ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 107 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 75797105106107108109117157 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,651 ถึง 2,675 จากทั้งหมด 4318
    Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aexkarin อ่านกระทู้
    ขอ ASSASSIN'S CREED: ORIGINS+DLC ด้วยนะครับต่อคิวยาวไป ขอบคุณครับ
    ได้ครับเดี๋ยวจัดให้ครับ [ผมกะว่าจะอัพเกมส์ใหม่ก่อนดีกว่าเกมส์เก่าไว้ทีหลังก่อนหลายท่านก็รอเกมส์นี้อยู่ด้วยไม่เกินพรุ่งนี้แน่นอนครับ]

Update Game เพิ่มครับ
    This War of Mine Anniversary Edition
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอเกมส์ Prototype1 - 2 ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ edwaed1 อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ Prototype1 - 2 ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
    เดี๋ยวอัพให้ครับผมขออัพเกมส์ใหม่ก่อนนะครับ ^_^

Starcraft 2 Complete Collection
    Assassin's Creed Origins The Curse of the Pharaohs [Uploading...]
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

FT.CN.T-ara,IU,AOA
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Dragonball Fighter Z Ultimate Edition ลิ้งเสียครับผม
    Hyomin !! T-ara

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณครับขอพาสแตกไฟล์ด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Assassin's Creed Origins Gold Edition
    รออัพพเดท บวก 1 ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ otheoneo อ่านกระทู้
    Dragonball Fighter Z Ultimate Edition ลิ้งเสียครับผม
    เดี๋ยวจัดให้ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ninjadue อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับขอพาสแตกไฟล์ด้วยครับ
    Password คือ Games_PC ครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittinan13 อ่านกระทู้
    Assassin's Creed Origins Gold Edition
    รออัพพเดท บวก 1 ครับผม
    จัดให้แล้วครับเป็นตัวล่าสุดเลยครับ ^_^

Assassin's Creed Origins [Incl.The Curse of the Pharaohs]

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    440
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    BERSERK And the Band of the Hawk

password อะไรครับ มันเป็น.zip

ได้ละครับหาจากเม้นกระทู้เก่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kewpid : 14th October 2018 เมื่อ 20:27

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    FIFA 19 อีกนานไหมครับกว่า crack จะมา

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    รบกวน Upload Max Payne 3 ให้ใหม่ทีครับผม อยากเล่นมากๆ ขอบคุณครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kewpid อ่านกระทู้
    BERSERK And the Band of the Hawk

password อะไรครับ มันเป็น.zip

ได้ละครับหาจากเม้นกระทู้เก่าๆ
    ได้แล้วนะครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SchooL อ่านกระทู้
    FIFA 19 อีกนานไหมครับกว่า crack จะมา
    คงต้องรอสักพักเลยนะครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Flame_OF_Recca อ่านกระทู้
    รบกวน Upload Max Payne 3 ให้ใหม่ทีครับผม อยากเล่นมากๆ ขอบคุณครับ ^^
    เดี๋ยวอัพให้นะครับรอหน่อยนะครับ ^_^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Assasin creed origin ขึ้นแบบนี้ ต้องรอใช่มั้ยครับ มีคนโหลดเยอะ

Sorry, you can't view or download this file at this time.

Too many users have viewed or downloaded this file recently. Please try accessing the file again later. If the file you are trying to access is particularly large or is shared with many people, it may take up to 24 hours to be able to view or download the file. If you still can't access a file after 24 hours, contact your domain administrator.

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lucifer_nu อ่านกระทู้
    Assasin creed origin ขึ้นแบบนี้ ต้องรอใช่มั้ยครับ มีคนโหลดเยอะ

Sorry, you can't view or download this file at this time.

Too many users have viewed or downloaded this file recently. Please try accessing the file again later. If the file you are trying to access is particularly large or is shared with many people, it may take up to 24 hours to be able to view or download the file. If you still can't access a file after 24 hours, contact your domain administrator.
    มันโหลดเกินโควต้าหรือคนโหลดเยอะครับรอสักพักครับหรือโหลดช่วงเช้าดูครับ ^_^

Batman Arkham Asylum Game of the Year Edition

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับ รบกวนแก้เกม Sid Meier's Civilization VI [Incl.Rise and Fall] ให้ทีครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    TWD A New Frontier Complete Season รบกวนรีอัพเกมนี้ให้ทีครับ ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    เป็นกำลังใจให้นะครับต้องมาตามอัพใหม่หมดเลย สู้สู้ครับ
    Praise the Lord
    [/COLOR]

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khunmikeee อ่านกระทู้
    สวัสดีครับ รบกวนแก้เกม Sid Meier's Civilization VI [Incl.Rise and Fall] ให้ทีครับ ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arteries อ่านกระทู้
    TWD A New Frontier Complete Season รบกวนรีอัพเกมนี้ให้ทีครับ ขอบคุณครับ
    ครับเดี๋ยวอัพให้ครับภายใน 2-3 วันนี้นะครับ ^_^

Dragonball Fighter Z Ultimate Edition

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดแล้วไฟล ชอบเสียอะครับ จำเป้นต้องใช้ IDM ช่วยปะ ปกติผมใช้ Chrome โหลดเลย

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    รบกวนรีอัพ shoguntotal war 2 ทีครับ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ edwaed1 อ่านกระทู้
    โหลดแล้วไฟล ชอบเสียอะครับ จำเป้นต้องใช้ IDM ช่วยปะ ปกติผมใช้ Chrome โหลดเลย
    ใช้ Winrar Version ไหนครับแนะนำควรเป็นตั้งแต่ V5.50 ขึ้นไปครับหรือใช้ 7-Zip และไฟล์ผมใส่ Recovery ไว้ 3% ซ่อมไฟล์ได้ครับจะโหลดด้วย IDM หรือไม่ IDM ก็ได้ครับถ้าใช้ IDM ควรเปิดช่อง Download ไม่เกิน 4 ช่องครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsLan อ่านกระทู้
    รบกวนรีอัพ shoguntotal war 2 ทีครับ
    ได้ครับเดี๋ยวอัพให้ครับ ^_^

WWE 2K19

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164

โหลดทุกอย่างได้ตามปกติหมดครับ พอแตกไฟล์มาแล้วก็กดติดตั้งก็ขึ้นงี้เลย

ติดตั้งได้แล้วครับ ย้ายไฟล์ติดตั้งไปไว้ในไดร์ D ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [R]uBik : 18th October 2018 เมื่อ 23:35
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ใช้ Winrar Version ไหนครับแนะนำควรเป็นตั้งแต่ V5.50 ขึ้นไปครับหรือใช้ 7-Zip และไฟล์ผมใส่ Recovery ไว้ 3% ซ่อมไฟล์ได้ครับจะโหลดด้วย IDM หรือไม่ IDM ก็ได้ครับถ้าใช้ IDM ควรเปิดช่อง Download ไม่เกิน 4 ช่องครับ ^_^

ได้ครับเดี๋ยวอัพให้ครับ ^_^

WWE 2K19
    ขอบคุณมากครับ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้

โหลดทุกอย่างได้ตามปกติหมดครับ พอแตกไฟล์มาแล้วก็กดติดตั้งก็ขึ้นงี้เลย

ติดตั้งได้แล้วครับ ย้ายไฟล์ติดตั้งไปไว้ในไดร์ D ครับ
    ได้แล้วใช่ไหมครับพอดีกำลังจะมาบอกวิธีแก้ให้พอดีเลยแสดงว่าติดตั้งใน External HDD แน่เลย ^_^

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้

ห้ามตั้ง Folder เป็นภาษาไทย เพราะตัว Install ไม่รองรับ Directory name ที่เป็นภาษาไทย ซึ่งค่ายอื่นก็เช่นกัน เช่น Corepack, Fitgirl, CODEX,......
    SUPPORT DEVELOPERS.BUY IT!

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Ninja Blade

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread