ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 99 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4989979899100101109149 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,451 ถึง 2,475 จากทั้งหมด 4318
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อัพเดทไม่ได้ครับคุณเต้

มันบอกให้ใช้กับตัวของcodex(repackมั้ง)เท่านั้น
    อันข้างล่างผมลองเอาทุกไฟล์ยัดใส่Folderที่สร้างใหม่ซื่อAppFiles ก็ยังไม่ได้อยู่ดี เหมือนมันvalidแค่บางไฟล์เท่านั้น(ที่ตัวหนังสือสีเขียวๆ) เพราะไล่เชคดูแล้วก้มีครบทุกไฟล์

มันบอกให้ใช้กับตัวของcodex(repackมั้ง)เท่านั้น
    เดี๋ยวผมลองหาตัวcodex 95GBมาลองดู ได้ไม่ได้ยังไงจะมาบอกครับ ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    ไฟล์เกมหรือครับนั่น 95 GB !!!!

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ohcheese อ่านกระทู้
    อัพเดทไม่ได้ครับคุณเต้

อันข้างล่างผมลองเอาทุกไฟล์ยัดใส่Folderที่สร้างใหม่ซื่อAppFiles ก็ยังไม่ได้อยู่ดี เหมือนมันvalidแค่บางไฟล์เท่านั้น(ที่ตัวหนังสือสีเขียวๆ) เพราะไล่เชคดูแล้วก้มีครบทุกไฟล์

เดี๋ยวผมลองหาตัวcodex 95GBมาลองดู ได้ไม่ได้ยังไงจะมาบอกครับ ขอบคุณครับ
    ผมลงก็เป็นแบบท่านเหมือนกันเลยแต่พอไปเครื่องเพื่อนผมมันดันลงผ่านซะงั้นผมงงเลย Windows 10 เหมือนกัน Version เดี๋ยวกันแต่เครื่องผมดันมีปัญหาเหมือนท่านเลยเดี๋ยวจะลองเช็คดูอีกทีครับว่ามันเกิดปัญหาอะไรถ้ามันไม่ได้จะอัพตัวเต็มตัดปัญหาเลยครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ไฟล์เกมหรือครับนั่น 95 GB !!!!
    ไฟล์เกมส์จริงครับท่าน ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คุณเต้ อย่าลืม Dragon Quest hero 2 ผมค้าบบ แก้ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับบ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JoeyzaS อ่านกระทู้
    คุณเต้ อย่าลืม Dragon Quest hero 2 ผมค้าบบ แก้ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับบ
    วันนี้ช่วงค่ำนะครับเดี๋ยวอัพให้แน่นอนครับ ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลองกับตัวcodex 95gbให้แล้วครับ อัพเดทได้ปกติครับ ไม่เด้งหลุดบ่อยๆแล้วด้วย.... แต่ก้ยังเปลี่ยนสี(รวมถึงลวดลายต่างๆ)ไม่ได้เหมือนเดิมครับ(บางทีอาจจะเป็นที่ผมคนเดียว5555)

แบบที่เห็นเลยครับ ตอนแรกเปลี่ยนสีรถเป็นสีแดงเซฟเป็นforza liveryแล้วเรียบร้อย พอเข้าหน้าfree playมันก้จะย้อนกลับไปเป็นสีรถที่เราซื้อมาตอนแรก(ในกรณีนี้สีขาว)
    พอตอนแข่งก้เป็นสีขาว ออกมาmain menuก้ย้อนกลับไปเป็นสีขาว มานั่งเปลี่ยนสีใหม่ก้วนลูปเดิมเลยครับ

ถ้าจะอัพตัวใหม่หรือcodex 95gbตัวนี้ก้แจ้งด้วยนะครับ ถ้าจะอัพตัวนี้เดี๋ยวผมนั่งกดเข้าคลอบลิ้งให้555 เป็นไปได้ผมฝากดูของเพื่อนคุณเต้ด้วยว่าเปลี่ยนสีได้เหมือนกันมั้ย

