ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 77 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2767757677787987127 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,901 ถึง 1,925 จากทั้งหมด 4318
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    - ถ้านั้นลองเอา Crack ลงใหม่ครับ คลิก
    - ตอนลง Crack เสร็จลองเปิดโหมดพัฒนาดูครับดูได้จากคลิปนี้ครับอย่าพึ่งเข้าเกมส์นะครับ https://www.youtube.com/watch?v=2K80LgLwvsM
    - จากนั้นลองปิด Firewall และปิด Internet ดูครับจากนั้นลองเข้าเกมส์ดูครับ
    - และการ์ดจอท่านรองรับถึง DirectX 12 ไหมครับ

ลองทำดูนะครับมันน่าจะได้นะครับปิด Antivirus ด้วยนะครับ ^_^

เป็นภาษา Eng เสียง JPN ครับ ^_^
    GTX 1050Ti อะครับของโน๊ตบุ๊คนะครับ ลองทำตามแล้วครับเหมือนเดิมเป๊ะเลยครับ ลองทุกอย่างไม่ได้เลยหมดหนทางแล้วใช่มั้ยครับ แล้วก็ลิ้งแคร๊กเข้าโหลดไม่ได้ครับผมเลยไปโหลดที่อื่นมาไม่รุ้ที่อื่นมันแก้ไม่ได้รึเปล่าลองแก้ลิ้งให้หน่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zzkilo11 : 22nd March 2018 เมื่อ 02:32

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zzkilo11 อ่านกระทู้
    GTX 1050Ti อะครับของโน๊ตบุ๊คนะครับ ลองทำตามแล้วครับเหมือนเดิมเป๊ะเลยครับ ลองทุกอย่างไม่ได้เลยหมดหนทางแล้วใช่มั้ยครับ แล้วก็ลิ้งแคร๊กเข้าโหลดไม่ได้ครับผมเลยไปโหลดที่อื่นมาไม่รุ้ที่อื่นมันแก้ไม่ได้รึเปล่าลองแก้ลิ้งให้หน่อยครับ
    ยังไม่ได้หรอครับจะหาวิธีไหนแก้ดีเดี๋ยวช่วยให้ครับแต่ก็บอกบอกวิธีแก้จะหมดแล้วละครับส่วน Crack ถ้าท่านโหลดมันเป็นของ CODEX ถึงโหลดจากที่อื่นใช้ได้หมดครับเพราะมันมีแค่ Crack Version เดียวครับ ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    คงต้องลงวินใหม่ดูครับ ถ้าอยากเล่นจริงๆ ไม่ก็ลอง AIO Runtimes 2018 v2.4.5 ดู ไม่ก็ใช้ CCleaner ดู ไม่ก็ใช้ DDU ลบ Driver เก่าออกแบ้วลงใหม่ดูครับ เพราะมีคนเล่นได้มายืนยัน แสดงว่าตัวเกมไม่มีปัญหา คงเป็นที่ต้องระบบของท่าน อาจจะมีปัญหา อ้อ ลองปิด Windows Defender ดูครับ ผมก็วิน 10 แล้วนะตอนนี้ เดะจะลองโหลดมาเทสมั้งครับ ขอให้เล่นได้ครีบ Good Luck

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Game เพิ่มครับ
    Shadow Warrior 2
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Game Resident Evil HD Remaster กรุณาอัพโหลดให้ใหม่ด้วยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Recore เล่นได้ 100 เปอ ได้เล่นซักที ตอนลงไม่งง มีอาการงมๆนิสหน่อยตอนทำแครก Thank You ท่าน ฮิปปี้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    FINAL FANTASY XV WINDOWS EDITION HD TEXTURE ก็ไม่รู้ว่าแตกต่างมั้ยไม่เคยสั่งเกตุ แต่ลงแล้วเล่น Save เดิมต่อได้ครับ Thank you คับ ท่าน ฮิปปี้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Silent Hill Downpour [RPCS3 on PC] ไฟล์บินไปแล้วครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Gears of War 4 เข้าไปโหลดตัวติดตั้งไม่ได้ครับ http://cuon.io/mxRzVgT ตรงครอบ 9ชั้นนี่ ไปชั้นที่ 2 กดไปต่อไม่ได้ครับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย adisaks999 : 22nd March 2018 เมื่อ 23:55

