persona 5 ผมไม่แน่ใจว่าเล่นได้รึเปล่าแต่ถ้าเป็นภาค 4 เล่นได้แน่นอนครับสำหรับ Emu PS3 เล่นบน PC วิธีดูว่าเกมส์ไหนเล่นได้หรือไม่ได้ดูตามภาพที่ผม Post ไว้ด้านล่างได้เลยครับ

แต่ Emu PS3 ต้อง Spec PC แรงหน่อยนะครับแต่อยากแนะนำให้ซื้อเครื่องดีกว่านะครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    ขอบคุณมากครับ ARMA IIIโหลดได้เล่นได้ปกติครับ
    แต่ติดตั้งก็ปาไป เกือบ 10 ชั่วโมงเลย
    ค่าย FITGIRL นี่ติดตั้งนานแทบทุกเกมส์เลยน่ะครับเนี้ย
    ของค่ายอื่นไม่มีบ้างหรอครับ ? รึยังไง ?
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ขอ Fallout 4 Game of the year edition ทีคับ
    ไม่มีลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ARMA IIIโหลดได้เล่นได้ปกติครับ
    แต่ติดตั้งก็ปาไป เกือบ 10 ชั่วโมงเลย
    ค่าย FITGIRL นี่ติดตั้งนานแทบทุกเกมส์เลยน่ะครับเนี้ย
    ของค่ายอื่นไม่มีบ้างหรอครับ ? รึยังไง ?
    ตัวนี้มีmods คล้ายๆแบตเทรินโรเยอร์จากสตรีมให้โหลดอ่ะเอามาใช้กันได้รึเปล่า หรือจขกท.ช่วยอัพให้หน่อย

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    ขอบคุณที่ยืนยันให้ครับผมอยากเอาค่ายอื่นเหมือนกันครับ Fitgirl นี่ผมก็ไม่ค่อยชอบเท่าไรครับเพราะเหตุผลเดียวกับท่านครับแต่มัน Update และ DLC ล่าสุดมาอยู่เจ้าเดียวให้ครับ แต่ท่านลงนานถึง 10 ชม.เลยหรอครับผมลงไม่เกิน 2 ชม.เองครับได้ไปใช้งานคอมอะไรตอนติดตั้งหรือไปติ๊กตอนติดตั้งว่าใช้แรมในการติดตั้งแค่ 2GB เพราะนั้นอาจจะเป็นสาเหตุทำให้ลงช้าได้ครับแต่ถ้าไม่ใช่ขออภัยครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dome566 อ่านกระทู้
    ขอ Fallout 4 Game of the year edition ทีคับ
    มีอยู่แล้วนิครับลองไปหน้ากระทู้แรกกด CTRL+F แล้วพิมพ์ว่า Fallout 4 มันก็เลื่อนไปหาให้แล้วครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ตัวนี้มีmods คล้ายๆแบตเทรินโรเยอร์จากสตรีมให้โหลดอ่ะเอามาใช้กันได้รึเปล่า หรือจขกท.ช่วยอัพให้หน่อย
    ถ้า DLC มีถึงล่าสุดครับ [Tac-Ops Mission Pack] แต่ถ้าเป็น Mods นี่ต้องโหลดจาก Steam หรือใครปล่อยแหล่ง Mods ก็ไปโหลดได้ครับและนำไปใส่ในโปรแกรม Steam ครับ Mods ที่ท่านเอ่ยมามันออกมานานแล้วครับตัวเกมส์ที่ผม Upload ให้สามารถเล่น Multiplayer ได้ครับแต่ไม่ใช่โปรแกรม Steam นะครับต้องใช้ LunaEMU ในการ Multiplayer ครับวิธีเล่นลองดูใน Youtube ต่างๆ ได้ครับ ^_^

Friday The 13th The Game [Based on CODEX]

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Red face

ผมโหลดไปและแตกไฟล์มันบอกไฟล์เสียหรือรหัสผิดอะครับ

Battlefield 4 (PC-0206)

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ espnaus อ่านกระทู้
    ผมโหลดไปและแตกไฟล์มันบอกไฟล์เสียหรือรหัสผิดอะครับ

Battlefield 4 (PC-0206)
    อันนี้ไม่ใช่ไฟล์รหัสของผมนะครับโหลดมาจากที่ไหนรึเปล่าครับลองดูดีๆ ^_^

Update Game เพิ่มจ้า
    Life is Strange Before the Storm [Incl.EP1-EP3]

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    password เกมคืออะไรคับ ใส่GAMES_PC ไม่ได้อะคับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ serieslove อ่านกระทู้
    password เกมคืออะไรคับ ใส่GAMES_PC ไม่ได้อะคับ
    Password เกมส์คือ Games_PC ครับลองดูดีๆครับว่างตัวไหนพิมพ์เล็กตัวไหนพิมพ์ใหญ่ครับ ^_^

Medal of Honor Warfighter Limited Edition

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับบ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Tom Clancy's Splinter Cell Double Agent

กล่าวขอบคุณ
    894
    Dragon Ball Xenoverse 2 [Incl.v1.08+11DLC]