ปล. รวมแล้ว98 GBครับ5555555555

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    FIFA 18 ลิงค์เสียครับ
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASROCK N68-GS4 FX R2.0 / VGA:XFX Radeon HD 7870 2GB GDDR5 / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 8GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ได้ข่าวว่า No man's sky มีอัพเดทหรือเปล่าครับ พอจะหาให้ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JoeyzaS อ่านกระทู้
    จัดให้แล้วครับตรวจดูที่หน้ากระทู้แรกได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ohcheese อ่านกระทู้
    ลองกับตัวcodex 95gbให้แล้วครับ อัพเดทได้ปกติครับ ไม่เด้งหลุดบ่อยๆแล้วด้วย.... แต่ก้ยังเปลี่ยนสี(รวมถึงลวดลายต่างๆ)ไม่ได้เหมือนเดิมครับ(บางทีอาจจะเป็นที่ผมคนเดียว5555)

แบบที่เห็นเลยครับ ตอนแรกเปลี่ยนสีรถเป็นสีแดงเซฟเป็นforza liveryแล้วเรียบร้อย พอเข้าหน้าfree playมันก้จะย้อนกลับไปเป็นสีรถที่เราซื้อมาตอนแรก(ในกรณีนี้สีขาว)
    พอตอนแข่งก้เป็นสีขาว ออกมาmain menuก้ย้อนกลับไปเป็นสีขาว มานั่งเปลี่ยนสีใหม่ก้วนลูปเดิมเลยครับ

ถ้าจะอัพตัวใหม่หรือcodex 95gbตัวนี้ก้แจ้งด้วยนะครับ ถ้าจะอัพตัวนี้เดี๋ยวผมนั่งกดเข้าคลอบลิ้งให้555 เป็นไปได้ผมฝากดูของเพื่อนคุณเต้ด้วยว่าเปลี่ยนสีได้เหมือนกันมั้ย

ปล. รวมแล้ว98 GBครับ5555555555
    เพื่อนผมก็เป็นเหมือนกันครับแบบท่านเลยเด้งหลุดเหมือนกันแต่ผมอยากจะลองเครื่องตัวเองด้วยครับเดี๋ยวจะหาเวลาลงให้ครับช่วงนี้งานยุ่งไปหน่อยครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mamamiyaok อ่านกระทู้
    FIFA 18 ลิงค์เสียครับ
    ลองเช็คดูแล้วก็ปกตินะครับลองดูอีกทีครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kinsang อ่านกระทู้
    ได้ข่าวว่า No man's sky มีอัพเดทหรือเปล่าครับ พอจะหาให้ได้ไหมครับ
    ตอนนี้มีถึง Version 1.52 [NEXT] เดี๋ยวพึ่งนี้จะอัพให้ครับพอดีกำลังจะอัพให้ครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Dragon Quest Heroes 2

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    FIFA 18
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASROCK N68-GS4 FX R2.0 / VGA:XFX Radeon HD 7870 2GB GDDR5 / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 8GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    ลิ้งค์ที่ลงท้ายด้วย .io ตายหมดเลยครับ
    BEGONE THOTTTTTTTT

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mamamiyaok อ่านกระทู้
    FIFA 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    ลิ้งค์ที่ลงท้ายด้วย .io ตายหมดเลยครับ
    เหมือนเว็บจะมีปัญหาเหมือนกันครับผมลองดูก็ Error ครับ Server คงมีปัญหาอยู่ครับรอสักพักนึงครับ ^_^

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kinsang อ่านกระทู้
    จัดให้แล้วนะครับตัวล่าสุดเลยตรวจสอบได้ที่หน้ากระทู้แรกได้เลย ^_^