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamfight อ่านกระทู้
    Game Resident Evil HD Remaster กรุณาอัพโหลดให้ใหม่ด้วยครับ ขอบคุณครับ
    ได้ครับเดี๋ยวอัพให้ครับไม่เกินพรุ่งนี้ครับ ^_^ [ความจริงมันวันนี้นิหว่า]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    Recore เล่นได้ 100 เปอ ได้เล่นซักที ตอนลงไม่งง มีอาการงมๆนิสหน่อยตอนทำแครก Thank You ท่าน ฮิปปี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    FINAL FANTASY XV WINDOWS EDITION HD TEXTURE ก็ไม่รู้ว่าแตกต่างมั้ยไม่เคยสั่งเกตุ แต่ลงแล้วเล่น Save เดิมต่อได้ครับ Thank you คับ ท่าน ฮิปปี้

Silent Hill Downpour [RPCS3 on PC] ไฟล์บินไปแล้วครับผม
    Thank You ที่มายืนยันให้ครับถ้าเล่นเกมส์ ReCore ได้ Gears of War 4 ก็ไม่น่าใช่ปัญหาครับเพราะการเข้าเกมส์เหมือนกันหมดครับเพราะมาจาก Microsoft Store ด้วยกัน ^_^
    ส่วน Silent Hill Downpour เดี๋ยวจัดให้ครับวันนี้ช่วงเย็นนะครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ adisaks999 อ่านกระทู้
    Gears of War 4 เข้าไปโหลดตัวติดตั้งไม่ได้ครับ http://cuon.io/mxRzVgT ตรงครอบ 9ชั้นนี่ ไปชั้นที่ 2 กดไปต่อไม่ได้ครับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ
    ผมก็เป็นเหมือนกันแหะช่วงหัวค่ำก็ยังเปิดได้อยู่ผมแจ้งทางเว็บไปแล้วครับลองดูพรุ่งนี้นะครับถ้าได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวให้ตัวไฟล์ไปครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ได้ครับเดี๋ยวอัพให้ครับไม่เกินพรุ่งนี้ครับ ^_^ [ความจริงมันวันนี้นิหว่า]

Thank You ที่มายืนยันให้ครับถ้าเล่นเกมส์ ReCore ได้ Gears of War 4 ก็ไม่น่าใช่ปัญหาครับเพราะการเข้าเกมส์เหมือนกันหมดครับเพราะมาจาก Microsoft Store ด้วยกัน ^_^
    ส่วน Silent Hill Downpour เดี๋ยวจัดให้ครับวันนี้ช่วงเย็นนะครับ ^_^

ผมก็เป็นเหมือนกันแหะช่วงหัวค่ำก็ยังเปิดได้อยู่ผมแจ้งทางเว็บไปแล้วครับลองดูพรุ่งนี้นะครับถ้าได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวให้ตัวไฟล์ไปครับ ^_^
    ครับผมไงพรุ่งนี้ผมลองอีกทีนะครับ ขอคุณสำหรับ GAME ดีๆที่แจกมากมายครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    Dead Rising 4 ของคุณนี่
    ผมสามารถโหลด Crack Revolt มาใช้ได้มั้ยครับ ?

หรือ
    สามารถเล่น แลน หรือ ออนไลน์ ได้มั้ยครับ ?

และก็เกมส์ที่โหลดไม่ได้ ขึ้น
    Network Error (tcp_error) น่ะครับ
    - Rise of the Tomb Raider 20 Year Celabration
    - Honney Select
    - Dead Rising 4 Deluxe Edition
    น่ะครับ หรือเป็นที่เน็ตผมกันแน่ ? 55555

และเกมส์ Battlefield 2142
    นี่โหลดได้ตามปกติครับ
    แต่เข้าเล่นยังไงครับ ให้ใส่รหัส ด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [R]uBik : 23rd March 2018 เมื่อ 04:47
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    ยอมรับเลยหลังๆมานี่เข้า joker แทบไม่ได้ดูกระทู้อื่น+ยุ่งงาน จะเข้ามาแต่กระทู้นี่เลยเพราะเห็นอัพเดตเกมที่เข้ามาใหม่ตลอดและก็โหลดง่ายเพราะแบบ 1 part ขอเป็นอีกกำลังใจให้ครับผม อย่างน้อยก็ทำให้ตัดสินใจได้ก่อนจะซื้อเกมจริงมาเล่น
    Praise the Lord
    [/COLOR]

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ adisaks999 อ่านกระทู้
    ครับผมไงพรุ่งนี้ผมลองอีกทีนะครับ ขอคุณสำหรับ GAME ดีๆที่แจกมากมายครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    ผมสามารถโหลด Crack Revolt มาใช้ได้มั้ยครับ ?

หรือ
    สามารถเล่น แลน หรือ ออนไลน์ ได้มั้ยครับ ?

และก็เกมส์ที่โหลดไม่ได้ ขึ้น
    Network Error (tcp_error) น่ะครับ
    - Rise of the Tomb Raider 20 Year Celabration
    - Honney Select
    - Dead Rising 4 Deluxe Edition
    น่ะครับ หรือเป็นที่เน็ตผมกันแน่ ? 55555

และเกมส์ Battlefield 2142
    นี่โหลดได้ตามปกติครับ
    แต่เข้าเล่นยังไงครับ ให้ใส่รหัส ด้วย
    - ผมพอรู้สาเหตุแล้วครับว่าเว็บครอบลิ้งค์ getsurl ทำไมเข้าไม่ได้เพราะ Domain อันนึงมัน Error ทำให้เจอข้อความ Network Error (tcp_error) วิธีแก้ง่ายมากให้เปลี่ยนจากเช่น http://gsurl.in/alE5 ให้เป็น http://gurl.ly/alE5 , http://gsur.in/alE5 หรือ http://gsurl.me/alE5 แค่นี้ก็เข้าได้ตามปกติแล้วครับเดี๋ยวผมไป Post ไว้หน้ากระทู้แรกครับ ^_^
    - Dead Rising 4 เล่น Multiplayer ได้ครับแต่ต้องมีโปรแกรม Steam ก่อนครับถึงจะเล่นได้โดยใช้ Crack ที่ผมให้ไปครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aexkarin อ่านกระทู้
    ยอมรับเลยหลังๆมานี่เข้า joker แทบไม่ได้ดูกระทู้อื่น+ยุ่งงาน จะเข้ามาแต่กระทู้นี่เลยเพราะเห็นอัพเดตเกมที่เข้ามาใหม่ตลอดและก็โหลดง่ายเพราะแบบ 1 part ขอเป็นอีกกำลังใจให้ครับผม อย่างน้อยก็ทำให้ตัดสินใจได้ก่อนจะซื้อเกมจริงมาเล่น
    Thank You ที่มาเป็นกำลังใจให้ครับ ^_^

Resident Evil HD Remaster

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คงต้องลงวินใหม่ดูครับ ถ้าอยากเล่นจริงๆ ไม่ก็ลอง AIO Runtimes 2018 v2.4.5 ดู ไม่ก็ใช้ CCleaner ดู ไม่ก็ใช้ DDU ลบ Driver เก่าออกแบ้วลงใหม่ดูครับ เพราะมีคนเล่นได้มายืนยัน แสดงว่าตัวเกมไม่มีปัญหา คงเป็นที่ต้องระบบของท่าน อาจจะมีปัญหา อ้อ ลองปิด Windows Defender ดูครับ ผมก็วิน 10 แล้วนะตอนนี้ เดะจะลองโหลดมาเทสมั้งครับ ขอให้เล่นได้ครีบ Good Luck
    พอลบการ์ดจอละเล่นได้เลยครับแต่มันไปรันการ์ดจอเครื่องแทนเลยอืดปรับสูงไม่ได้เลยมันไปรันตัว intel แทน geforce 555555 มีไดรฟ์เวอร์รุ่นไหนที่ลงแล้วไม่มีปัญหามั่งครับ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

FT.CN.T-ara,IU,AOA
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Attack on Titan 2+Multiplayer นี่เล่นออนไลน์ได้ใช่ไหมครับแล้วทำไงบ้างเนี่ย 555555
    Hyomin !! T-ara

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zzkilo11 อ่านกระทู้
    พอลบการ์ดจอละเล่นได้เลยครับแต่มันไปรันการ์ดจอเครื่องแทนเลยอืดปรับสูงไม่ได้เลยมันไปรันตัว intel แทน geforce 555555 มีไดรฟ์เวอร์รุ่นไหนที่ลงแล้วไม่มีปัญหามั่งครับ
    โหลด Driver ไปได้ที่นี่ครับ https://www.geforce.com/drivers