กล่าวขอบคุณ
    894
    Minecraft Story Mode Season 2 Complete

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    รบกวนขอเกมส์ Payday 2 Ultimate Edition หน่อยนะครับ ซึ่งเป็นเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดตอนนี้ครับ รวมทุก DLC

เกมเวอร์ชั่น 1.83.455 Update 166.1 ตัวนี้น่ะครับ ไม่รู้อันนี้ล่าสุดหรือยัง

ของท่านเป็นเวอร์ชั่นเก่าน่ะครับ game of the year

ตัว REPACK R.G. MECHANICS ไฟล์ 15.4 GB ครับ ลองดูครับ

ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    The sim4 Mod ไทย DLC Cat&Dog โดเนทใช่มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    รบกวนขอเกมส์ Payday 2 Ultimate Edition หน่อยนะครับ ซึ่งเป็นเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดตอนนี้ครับ รวมทุก DLC

เกมเวอร์ชั่น 1.83.455 Update 166.1 ตัวนี้น่ะครับ ไม่รู้อันนี้ล่าสุดหรือยัง

ของท่านเป็นเวอร์ชั่นเก่าน่ะครับ game of the year

ตัว REPACK R.G. MECHANICS ไฟล์ 15.4 GB ครับ ลองดูครับ

ขอบคุณมากครับ
    โอ้วเดียวจัดให้ครับความจริงมันจะมีใหม่กว่านี้แต่ยังไม่รองรับพวกภาษาอังกฤษแต่ตัวที่ท่านเอ่ยมาคือ V.ล่าสุดครับ ท่านรู้ค่าย Repack ด้วย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qzimonsad อ่านกระทู้
    The sim4 Mod ไทย DLC Cat&Dog โดเนทใช่มั้ยครับ
    ความจริงไม่ต้อง Donate ก็ได้ครับลองไปอ่านรายละเอียดดูครับผมใส่ลิ้งค์ให้แล้ววิธีทำเขาก็ Post ให้แล้วครับตัวนี้ใช้ภาษาไทยได้ดีเลยครับแนะนำ ^_^

Reupload Call of Duty Complete Edition

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมคลิกติดตั้งตัว setup ของเกม Command Conquer 4 - Tiberian Twilight จาก CNC4_DVD1 อะครับ
    แล้วมันก็บอกให้ใส่ CNC4_DVD2 แล้วกด ok อะ ผมเปิดแผ่นสองแล้วก็ ok ไม่เห็นได้อะครับ ต้องทำอะไรยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Happytribe อ่านกระทู้
    ผมคลิกติดตั้งตัว setup ของเกม Command Conquer 4 - Tiberian Twilight จาก CNC4_DVD1 อะครับ
    แล้วมันก็บอกให้ใส่ CNC4_DVD2 แล้วกด ok อะ ผมเปิดแผ่นสองแล้วก็ ok ไม่เห็นได้อะครับ ต้องทำอะไรยังไงครับ
    ท่านไรท์ใส่แผ่นหรือเป็นไฟล์ ISO ครับขั้นตอนลงเป็นดังนี้นะครับ
    -ถ้าเป็นไฟล์ ISO ให้ Mount Image ที่ DVD1 แล้วติดตั้งพอมันถามหาแผ่น DVD2 ก็ Unmount DVD1 และก็ Mount DVD2 แล้วกด OK มันก็จะลงต่อไปเรื่อยๆจนเสร็จครับ
    -ถ้าเป็นแผ่น DVD ให้ใส่แผ่น DVD1 แล้วก็ติดตั้งจนมันถามหาแผ่นแล้วก็เอาแผ่น DVD1 ออกแล้วใส่แผ่น DVD2 แล้วกด OK มันก็จะลงต่อเรื่อยๆจนเสร็จเช่นกันครับ

ลองทำตามนี้ดูนะครับลงได้แน่นอนครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ท่านไรท์ใส่แผ่นหรือเป็นไฟล์ ISO ครับขั้นตอนลงเป็นดังนี้นะครับ
    -ถ้าเป็นไฟล์ ISO ให้ Mount Image ที่ DVD1 แล้วติดตั้งพอมันถามหาแผ่น DVD2 ก็ Unmount DVD1 และก็ Mount DVD2 แล้วกด OK มันก็จะลงต่อไปเรื่อยๆจนเสร็จครับ
    -ถ้าเป็นแผ่น DVD ให้ใส่แผ่น DVD1 แล้วก็ติดตั้งจนมันถามหาแผ่นแล้วก็เอาแผ่น DVD1 ออกแล้วใส่แผ่น DVD2 แล้วกด OK มันก็จะลงต่อเรื่อยๆจนเสร็จเช่นกันครับ

ลองทำตามนี้ดูนะครับลงได้แน่นอนครับ ^_^
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับบ ^^

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Batman Arkham Asylum GOTY+2DLC เป็น DLC จาก PS3 ที่ไม่มีใน PC แต่ตังที่ผม Upload ให้รวมให้ไปแล้วครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    Resident Evil Operation Raccoon City ไฟล์ไปแล้วจ้า ตัวนี้รวม DLC มั้ยคับ

Tags for this Thread