ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 45 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3543444546475595145 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,101 ถึง 1,125 จากทั้งหมด 4318
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอถามเพิ่มนิดนึงนะครับ ไม่ทราบว่า เกมส์ The Last Of Us มันมีเวอร์ชั่น PC ใหมครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooMi3 อ่านกระทู้
    ขอถามเพิ่มนิดนึงนะครับ ไม่ทราบว่า เกมส์ The Last Of Us มันมีเวอร์ชั่น PC ใหมครับ
    ตอบให้เลยคับไม่มีคับเพราะค่ายNaughty Dogที่ทำเกม The Last Of Us เป็นค่ายทำเกมย่อยของโซนี่ โซนี่ออกทุนทำให้หมด

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    ตอบให้เลยคับไม่มีคับเพราะค่ายNaughty Dogที่ทำเกม The Last Of Us เป็นค่ายทำเกมย่อยของโซนี่ โซนี่ออกทุนทำให้หมด

ขอบคุณมากครับ ถึงว่าหาโหลดที่ใหนก็ไม่มี

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,825
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooMi3 อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ถึงว่าหาโหลดที่ใหนก็ไม่มี
    ขอโทษที่ตอบช้าครับพอดียุ่งๆกับงานอยู่ ตามที่ท่าน Warin2531 บอกเลยครับท่าน MooMi3 เกมส์ The Last of Us เป็นเกมส์ของค่าย Sony จะ Exclusive เฉพาะ Play Station ครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Hack//G.U.Last Recode [Repack 11.6GB]
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มือใหม่ครับ เล่นได้ปล่าวไม่รู้แต่กำลังโหลดอยู่ 3 เกม เข้ามาขอบคุณไว้ก่อนครับสำหรับน้ำใจอันมหาศาลนี้

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mitr2009 อ่านกระทู้
    มือใหม่ครับ เล่นได้ปล่าวไม่รู้แต่กำลังโหลดอยู่ 3 เกม เข้ามาขอบคุณไว้ก่อนครับสำหรับน้ำใจอันมหาศาลนี้
    ยินดีครับผมเล่นได้ไม่ได้มายืนยันให้ด้วยนะครับ ^_^

WWK 2K18 Update 1.04 CODEX ตรวจสอบที่เกมส์ WWE 2K18+Update ได้เลยครับ ^_^
    Wolfenstein 2 The New Colossus Update 2 CODEX ตรวจสอบที่เกมส์ Wolfenstein 2 The New Colossus+Update ได้เลยครับ ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    Murdered Soul Suspect Complete Edition

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เข้ามายืนยันครับ โหลดไปแล้ว 5 เกม ทดลองเล่นแล้ว 1 เกม เล่นได้ดีเลยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับน้ำใจอันมหาศาลนี้ ^o^

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mitr2009 อ่านกระทู้
    เข้ามายืนยันครับ โหลดไปแล้ว 5 เกม ทดลองเล่นแล้ว 1 เกม เล่นได้ดีเลยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับน้ำใจอันมหาศาลนี้ ^o^
    ขอบคุณมากครับที่มายืนยันเกมส์ว่าเล่นได้นะครับแต่บอกด้วยนะครับว่าชื่อเกมส์อะไรที่เล่นได้ครับ ^_^

Nioh Complete Edition Update 1.21.01 CODEX ตรวจสอบที่เกมส์ Nioh Complete Edition+Update ได้เลย ^_^

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Blog Entries
    2
    ท่านแอดมิน ขอเกมส์ Need for Speed: Payback มีไหมครับ ขอบคุญครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    ท่านแอดมิน ขอเกมส์ Need for Speed: Payback มีไหมครับ ขอบคุญครับ
    มีแต่ตัวเกมส์ครับ Crack ยังบ่มีเลยครับผมคิดว่าเกมส์นี้ Crack ยากมากขนาดภาค NFS 2015 ยังไม่มีเลยครับภาคนี้คงยากกว่าภาคที่แล้วอีกครับ ^_^

Update Game เพิ่มจ้า
    Legendary
    The Sims 4 Update v1.36.102.1020 Cats and Dog [DLC Only] [Uploading...]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 10th November 2017 เมื่อ 18:56

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    แอด แอดเล่น COD WWII แล้วกระตุกมั้งมั้ย เฟรมเรทเท่าไหร่ ผมจะได้อัพเกรด ซีพียูเก่า ยังคงเป็น FX6300 กับแรม 8 GB

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    แอด แอดเล่น COD WWII แล้วกระตุกมั้งมั้ย เฟรมเรทเท่าไหร่ ผมจะได้อัพเกรด ซีพียูเก่า ยังคงเป็น FX6300 กับแรม 8 GB
    ไม่ค่อยกระตุกนะครับ Spec ผมก็ I5 7600K Ram 16GB VGA GTX 960 Gaming 4GB ครับผมปรับ High พวก Textures เท่านั้นครับ Extra ลดลงพอสมควรนอกนั้นสุดของเกมส์และจอที่รองรับครับ FPS ผมวิ่งเฉลี่ย 45-60 ครับดูแล้วท่านน่าใช้ตัว FX 8xxx ขึ้นไปมันจะได้ดึงประสิทธิภาพของ GTX 1050 หรือ 1060 [ผมจำของท่านไม่ได้แต่ 2 รุ่นนี้แน่] ได้เต็มที่ และ Ram 16GB ขึ้นครับ 8GB นี่ขั้นต่ำแล้วครับใจอยากจะแนะ Intel เพราะ CPU หลายอย่างมันทำงานได้เสถียรกว่า AMD [ความคิดส่วนตัวนะครับ] แต่เกมส์นี่มี Crack Reloaded ซึงหลายคนบอกว่าเล่นไดเสถียรกว่าตัว Crack Koncept และ Crack Reloaded ใช้กับตัวเกมส์ของ Koncept ได้แต่ใช้กับ Save ไม่ได้ครับ ผมลองทั้งแท้ใน Steam ตัวเกมส์ Koncept แต่ Crack Reloaded ผมก็ไม่เจออะไรเล่นได้ดีไม่มีปัญหาอะไรครับแต่ถ้าอยากลองย้าย save ควร Backup ไว้ไปที่ตัวเกมส์หา Folder players2 แล้วเก็บไว้ครับ [อันนี้ที่ก็บ Save ของ Crack Koncept ส่วนตัวเกมส์และ Crack Reloaded ไปที่ C:\ProgramData\steam\"username"\"AppID"\] แต่อย่าลองเลยครับกลัวจะเป็นแบบเกมส์ Wolfenstein 2 ของท่าน Finish Love ครับ ลองปรับขนาดหน้าจอให้เล็กลงหรือปรับ Textures ,
    Shadow ลงนิดพวกนี่กิน VRAM เหมือนกันนะครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    35
    แอดคับถ้าช่วงไหนว่างๆรบกวนอัพ แพท Blue Reflection Update 3 V1.02 H ให้ทีนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    แอดคับถ้าช่วงไหนว่างๆรบกวนอัพ แพท Blue Reflection Update 3 V1.02 H ให้ทีนะคับ
    เดี๋ยวผมจะอัพตัว Full อีกอันนึงให้ครับเพราะ Patch ตัวนี้มีไฟล์ถึง 12GB เลยครับยังกะตัวเกมส์เลยครับและตัวเกมส์ที่จะอัพให้ใหม่เสถียรกว่าครับ ^_^

The Sims 4 Update v1.36.99.1020 - v1.36.102.1020 [Cats&Dogs] ตรวจสอบที่เกมส์ The Sims 4 Deluxe Edition+Cats&Dogs ได้เลยครับ ^_^

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    สงสัยคงต้องเปลี่ยนเป็น Intel ไม่รู้ว่า I7 3770 ยังน่าเล่นอยู่มั้ย งบม่ายมี

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    สงสัยคงต้องเปลี่ยนเป็น Intel ไม่รู้ว่า I7 3770 ยังน่าเล่นอยู่มั้ย งบม่ายมี
    ตัวนี้ Socket 1155 ซึ่งรองรับ Ram แค่ DDR3 ไป Socket 1151 เลยดีกว่าครับเพราะรองรับ Ram DDR4 แล้วครับใจอยากให้ไป Socket 2011 v3 ด้วยครับแต่ท่านบอกว่างบน้อยเลยแนะนำอันนี้ดีกว่าครับ [แต่ผมก็ใช้แค่ 1151 เองแหะ] ^_^

Marvel's Guardians of the Galaxy Complete Episode
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 11th November 2017 เมื่อ 22:36

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    แอด แก้นิสนุง I7 3770 เป็นของ 1155 คับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    แอด แก้นิสนุง I7 3770 เป็นของ 1155 คับ
    จริงด้วยครับท่าน Socket เป็น 1155 จริงๆ ครับสับสนจนได้เราแต่อย่างที่ผมแนะนำนะครับถ้าเอา CPU I7 เป็น Socket 1155 เอาที่เป็น Socket 1150 ดีกว่านะครับราคาต่างไม่มากครับแต่ก็ต้องอยู่ที่งบท่านด้วยครับผมเป็นผู้แนะนำได้อย่างเดียวครับ ^_^
    *สำหรับท่านใดที่ขอเกมส์ Final Fantasy XIII ที่ตัวรวมทั้งเสียงและซับเป็น Eng,Jpn และเกมส์ Blue Reflection ต้องขออภัยนะครับเนื่องจากเมื่อชั่วหัวค่ำ Internet ชุมสายขาดเลยนี่พึ่งแก้เสร็จครับเดี๋ยวคืนนี้จะอัพให้และน่าจะไม่เกินพรุ่งนี้นะครับต้องขออภัยที่ในความล่าช้าด้วยครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    จริงด้วยครับท่าน Socket เป็น 1155 จริงๆ ครับสับสนจนได้เราแต่อย่างที่ผมแนะนำนะครับถ้าเอา CPU I7 เป็น Socket 1155 เอาที่เป็น Socket 1150 ดีกว่านะครับราคาต่างไม่มากครับแต่ก็ต้องอยู่ที่งบท่านด้วยครับผมเป็นผู้แนะนำได้อย่างเดียวครับ ^_^
    *สำหรับท่านใดที่ขอเกมส์ Final Fantasy XIII ที่ตัวรวมทั้งเสียงและซับเป็น Eng,Jpn และเกมส์ Blue Reflection ต้องขออภัยนะครับเนื่องจากเมื่อชั่วหัวค่ำ Internet ชุมสายขาดเลยนี่พึ่งแก้เสร็จครับเดี๋ยวคืนนี้จะอัพให้และน่าจะไม่เกินพรุ่งนี้นะครับต้องขออภัยที่ในความล่าช้าด้วยครับ ^_^
    ไม่เป็นไรคับไม่รีบคับ ไว้แอดว่างๆค่อยอัพก็ได้^^

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    ไม่เป็นไรคับไม่รีบคับ ไว้แอดว่างๆค่อยอัพก็ได้^^
    ขอบคุณมากครับที่เข้าใจแต่จะพยายามทำให้เสร็จวันนี้ครับ ^_^

Reupload Hitman The Complete First Season GOTY

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอถามครับ มีใครเป็นเหมือนผมบ้าง ที่โหลดๆอยู่แล้วมันก็หยุดโหลดไปเองอะครับ เป็นบ่อยมากเลย

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    รบกวนขอเกมส์นี้หน่อยนะครับ Stubbs the Zombie in Rebel Without a Pulse

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม.

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kupo อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

ถ้ามี เวอร์ชั่น เอเชีย รบกวนลงให้หน่อยนะครับ พอดีชอบเพลง กับเสียงญี่ปุ่นมากกว่า My Hand เอิ้กๆ

ถ้าได้ เอเชีย 13-2 ด้วยก็ดีครับ ส่วนไลท์นิ่งรีเทิร์น PC นี่ เขายัดมาให้สองเสียงอยู่แล้วปะ?
    จัดให้แล้วนะครับเป็นตัวรวมทั้ง Subtitle Eng+JPN และ Voice ENG+JPN ตรวจที่่เกมส์ Final Fantasy XIII+Asian Edition ได้เลยครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ptyzapiz อ่านกระทู้
    ขอถามครับ มีใครเป็นเหมือนผมบ้าง ที่โหลดๆอยู่แล้วมันก็หยุดโหลดไปเองอะครับ เป็นบ่อยมากเลย
    ผมก็โหลดได้ปกตินะครับบางทีอาจจะเป็น Server ของเว็บโหลดก็ได้ครับลองเปลี่ยนเวลาโหลดดูครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    รบกวนขอเกมส์นี้หน่อยนะครับ Stubbs the Zombie in Rebel Without a Pulse

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม.
    เดี๋ยวจัดให้ครับไม่น่าเกินพรุ่งนี้เช้าครับเพราะขอเคลียร์เกมส์นิดนึงครับ ^_^

Final Fantasy XIII Asian Edition ตรวจสอบที่เกมส์ Final Fantasy XIII+Asian Edition ได้เลยครับ ^_^

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ptyzapiz อ่านกระทู้
    เป็นบ้างบางที วิธีแก้ของผมคือ โหลดช่วงเช้าๆ เอาคับ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread