ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 138 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3888128136137138139140148 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,426 ถึง 3,450 จากทั้งหมด 4318
    Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelnw123 อ่านกระทู้
    The Lord of the Rings The Battle for Middle-Earth 2 Complete Edition ลิงค์เสียครับ รบกวนหน่อยครับ
    เดี๋ยวจัดให้ครับไม่เกินพรุ่งนี้ครับ ^_^

Update Games เพิ่มครับ
    Call of Juarez
    Call of Juarez Bound in Blood
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    State of Decay 2 ดาวโหลดไม่ได้แล้วนะครับรบกวนแก้หน่อยนะครับผม */\*

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    เกมส์นี้รู้สึก Crack จะมีปัญหาอยู่ครับและเห็นว่ามีตัว Fix แล้วแต่ผมรอตัวที่มันรวม Fix ไปเลยครับจะได้ไม่มีปัญหาครับ ^_^

-ลองเปลี่ยน Drive ที่จะลองครับเช่น Drive C ลองเปลี่ยนไปลง Drive D
    -ปัญหานี้บอกได้เลยครับว่าส่วนใหญ่มันมาจากพวก Hardware เป็นส่วนใหญ่ครับเพราะบางทีผมลงเกมส์ครั้งแรกลงได้แต่พอจะมาลงอีกครั้งกับเกมส์เดิมไฟล์เดิมอยู่ดีๆก็มีปัญหาแบบท่านเลยครับผมก็ลองโหลดใหม่แบบท่านแต่ผมจะโหลดโดยไม่ใช่ IDM ครับถ้าใช้ IDM ควรจะเปิดมากที่สุด 4 ช่องการ Download ครับแต่แนะนำโหลดแบบไม่ต้องใช้ IDM ดีที่สุดครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Total War Rome 2 Emperor Edition
    ผมลองทั้ง 2 ไดร์แล้วครับ มันจะเด้ง % ไม่เท่ากันด้วยครับ บางทีก็ 16 50 แล้วลองโหลดใหม่อีกรอบก็ไม่หายครับ งั้นเดี่ยวผม รอ FIX ใหม่ละกัน ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย logo1150 : 11th September 2019 เมื่อ 22:12
    ยังไม่คิด

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tripopza อ่านกระทู้
    State of Decay 2 ดาวโหลดไม่ได้แล้วนะครับรบกวนแก้หน่อยนะครับผม */\*
    ผมพึ่งอัพไปไม่นานนี่เองครับผมก็โหลดได้ปกติครับลองเข้าดูให้อีกทีครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ logo1150 อ่านกระทู้
    ผมลองทั้ง 2 ไดร์แล้วครับ มันจะเด้ง % ไม่เท่ากันด้วยครับ บางทีก็ 16 50 แล้วลองโหลดใหม่อีกรอบก็ไม่หายครับ งั้นเดี่ยวผม รอ FIX ใหม่ละกัน ขอบคุณครับ
    เดี๋ยวผมจะลองลงใหม่ให้ดูนะครับไม่เกิน 2-3 วันนี้ครับถ้าลงแล้วมันมีปัญหาแบบท่านจะอัพใหม่ให้ครับ ^_^

The Lord of the Rings The Battle for Middle-Earth 2 Complete Edition
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164

State of Decay 2 ลงเสร็จแล้ว พอเปิดดู Start Menu ก็ไม่มีตัวเกมให้เข้าครับ
    เลยมากด Icon ที่หน้า Desktop ก็เลยขึ้นตามภาพครับ แล้วก็มีตัวเกมให้เข้า
    พอเข้าเกมก็ยังไม่พ้น LOGO ตัวเกมเลยครับ เด้งออกมาที่หน้า Desktop เหมือนเดิมครับ ?
    ตอนนี้ปิดตัวป้องกันไวรัสและกำลังลบลงใหม่ไปที่ ไดร์ C ครับ

หลังจากลงไดร์ C นะครับ ก็จะมีตัวเกมให้เข้าที่ Start menu ครับ
    ผมก็เข้าที่ Start menu ก่อนเลย ก็มาถึงหน้าเมนูตัวเกมครับ

ก็ขึ้นตามนี้ผมก็กดตกลงไปครับ แล้วก็ไปกด Activate State of Decay 2 Icon ที่โผล่มาหน้าเดสท็อป
    ขึ้นแจ้งมาว่า

Access is denied.
    0 file(s) copied.
    Registering universal app...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [R]uBik : 12th September 2019 เมื่อ 13:07
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    TAE_HIPPY ทันมีเกมนี้ป่าวคับ Madden NFL 19 ถ้ามีอัพโหลดให้ด้วยน่ะคับขอบคุนคับ ช่วยอัพให้ด้วยน่ะทัน TAE_HIPPY

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้

State of Decay 2 ลงเสร็จแล้ว พอเปิดดู Start Menu ก็ไม่มีตัวเกมให้เข้าครับ
    เลยมากด Icon ที่หน้า Desktop ก็เลยขึ้นตามภาพครับ แล้วก็มีตัวเกมให้เข้า
    พอเข้าเกมก็ยังไม่พ้น LOGO ตัวเกมเลยครับ เด้งออกมาที่หน้า Desktop เหมือนเดิมครับ ?
    ตอนนี้ปิดตัวป้องกันไวรัสและกำลังลบลงใหม่ไปที่ ไดร์ C ครับ

หลังจากลงไดร์ C นะครับ ก็จะมีตัวเกมให้เข้าที่ Start menu ครับ
    ผมก็เข้าที่ Start menu ก่อนเลย ก็มาถึงหน้าเมนูตัวเกมครับ

ก็ขึ้นตามนี้ผมก็กดตกลงไปครับ แล้วก็ไปกด Activate State of Decay 2 Icon ที่โผล่มาหน้าเดสท็อป
    ขึ้นแจ้งมาว่า

Access is denied.
    0 file(s) copied.
    Registering universal app...

ปิดอินเตรเน็ต ปิดแอนตี้ไวรัสยัง ตอน install crack ตรง Taskbar จะมีช่องให้ค้นหา พิม์ ชื่อ ลงไปก็ จะเห็น State of Decay 2 (play)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย petsukum : 12th September 2019 เมื่อ 18:59

กล่าวขอบคุณ
    25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    ปิดอินเตรเน็ต ปิดแอนตี้ไวรัสยัง ตอน install crack ตรง Taskbar จะมีช่องให้ค้นหา พิม์ ชื่อ ลงไปก็ จะเห็น State of Decay 2 (play)

ปิดอินเตอร์เน็ต ปิดแอนตี้ไวรัส ติดตั้งเกมไว้ที่ ไดร์ C หลังจากติดตั้งเสร็จผมก็ Active State of decay 2 ครับ ขึ้นว่า มี 1 ไฟล์ถูกก็อบปี้แล้ว แล้วก็เข้าเกมที่ Start menu ก็เข้าเกมได้
    ปรากฏว่า มีหน้าต่างขึ้นให้เลือกพื้นที่เก็บเซฟเกมครับ ผมก็เลือกไปตามปกติ หลังจากนั้นก็เลือกเมนูแรกของเกมเลยครับ ปรากฏว่า เด้งออกจากเกมแบบงง ไม่มีแจ้งเตือนอะไรเกิดขึ้นครับ เด้งออกแบบเงียบๆ

คือ งง ครับ ??? เป็นที่คอมผมรึเปล่าครับ ???
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    เดี๋ยวจัดให้ครับไม่เกินพรุ่งนี้ครับ ^_^

Call of Juarez
    Call of Juarez Bound in Blood
    ลงเสร็จแล้วเล่นไม่ได้ครับ เข้าแล้วขึ้น error

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    ปิดอินเตอร์เน็ต ปิดแอนตี้ไวรัส ติดตั้งเกมไว้ที่ ไดร์ C หลังจากติดตั้งเสร็จผมก็ Active State of decay 2 ครับ ขึ้นว่า มี 1 ไฟล์ถูกก็อบปี้แล้ว แล้วก็เข้าเกมที่ Start menu ก็เข้าเกมได้
    ปรากฏว่า มีหน้าต่างขึ้นให้เลือกพื้นที่เก็บเซฟเกมครับ ผมก็เลือกไปตามปกติ หลังจากนั้นก็เลือกเมนูแรกของเกมเลยครับ ปรากฏว่า เด้งออกจากเกมแบบงง ไม่มีแจ้งเตือนอะไรเกิดขึ้นครับ เด้งออกแบบเงียบๆ

คือ งง ครับ ??? เป็นที่คอมผมรึเปล่าครับ ???
    ผมก็เป็นครับเหมือนท่านเลยพอเลือกพื้นที่เซฟเกมจากนั้นเด้งเลยครับทำยังไงก็เล่นไม่ได้ครับปิดทุกอย่างล่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทัน อยากทราบว่า มี NBA 2020 ป่าวคับ TAE_HIPPY

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ท่านฮิปปี้รบกวนขอเกมส์ dawn of war soulstorm หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ong223 อ่านกระทู้
    ทัน อยากทราบว่า มี NBA 2020 ป่าวคับ TAE_HIPPY
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    ท่านฮิปปี้รบกวนขอเกมส์ dawn of war soulstorm หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
    เดี๋ยวอัพให้ครับผม ^_^

**สำหรับ State of Decay 2 นั้นปิด Antivirus ก่อนลงเกมส์และหลังจากลงเกมส์เสร็จแล้วให้ไปที่ Drive ติดตั้งเกมส์และหาไฟล์ที่ชื่อ "Installapp.exe" แล้วดับเบิ้ลคลิกเข้าไปและรอสัก 1 นาทีหน้าต่างจะปิดตัวลงเองแล้วจากนั้นให้ไปที่ "Installapp.bat" เปิดขึ้นมาเพื่อ Activator เกมส์อีกครั้งและหน้าต่างจะปิดตัวเองแล้วเข้าเกมส์ที่ Start Menu
    ผมลองลงหลายๆ เครื่องก็มีทั้งเด้งบ้างไม่เด้งบ้างที่เด้งส่วนเกิดจากที่ Windows 10 Build 1903 รึเปล่าไม่แน่ใจครับเพราะพอผมลงเป็น Build 1809 กับไม่เด้งแต่ Build 1903 กับเด้งผมก็งงอยู่ครับกำลังลองอยู่ว่ามันเด้งเพราะอะไรกันแน่แต่เกมส์นี้ใช้ Spec สูงอยู่ครับต้องเป็น DX12 ขึ้นไปด้วยตรับ ^_^

Green Hell
    Final Fantasy VIII Remastered

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    **สำหรับ State of Decay 2 นั้นปิด Antivirus ก่อนลงเกมส์และหลังจากลงเกมส์เสร็จแล้วให้ไปที่ Drive ติดตั้งเกมส์และหาไฟล์ที่ชื่อ "Installapp.exe" แล้วดับเบิ้ลคลิกเข้าไปและรอสัก 1 นาทีหน้าต่างจะปิดตัวลงเองแล้วจากนั้นให้ไปที่ "Installapp.bat" เปิดขึ้นมาเพื่อ Activator เกมส์อีกครั้งและหน้าต่างจะปิดตัวเองแล้วเข้าเกมส์ที่ Start Menu
    ผมลองลงหลายๆ เครื่องก็มีทั้งเด้งบ้างไม่เด้งบ้างที่เด้งส่วนเกิดจากที่ Windows 10 Build 1903 รึเปล่าไม่แน่ใจครับเพราะพอผมลงเป็น Build 1809 กับไม่เด้งแต่ Build 1903 กับเด้งผมก็งงอยู่ครับกำลังลองอยู่ว่ามันเด้งเพราะอะไรกันแน่แต่เกมส์นี้ใช้ Spec สูงอยู่ครับต้องเป็น DX12 ขึ้นไปด้วยตรับ ^_^

ผมเจอแต่ไฟล์ Installapp.exe อ่ะครับ หลังติดตั้ง Installapp.exe ก็ไม่เจอไฟล์ Installapp.bat เลยครับ ???

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    The Lord of the Rings The Battle for Middle-Earth 2 Complete Edition เล่นไม่ได้ครับ เข้าเกมส์ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelnw123 อ่านกระทู้
    ลงเสร็จแล้วเล่นไม่ได้ครับ เข้าแล้วขึ้น error
    The Lord of the Rings The Battle for Middle-Earth 2 Complete Edition เล่นไม่ได้ครับ เข้าเกมส์ไม่ได้
    ก็เล่นได้ปกตินะครับสำหรับ Call of Juarez ส่วน The Lord of the Rings ผมลองแล้วก็เล่นได้ปกติเหมือนกันครับ ลงพวก Visual C++ และ DirectX ด้วยรึเปล่าครับ
    ภาพยืนยัน Call of Juarez ทั้งสองภาคครับส่วน The Lord นั้นผมแคปหน้าจอไม่ได้ครับมันไม่มี Mode Windows ของเกมส์เลยแคปไม่ได้ครับ ^_^

NBA 2K20

กล่าวขอบคุณ
    894
    Call of Juarez The Cartel
    Warhammer 40000 Dawn of War Complete Edition

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รอ Devil's Hunt / GreedFall / Daymare: 1998 / Gears 5 ครับผม

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันโหลดเกมยังไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    รบกวนขอThe Sims 4 ภาคล่าสุดค่ะ
    ขอบคุณนะคะ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohmjuk อ่านกระทู้
    รอ Devil's Hunt / GreedFall / Daymare: 1998 / Gears 5 ครับผม
    จัดให้แล้วนะครับเหลือ Gears 5 ที่ยังไม่อัพครับผมกำลังลองดูว่าจะเข้าเล่นได้ไหม ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LittleBeans อ่านกระทู้
    รบกวนขอThe Sims 4 ภาคล่าสุดค่ะ
    ขอบคุณนะคะ
    เดี๋ยวอัพตัวใหม่ให้ครับ ^_^

GreedFall
    Daymare 1998
    Devil's Hunt

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอเกม total war warhammer หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,829
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ช่วยอัพเกม The Legend of Heroes Trails of Cold Steel 2 ใหม่หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ metza313 อ่านกระทู้
    ขอเกม total war warhammer หน่อยครับ

ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winzxcvb00 อ่านกระทู้
    ช่วยอัพเกม The Legend of Heroes Trails of Cold Steel 2 ใหม่หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ
    เดี๋ยวอัพให้ใหม่ครับผม ^_^

Gears 5 Ultimate Edition

ภาพยืนยันเล่นได้ 100%

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Soldier of Fortune Anthology

Tags for this Thread