ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Threaded View

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    802
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    รบกวนอัพเกม Civilization VI ตัวล่าสุดให้ทีนะคับ เพราะลองโหลดอันเดิมมันโหลดไม่ได้แล้วที่เป็ฯ uptobox
    อัพให้ใหม่แล้วนะครับของ Kumpulbagi รวม Update และ DLC ล่าสุดแล้วครับตรวจสอบที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nin007rop2 อ่านกระทู้
    Total War Rome 2 ที่อัพให้นี้ patch อะไรเหรอครับ (เกมส์เล่นได้นะครับ สปาต้าอย่างถึก)
    อันเป็น Update v2.2.0 Build 17561.123828 และรวม DLC Empire Divided ซึ่งเป็น DLC ล่าสุดแล้วครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Sid Meier's Civilization VI [ALL DLC]

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread