ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 37 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2735363738394787137 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    มายืนยันเกมครับ COD - Infinite Warfare ลิ้งโหลดได้ครับ ยังไม่ตาย
    ตัวเกมที่โหลดมา ลงและเล่นได้ 100% ครับ

ขอบคุณมากครับ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1
    รหัส DIRT 2 ไม่ถูกครับ ใส่ Games_PC ไปแล้วครับ ไม่ถูกครับ

กล่าวขอบคุณ
    6,892
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ขอทราบวิธีแก้อาการ Black Screen ของเกม Darkest of Days หน่อยคับ มันเกิดตอนกด New Game คับ

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้
    มายืนยันเกมครับ COD - Infinite Warfare ลิ้งโหลดได้ครับ ยังไม่ตาย
    ตัวเกมที่โหลดมา ลงและเล่นได้ 100% ครับ

Thank You ที่มายืนยันเกมส์ให้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bassio777 อ่านกระทู้
    รหัส DIRT 2 ไม่ถูกครับ ใส่ Games_PC ไปแล้วครับ ไม่ถูกครับ
    ปัญหาน่าจะเป็นดังนี้นะครับ
    -ไฟล์อาจจะเสียระหว่างการ Download ลองโหลดแบบไม่ใช้ IDM ดูครับหรือถ้าใช่ IDM ควรเปิด 1-4 ช่องครับ
    -WinRAR ในการแตกไฟล์ควรจะเป็น v.5 ขึ้นไปครับและไม่ใช่ตัวปรับแต่งใดๆทั้งสิ้น หรือใช้ 7-Zip ในการแตกไฟล์ดูครับ

*ลองทำตามข้อ 2 ก่อนนะครับส่วนใหญ่เกิดจากปัญหานี้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cdvcdmp70 อ่านกระทู้
    ขอทราบวิธีแก้อาการ Black Screen ของเกม Darkest of Days หน่อยคับ มันเกิดตอนกด New Game คับ
    ลอง Update Driver การ์ดจอดูครับและเกมส์นี้ค่อนข้างเก่ามาก Windows ในการใช้เล่นควรจะเป็น Windows 7 ดีที่สุดครับ Win10 ไม่แนะนำครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Grim Dawn Ashes of Malmouth
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Middle-Earth Shadow of War Steamworksfix [REVOLT] ตรวจสอบที่เกมส์ Middle-Earth Shadow of War Gold Edition+Online ได้เลย ^_^
    Project Nimbus Update 20171015 CODEX ตรวจสอบที่เกมส์ Project Nimbus+Update ได้เลย ^_^
    ์็NHL 09
    WWE 2K18 Deluxe Edition [Uploading]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 17th October 2017 เมื่อ 15:20
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Crysis 3 - Digital Deluxe Edition [All DLC]

อันนี้มันเป็นตัวเกม หรีือ เป็นเเค่ตัวเสริมอย่างเดียวคัฟ

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ixe7990 อ่านกระทู้
    Crysis 3 - Digital Deluxe Edition [All DLC]

อันนี้มันเป็นตัวเกม หรีือ เป็นเเค่ตัวเสริมอย่างเดียวคัฟ
    เป็นตัวเกมหลักพร้อม DLC คับ โหลดทีเดียวจบ

กล่าวขอบคุณ
    6,892
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    Thank You ที่มายืนยันเกมส์ให้ครับ ^_^

ปัญหาน่าจะเป็นดังนี้นะครับ
    -ไฟล์อาจจะเสียระหว่างการ Download ลองโหลดแบบไม่ใช้ IDM ดูครับหรือถ้าใช่ IDM ควรเปิด 1-4 ช่องครับ
    -WinRAR ในการแตกไฟล์ควรจะเป็น v.5 ขึ้นไปครับและไม่ใช่ตัวปรับแต่งใดๆทั้งสิ้น หรือใช้ 7-Zip ในการแตกไฟล์ดูครับ

*ลองทำตามข้อ 2 ก่อนนะครับส่วนใหญ่เกิดจากปัญหานี้ครับ ^_^

ลอง Update Driver การ์ดจอดูครับและเกมส์นี้ค่อนข้างเก่ามาก Windows ในการใช้เล่นควรจะเป็น Windows 7 ดีที่สุดครับ Win10 ไม่แนะนำครับ ^_^

Grim Dawn Ashes of Malmouth
    Driver Ver ล่าสุดแล้วคับ สงสัยเป็นที่ Windows แล้วละคับ ยังไงก็ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ixe7990 อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    เป็นตัวเกมหลักพร้อม DLC คับ โหลดทีเดียวจบ
    ตามนั้นเลยครับท่าน ixe7990 อย่างที่ท่าน Finish Love พิมพ์ไว้ครับตัวเกมส์มีทั้งตัวหลักและ DLC ล่าสุดพร้อมในตัวครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cdvcdmp70 อ่านกระทู้
    Driver Ver ล่าสุดแล้วคับ สงสัยเป็นที่ Windows แล้วละคับ ยังไงก็ขอบคุณคับ
    ลอง Set ให้รันเป็น Win7 ดูครับไม่ 100% ครับแต่เป็นวิธีที่ดีที่สุดสำหรับคนที่ใช้ Win8 ขึ้นไปครับ
    - คลิกขวาที่ Icon Game [หรือตัวเข้าเกมส์ไฟล์ที่นามสกุล .exe] แล้วเลือก Properties
    - แล้วเลือกหัวข้อที่ชื่อ "Compatibility" ติ๊กถูกหัวข้อที่ชื่อ "Run this program in compatibility mode for:"
    - แล้วเลือกที่ Windows 7 [ถ้ามี Windows XP เลือก XP ครับจะดีกว่า] กด Ok
    - แล้วลองเข้าเกมส์ดูครับว่าได้หรือไม่

*ลองดูนะครับ ^_^

Gold Rush The Game+Update

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ELEX
    ARKTIKA.1
    อัพ2เกมสืนี้หน่อยครับเกมสืท่ามันส์

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ELEX
    ARKTIKA.1
    อัพ2เกมสืนี้หน่อยครับเกมสืท่ามันส์
    Up แน่นอนครับแต่ไฟล์ใหญ่เอาเรื่องเหมือนกัน ^_^
    *เกมส์ Arktika.1 นี่มันต้องใช้ VR นิถ้านั้นเล่นไม่ได้ดูที่เว็บนี้ครับ https://www.oculus.com/rift/

Rocket League
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 18th October 2017 เมื่อ 15:05

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Game เพิ่มจ้า
    Overgrowth

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    Middle-Earth Shadow of War Gold Edition นี้ใช่ ไฟล์ ISO หรือเปล่าครับ ?
    หรือ แตกไฟล์มาเจอตัวติดตั้งเกมส์เลย
    แล้ว ใช่ตัวเต็มหรือเปล่า ?
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    Middle-Earth Shadow of War Gold Edition นี้ใช่ ไฟล์ ISO หรือเปล่าครับ ?
    หรือ แตกไฟล์มาเจอตัวติดตั้งเกมส์เลย
    แล้ว ใช่ตัวเต็มหรือเปล่า ?
    ใช่ครับเดี๋ยวนี้ผมทำเป็น ISO หมดแล้วครับผมจำไม่ได้ว่าใครเป็นคนบอกให้ทำเป็นไฟล์ ISO เพราะถ้าไม่ทำเขาจะลงเกมส์แล้ว Error เกี่ยวกับ ISDone.dll ครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    Up แน่นอนครับแต่ไฟล์ใหญ่เอาเรื่องเหมือนกัน ^_^
    *เกมส์ Arktika.1 นี่มันต้องใช้ VR นิถ้านั้นเล่นไม่ได้ดูที่เว็บนี้ครับ https://www.oculus.com/rift/

Rocket League
    ลองเล่นจากที่อื่นเล่นไม่ได้เหมือนมันcrack by pass นะ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    ผมนี้แหละครับเป็นคนขอ ขอบคุณมากครับ
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    เกม NBA2k18 อะครับ พอกดเข้าเกมแล้วมันเด้งไปหน้าสตรีมของเรา แล้วมันก็ไม่เริ่มเกมให้อะครับ พอออกสตรีม มันก็เด้งเข้าสตรีมให้อีกอัตโนมัติอะครับ แก้ยังไงอะครับ

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    ยืนยัน Starcraft 2 Complete Collection โหลดได้ ลงได้ เล่นได้ 100% ไม่ง้อแง ครับ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ลองเล่นจากที่อื่นเล่นไม่ได้เหมือนมันcrack by pass นะ
    ต่อให้มี Crack ถ้าไม่มี VR มันไม่ให้เข้าเกมส์เลยครับแต่ไม่แน่อาจจะมีวิธีแก้ก็ได้ [มโนไปเองเหอะๆ] ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    ผมนี้แหละครับเป็นคนขอ ขอบคุณมากครับ
    จำได้แล้วคุณเองที่เคยบอกให้ทำไฟล์ ISO โทษทีผมพึ่งนึกออกครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OopeakoO123 อ่านกระทู้
    เกม NBA2k18 อะครับ พอกดเข้าเกมแล้วมันเด้งไปหน้าสตรีมของเรา แล้วมันก็ไม่เริ่มเกมให้อะครับ พอออกสตรีม มันก็เด้งเข้าสตรีมให้อีกอัตโนมัติอะครับ แก้ยังไงอะครับ
    ลองลง Crack อีกครั้งครับ แต่เกมส์มันก็ Crack ให้แล้วแต่อาจจะโดน Anti มันลบ Crack ไปครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้
    ยืนยัน Starcraft 2 Complete Collection โหลดได้ ลงได้ เล่นได้ 100% ไม่ง้อแง ครับ

ขอบคุณมากครับที่มายืนยันเกมส์ให้ครับ

ELEX
    WWE 2K18
    [Uploading....] [28GB Only]

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณครับ เล่นได้แล้ว

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    Middle-Earth Shadow of War SteamworksFix online นี่มันใช้ยังไงครับ แตกไฟล์แล้ว ก็อบไปวางที่ตัวเกม แล้วเล่นได้เลยหรอคับ ทำไมของผมขึ้น error REVOLT.nfo was either deleted or not put in derectory.application will terminate now. มันให้ทำอะไรกับ REVOLT.nfo หรอครับ ให้ลบหรอ ผมทั้งลบและ ใส่ใหม่ ไม่แตกต่างเลยอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    Middle-Earth Shadow of War SteamworksFix online นี่มันใช้ยังไงครับ แตกไฟล์แล้ว ก็อบไปวางที่ตัวเกม แล้วเล่นได้เลยหรอคับ ทำไมของผมขึ้น error REVOLT.nfo was either deleted or not put in derectory.application will terminate now. มันให้ทำอะไรกับ REVOLT.nfo หรอครับ ให้ลบหรอ ผมทั้งลบและ ใส่ใหม่ ไม่แตกต่างเลยอ่ะครับ
    SteamworksFix เป็น Crack Online ครับที่ต้องใช้โปรแกรม Steam ในการเปิดเล่นเกมส์ครับคือเข้าเกมส์โดยผ่านในโปรแกรม Steam ครับถ้าไม่มีโปรแกรม Steam ก็จะไม่สามารถเล่นผ่าน Online ได้ครับ ^_^

Big Update Game ครับ
    WWE 2K18 Deluxe Edition

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    F.Syndome นางในรูปคือใครคับ สวยดี

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Crysis 3 Digital Deluxe Edition [All DLC]
    พาสเเตกไฟล์อะไรคัฟ

อ.หางดง จ.เชียงใหม่ ประเทศไทย
    กล่าวขอบคุณ
    1,018
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Middle-Earth Shadow of War SteamworksFix online ขึ้น error REVOLT.nfo was either deleted or not put in derectory.application will terminate now. เหมือนกันเลยครับ Steam ผมก็มีนะครับ

Tags for this Thread