No Man's Sky [Incl.NEXT]
    *ตอนนี้เว็บครอบลิ้งค์ใช้งานได้ปกติแล้วครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    รบกวนขอ no man's sky เวอร์ชั่นล่าสุดได้ไหมครับ v. 1.53
    ขอบคุณครับบ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ donut255 อ่านกระทู้
    รบกวนขอ no man's sky เวอร์ชั่นล่าสุดได้ไหมครับ v. 1.53
    ขอบคุณครับบ
    เดี๋ยวอัพตัว Update ให้ครับเพราะตัวเกมส์หลักถึง 1.52 ครับ (แต่มันออกแล้วรึ ^_^)

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    เดี๋ยวอัพตัว Update ให้ครับเพราะตัวเกมส์หลักถึง 1.52 ครับ (แต่มันออกแล้วรึ ^_^)
    อ่อออ พอดีผมไม่เห็นครับ โทษทีๆ แหะๆ ยังไงก็ขอบคุณมากๆคร้าบบบ

เออใช่ พอจะมีเกมส์ Yakuza 0 ไหมครับ ที่เพิ่งเข้ามา pc ครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    อยากถามว่า โหลดเกมเถื่อนนี้ มีผลทำให้คอมช้าบ้างมั้ยครับ ?
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอเกม the elder scrolls v skyrim legendary edition ครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ donut255 อ่านกระทู้
    อ่อออ พอดีผมไม่เห็นครับ โทษทีๆ แหะๆ ยังไงก็ขอบคุณมากๆคร้าบบบ

เออใช่ พอจะมีเกมส์ Yakuza 0 ไหมครับ ที่เพิ่งเข้ามา pc ครับ
    มีครับแต่ยังไม่มี Crack ในตอนนี้ครับถ้ามีอัพให้แน่นอนครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    อยากถามว่า โหลดเกมเถื่อนนี้ มีผลทำให้คอมช้าบ้างมั้ยครับ ?
    มันก็มีบ้างแต่มันไม่ใช่เฉพาะกับเกมส์เถื่อนทั้งหมดครับต้องดูด้วยว่าท่านลงโปรแกรมอะไรบ้างไหครับถ้าลงโปรแกรมเยอะก็อาจทำให้เครื่องช้าได้หรืออาจจะมีไว้รัสอยู่ในเครื่องก็เป็นได้ถึงแม้ว่าเกมส์แท้ดีกว่าเกมส์เถื่อนและเกมส์เถื่อนก็มีโอกาสติดไวรัสมากกว่าเกมส์แท้แน่นอนแต่มันไม่ใช่เฉพาะเกมส์เถื่อนทั้งหมดเสมอไปครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeRioN5816 อ่านกระทู้
    ขอเกม the elder scrolls v skyrim legendary edition ครับ
    ตัว Special Edition ภาพสวยกว่านะครับท่านหรือว่าท่านต้องการตัวที่ท่านพิมพ์มารึครับถาจะเอาบอกได้ครับ ^_^

No Man's Sky Update v1.52.2-v1.53 CODEX ตรวจสอบได้ที่เกมส์ No Man's Sky [Incl.NEXT] ได้เลย ^_^

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ครับ ตามนั้นแหละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HeRioN5816 : 4th August 2018 เมื่อ 12:07

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeRioN5816 อ่านกระทู้
    ครับ ตามนั้นแหละครับ
    เดี๋ยวจัดให้ครับวันนี้แน่นอน ^_^

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    The Elder Scrolls V Skyrim Legendary Edition ตรวจสอบได้ที่เกมส์ The Elder Scrolls V Skyrim Special Edition+Legendary Edition ได้เลย ^_^

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Blog Entries
    2
    Outcast Second Contact ลิงค์โดนลบไปแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    Outcast Second Contact ลิงค์โดนลบไปแล้วครับ
    เดี๋ยวอัพให้ใหม่ครับไม่เกินวันนี้แน่นอน ^_^

Red Alert 2 + Yuri

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    Torchlight 2 ลิ้งค์บินครับ

Tags for this Thread