จัดให้แล้วครับตรวจสอบที่หน้ากระทู้แรกได้เลย ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ otheoneo อ่านกระทู้
    Attack on Titan 2+Multiplayer นี่เล่นออนไลน์ได้ใช่ไหมครับแล้วทำไงบ้างเนี่ย 555555
    เล่น MP ได้ครับแต่ต้องมีโปรแกรม Steam ก่อนครับแล้วเอา Crack MP หลังจากลงเสร็จแล้วลองไปดูข้อมูลที่ตัวเกมส์ได้ครับว่า Crack MP อยู่ตรงไหนหลังจากติดตั้งเสร็จแล้วครับ ^_^

Silent Hill Downpour [RPCS3 on PC]

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    แวะมาดัน ไห้คับ ท่าน

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ลองระบุไดร์เวอร์ที่ใช้สำหรับ เกมนี้โดยเฉพาะ ลองดูครับท่าน

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    มู้นี้มันจะกลายเป็นมู้ในตำนาน

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Resident Evil2 licenkey คืออะไรหรอครับ http://getfilesfrom.net/download/441145/Q5OTlhM
    ตามรูปครับ https://www.picz.in.th/image/SsC7mJ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Silent Hill Downpour [RPCS3 on PC] มันค้างหน้า Loading นานมากๆเลยครับ หรือว่าผมต้องเอาเวอชั่นล่าสุดมาใส่

กล่าวขอบคุณ
    894
    มู้นี้มันจะกลายเป็นมู้ในตำนาน
    อยากให้ทุกๆท่านเห็นแบบนี้เหมือนกันครับแต่ยังเทียบกับตำนานนัก Upload แต่ก่อนยังไม่ได้ครับ แต่ตำเร็วๆก็ได้ครับตำนานมันช้าไปรอนานครับ 55+ [อันนี้ล้อเล่น ^_^]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamfight อ่านกระทู้
    Resident Evil2 licenkey คืออะไรหรอครับ http://getfilesfrom.net/download/441145/Q5OTlhM
    ตามรูปครับ https://www.picz.in.th/image/SsC7mJ
    ขอบคุณครับ
    ของผมไม่มีลง CD-Key อะไรนะครับลองดูใหม่นะครับและลิ้งค์ไม่ใช่ของผมแน่นอนของผมเป็น Link Kumpulbagi ครับ [ระวัง Virus นะครับอย่าเข้าไปครับไม่น่าไว้ใจ ^_^]

Silent Hill Downpour [RPCS3 on PC] มันค้างหน้า Loading นานมากๆเลยครับ หรือว่าผมต้องเอาเวอชั่นล่าสุดมาใส่
    เอา Version ล่าสุดของ Emu มาใส่ได้ครับแต่ลองปรับค่าจาก Launcher ก่อนก็ได้ครับเข้าไปที่ติดตั้งเกมส์แล้วจะเจอไฟล์ Launcher.exe ครับตอนแรกผมก็ค้างหน้า Loading เหมือนกันไปปรับค่าใน Launcher มันเล่นได้เฉยเลยผมก็ยังงงอยู่เลยปรับแบบงงๆด้วยครับ ^_^

Tom Clancy's GhostRecon Wildlands [Based on CPY]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 24th March 2018 เมื่อ 00:00

FT.CN.T-ara,IU,AOA
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    รบบกวนถ้าเกมนี่ ni no kuni ii revenant kingdom มาแล้ววอัพให้หน่อยยนะครับ ขอบคุณมากนะครับ

แล้วไททัน 2 มี แคร็กแยกไหมอะครับถ้ามีรบกวนอัพแยกได้ไหมอะครับ ฮ่า ๆ ขอบคุณมากนะครับ
    Hyomin !! T-ara

กล่าวขอบคุณ
    1
    รบกวนสอบถามครับ gear of war 4 กำลังติดตั้งได้ 3.7% แล้วฟ้องดังภาพครับ รบกวนผู้รู้แก้ไขหน่อยครับ drive ที่ลงว่าง 300Gb+ ครับ หรืออเป็นเพราะว่า drive C ผมไม่พอครับเห็นมันถามตอนแรกบอกไดรมี 112G ไฟลต้องการ 127 G
    https://www.picz.in.th/image/SspGaN
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย adisaks999 : 24th March 2018 เมื่อ 09:04

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread