ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 46 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3644454647485696146 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,126 ถึง 1,150 จากทั้งหมด 4318
    Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    แอดคับถ้าช่วงไหนว่างๆรบกวนอัพ แพท Blue Reflection Update 3 V1.02 H ให้ทีนะคับ
    จัดให้แล้วนะครับพร้อมกับ ALL DLC ครับดูที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Blue Reflection [ALL DLC]
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ขอบคุณมากคับ ตัวที่อัพใหม่repack all dlc นี่มันรวมver V1.02 H ไปด้วยเลยใช่ไหมคับเพราะเคยไปหาข้อมูลมันจะมีตัว all dlc รวมถึงแค่ V1.01 H ยังไงแอดช่วยเช็คที่ไฟล์ต้นทางให้ทีนะคับว่าไฟล์ที่อัพมานี่เค้าทำrepack ก่อนวันที่ 1พ.ย. รึเปล่าเพราะตัวอัพเดทล่าสุดมันเข้าวันที่1พ.ย. รายละเอียดแพทล่าสุดประมาณนี้คับ
    - Updated the compatibility with the additional costume DLCs.
    - Added 'Model Viewer' option for the DRESSING ROOM.
    - Performed other minor adjustments and fixes.

ยังไงก็ฝากดูทีนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย warin2531 : 13th November 2017 เมื่อ 05:34

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    รบกวนขอเกมส์นี้หน่อยนะครับ Stubbs the Zombie in Rebel Without a Pulse

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม.
    จัดให้แล้วนะครับดูที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากคับ ตัวที่อัพใหม่repack all dlc นี่มันรวมver V1.02 H ไปด้วยเลยใช่ไหมคับเพราะเคยไปหาข้อมูลมันจะมีตัว all dlc รวมถึงแค่ V1.01 H ยังไงแอดช่วยเช็คที่ไฟล์ต้นทางให้ทีนะคับว่าไฟล์ที่อัพมานี่เค้าทำrepack ก่อนวันที่ 1พ.ย. รึเปล่าเพราะตัวอัพเดทล่าสุดมันเข้าวันที่1พ.ย. รายละเอียดแพทล่าสุดประมาณนี้คับ
    - Updated the compatibility with the additional costume DLCs.
    - Added 'Model Viewer' option for the DRESSING ROOM.
    - Performed other minor adjustments and fixes.

ยังไงก็ฝากดูทีนะคับ
    ตัวที่ผมอัพให้ใหม่มีหมดทุกอย่างครับซึ่งเป็นตัวเกมส์ [Full DARKSIDERS] อันนี้เล่นได้เสถียรและไม่ค่อยมี Bug ครับ ส่วนอันเก่ามันเป็นตัวเกมส์ของ [Full ali213] มันต้องหาอัพเดตเรื่อยซึ่งมันมี Bug อยู่พอสมควรครับตอนนี้ก็มีถึง v1.02H ครับท่าทางข้อมูลมาจาก Steam แน่ๆ เลย ^_^

Update Game เพิ่มจ้า
    Stubbs the Zombie in Rebel Without a Pulse
    The Sims 4 [Incl.Cats & Dogs] [Uploading...]
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    โอเคคับขอบคุณมากคับ^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไฟนอล 13 เอเชีย ผมหาตัวเซทติ้งไม่เจอครับ ลงเกมแล้ว ลงตัว fix แล้ว พอเข้า ลันเชอร์ ก็ไม่มีเด้งมาให้ปรับเหมือนอันเก่า แต่เกมเป็นเสียง jp ซับeng แล้ว
    เหมือนมันยังไม่ update3 เหมือนตัวแรกเลยครับ

จริงๆเห็นว่า ตัวเกม แบบ ฟูลปกติ จะ มีขนาด 50 กว่า gb เพราะมันใส่มาสองเสียงเลย แล้วก็ มีupdate3 ที่ทำให้เราเซท ความละเอียดได้
    (จะเห็นว่า ลันเชอร์ของตัวแรกที่แอดลงให้โหลด ตัว 13gb มีให้ปรับความละเอียดได้ ปรับเลือกเสียงได้ แต่พอเลือกเสียง jp เกมจะไม่รัน เพราะถูกตัดเสียง jp ออก)

แล้วก็ตัวเกมจะปิดตัวลงทันทีที่กดปุ่ม Esc ตอนที่เล่นแบบ full mode แสดงว่า ตัวนี้ยังไม่ได้อัพเดท ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kupo : 13th November 2017 เมื่อ 14:06

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kupo อ่านกระทู้
    ไฟนอล 13 เอเชีย ผมหาตัวเซทติ้งไม่เจอครับ ลงเกมแล้ว ลงตัว fix แล้ว พอเข้า ลันเชอร์ ก็ไม่มีเด้งมาให้ปรับเหมือนอันเก่า แต่เกมเป็นเสียง jp ซับeng แล้ว
    เหมือนมันยังไม่ update3 เหมือนตัวแรกเลยครับ

จริงๆเห็นว่า ตัวเกม แบบ ฟูลปกติ จะ มีขนาด 50 กว่า gb เพราะมันใส่มาสองเสียงเลย แล้วก็ มีupdate3 ที่ทำให้เราเซท ความละเอียดได้
    (จะเห็นว่า ลันเชอร์ของตัวแรกที่แอดลงให้โหลด ตัว 13gb มีให้ปรับความละเอียดได้ ปรับเลือกเสียงได้ แต่พอเลือกเสียง jp เกมจะไม่รัน เพราะถูกตัดเสียง jp ออก)

แล้วก็ตัวเกมจะปิดตัวลงทันทีที่กดปุ่ม Esc ตอนที่เล่นแบบ full mode แสดงว่า ตัวนี้ยังไม่ได้อัพเดท ครับ
    ลืมไปเลยครับว่าเกมส์นี้มันมี Update 3 CPY อยู่จริงครับถ้าไม่ได้ลง Update นี้จะไม่สามารถปรับแต่งค่า Setting ได้เลยครับแต่ Patch Update นี้หายากอยู่เหมือนกันครับถ้าหาได้ผมจะหาให้ครับขอบคุณที่บอกรายละเอียดต่างๆ ที่ท่านพิมพ์ไว้ครับ ^_^

Alien Breed Trilogy

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ลืมไปเลยครับว่าเกมส์นี้มันมี Update 3 CPY อยู่จริงครับถ้าไม่ได้ลง Update นี้จะไม่สามารถปรับแต่งค่า Setting ได้เลยครับแต่ Patch Update นี้หายากอยู่เหมือนกันครับถ้าหาได้ผมจะหาให้ครับขอบคุณที่บอกรายละเอียดต่างๆ ที่ท่านพิมพ์ไว้ครับ ^_^

Alien Breed Trilogy
    เอาตัว Full พร้อมอัพเดทมาลงก็ดีครับแอดฯ ให้คนโหลดไปเลือกภาษาเอาเอง 55

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kupo อ่านกระทู้
    เอาตัว Full พร้อมอัพเดทมาลงก็ดีครับแอดฯ ให้คนโหลดไปเลือกภาษาเอาเอง 55
    ตัว Full ส่วนใหญ่จะไม่รวม Update มาให้ครับนอกจากเกมส์จะปล่อยตัว Update มาหมดมาทำตัว Full อีกทีนึงเป็นอย่างเช่น Complete Edition หรือ Game of the Year Edition ครับผมเอาตัว Update 3 CPY มาให้แล้วครับถึงขนาดคุ้ยหาเลยทีเดียว ^_^

The Sims 4 [Incl.Cats&Dogs] + Mod Thai
    Final Fantasy XIII Update 3 CPY ตรวจสอบที่เกมส์ Final Fantasy XIII + Asian Edition ได้เลยครับ ^_^

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ตัว Full ส่วนใหญ่จะไม่รวม Update มาให้ครับนอกจากเกมส์จะปล่อยตัว Update มาหมดมาทำตัว Full อีกทีนึงเป็นอย่างเช่น Complete Edition หรือ Game of the Year Edition ครับผมเอาตัว Update 3 CPY มาให้แล้วครับถึงขนาดคุ้ยหาเลยทีเดียว ^_^

The Sims 4 [Incl.Cats&Dogs] + Mod Thai
    Final Fantasy XIII Update 3 CPY ตรวจสอบที่เกมส์ Final Fantasy XIII + Asian Edition ได้เลยครับ ^_^
    ขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อยากได้ Assassin's creed Origin กับ NFS Payback จังเลย ^^

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelnw123 อ่านกระทู้
    อยากได้ Assassin's creed Origin กับ NFS Payback จังเลย ^^
    NFS Payback มีแต่ตัวยังไม่มี Crack ครับ ส่วนเกมส์ Assassin's Creed Origins เห็นว่าทำ Offline Activator ได้นิครับเพื่อนผมเขาทำได้เมื่อ 3วันก่อนนี้เองเดี๋ยวตอนเย็นวันนี้กะว่าเลิกงานจะมาลองทำดูครับถ้าทำได้จะบอกรายละเอียดอีกทีนึงครับ ^_^

TransRoad USA

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    The Sims 4 [Incl.Cats&Dogs] + Mod Thai จะกลับมาเล่นอีกครั้งเพราะรักหมาแมวนี่แหละ แต่เมื่อกี้ แอบไปส่อง การโหลด ต้องทำความเข้าใจดีๆ อย่าข้ามขั้นตอน เพราะอาจะเล่นไม่ได้ หรืออะไรที่ไม่ควรลง อย่าลง (Uncen ลงแนนวล เรามันสาย Dark ดีไม่ดีหา ...... อุฟฟฟ บอกไม่ได้ เด็กๆมาดูเยอะ แห่ะๆ)

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    The Sims 4 [Incl.Cats&Dogs] + Mod Thai จะกลับมาเล่นอีกครั้งเพราะรักหมาแมวนี่แหละ แต่เมื่อกี้ แอบไปส่อง การโหลด ต้องทำความเข้าใจดีๆ อย่าข้ามขั้นตอน เพราะอาจะเล่นไม่ได้ หรืออะไรที่ไม่ควรลง อย่าลง (Uncen ลงแนนวล เรามันสาย Dark ดีไม่ดีหา ...... อุฟฟฟ บอกไม่ได้ เด็กๆมาดูเยอะ แห่ะๆ)
    มีอุฟฟบอกไม่ได้ด้วยผมว่าเด็กสมัยนี้แสบเลยละครับ 55+

Infernal
    *สำหรับ Assassin's Creed Origins นั้นสามารถทำ Offline Activation ได้แล้วแต่ดันไปลงที่บ้านเพื่อนรอเพื่อนทำงานเสร็จก่อน ตอนแรกก็ไม่เชื่อว่าจะทำได้ ทำได้จริงๆซะงั้นถ้าอยากได้รอหน่อยนะครับที่สำคัญ "ฟรี" ครับเพราะเพื่อนได้มาฟรีครับ ^_^

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Nioh Complete Edition Update 1.21.02 CODEX ตรวจสอบที่เกมส์ Nioh Complete Edition+Update ได้เลย ^_^

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    ปักหมุด รอ AC : Origin ด้วยคนครับ เห็นต่างชาติโพสยืนยันกันเยอะมาก >.<
    My Name Is oI3lacKLisTo

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    ปักหมุด รอ AC : Origin ด้วยคนครับ เห็นต่างชาติโพสยืนยันกันเยอะมาก >.<
    ใช่ครับแต่เป็นการเล่นแบบ Offline Activition โดยทำให้ตัว Uplay เป็น Offline เพื่อไม่ให้ Uplay มัน Detect เจอว่าเป็นเกมส์เถื่อน เดี๋ยวผมจะอัพตัวเกมส์ PrePack [หมายถึงรวมไฟล์แต่ยังไม่มี Crack ครับ] เพราะผมไปทำบ้านเพื่อนผมต้องรอประมาณ 1-2 วันเพื่อนผมทำงานต่างจังหวัดต้องรอตัว Activition เพราะต้องทำไปพร้อมๆกัน ผมก็ไปทำบ้านเพื่อนมันมาตอนแรกก็คิดว่าไม่ได้ พอทำเสร็จได้จริงๆซะงั้น ผมถึงสมัคร ID ไก่ของ Uplay เลย [กลัวมันแบนเกมส์แท้ที่ผมซื้อมา] เพื่อจะได้มาทำให้ทุกคนในบอร์ดครับ ^_^

Investigator
    Assassin's Creed Origins [PrePack] [No Crack] [Uploading...]

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    https://drive.google.com/file/d/17c1...O7hmcbj6G/view

โหลดมา3ครั้งเป็นแบบนี้ทุกครั้งเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zzkilo11 อ่านกระทู้
    https://drive.google.com/file/d/17c1...O7hmcbj6G/view

โหลดมา3ครั้งเป็นแบบนี้ทุกครั้งเลยครับ
    น่าเกิดจากสิ่งนี้นะครับ
    -ไฟล์เสียระหว่าง Download ลองไม่ใช้ IDM ดูครับหรือถ้าใช้ IDM ควรเปิดเพียงแค่ 1-4 ช่องพอครับ
    -ควรใช้ WinRAR v5 ขึ้นไปนะครับและต้องไม่ใช้ตัวปรับแต่งใดๆมาครับและถ้าจะถอนตัวเก่าออกควรถอนให้เกลี้ยงครับ หรือใช้ 7-Zip ในการแตกไฟล์นะครับ

*ลองทำตามข้อ 2 ก่อนส่วนใหญ่เกิดจากปัญหานี้ครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    894
    Assassin's Creed Origins [Prepack No Crack]

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    รบกวนนิดครับ เกมTom Clancy's GhostRecon Wildlands+Crack CPY เล่นผ่านด้านแรกไปแล้ว พอเข้าเกมใหม่ ก็เริ่มต้นใหม่ คือมันไม่โหลด save ให้อ่ะครับ มีวิธีแก้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โดมินิด อ่านกระทู้
    รบกวนนิดครับ เกมTom Clancy's GhostRecon Wildlands+Crack CPY เล่นผ่านด้านแรกไปแล้ว พอเข้าเกมใหม่ ก็เริ่มต้นใหม่ คือมันไม่โหลด save ให้อ่ะครับ มีวิธีแก้ไหม
    ให้ทำตามนี้นะครับ
    ถ้า save เป็นของ Steampunks ไปที่ C:\ProgramData\Tom Clancy’s Ghost Recon Wildlands\UserData
    ถ้า save เป็นของ CPY ไปที่ C:\Users\YourUserName\Documents\CPY_SAVES\Player\UPLAY\Tom Clancy's Ghost Recon Wildlands

แล้วดูตามภาพนะครับ ^_^

*ลองดูครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    CPY ลองๆย้อนไปดูครับ ผมเคยเป็นกับเกม Rise Of Tomb Rider ปัญหาเรื่องไม่ยอมโหลด Save

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    CPY ลองๆย้อนไปดูครับ ผมเคยเป็นกับเกม Rise Of Tomb Rider ปัญหาเรื่องไม่ยอมโหลด Save
    ใช่ครับผมจำได้เลยว่าท่านเคยเอามา Post ไว้และใช้ได้ผมเลยเก็บข้อมูลไว้เผื่อใครจะเกิดอาการแบบที่ท่านเคยเป็น ^_^

Hand of Fate

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอเกมส farm simulator 2013 หน่อยคับ ลำลึกความหลัง

Tags for this Thread