ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 67 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 1757656667686977117167 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,651 ถึง 1,675 จากทั้งหมด 4318
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ผมบอกเลยว่าผมจะ Refund แต่ไม่ทัน [ภายใน 24 ชม.นับจากการซื้อ] คือบอกได้เลยครับตอนนี้ห้องล้างมากครับเพื่อนผมก็ยังต้อง Refund แต่ก็ไม่ทันเหมือนกันครับท่านไปซื้อ PUBG ดีกว่าเยอะครับอาทิตย์หน้าจัด PUBG ครับ Star War เกมส์ก็ทำมาดีแต่ไม่มีคนแล้วจะเล่นกับใครอิอิแต่เนื้อเรื่องนี้ก็มันดีนะครับ ^_^
    อ้าวว จบกัน ไปๆ PUBG พร้อมชุดหูฟังเกมมิ่ง ขอบคุณท่านมากครับ ที่อุตส่าห์ไปกดมาเทส (ว่าไปนั่น) ถึงกับร้าง

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    Dragon age Origin Ultimate edition กับ Dragon age II โหลดไม่ได้นะครับไฟล์เสียหาย

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    แอดคับถ้าคิวว่างแล้วขอเกม THE LEGEND OF HEROES: TRAILS OF COLD STEEL 2 + 13 DLCS repack ทีนะคับ ถ้าได้เสียงjap เมนู eng ได้จะขอบคุณมากเลยคับ^^

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    อ้าวว จบกัน ไปๆ PUBG พร้อมชุดหูฟังเกมมิ่ง ขอบคุณท่านมากครับ ที่อุตส่าห์ไปกดมาเทส (ว่าไปนั่น) ถึงกับร้าง
    ตอนนี้ก็เช็งนิดหน่อยครับไม่ถึงกับร้างแต่แทบจะไม่มีคนเล่นเลยมากกว่าครับตอนนี้ผมก็ได้แต่เล่นเนื้อเรื่องครับเสียดายนิดๆครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunnaja4480 อ่านกระทู้
    Dragon age Origin Ultimate edition กับ Dragon age II โหลดไม่ได้นะครับไฟล์เสียหาย
    เดี๋ยวผม Reup ให้ใหม่นะครับไฟล์ผม Upload ไว้นานแล้วมันอาจจะเสียหรือโดนลบไปแล้วครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    แอดคับถ้าคิวว่างแล้วขอเกม THE LEGEND OF HEROES: TRAILS OF COLD STEEL 2 + 13 DLCS repack ทีนะคับ ถ้าได้เสียงjap เมนู eng ได้จะขอบคุณมากเลยคับ^^
    จัดให้แล้วนะครับอัพให้เสร็จพอดีครับตัวนี้มีทั้งภาษา Eng Jpn และเสียง Eng Jpn ครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    The Legend of Heroes Trails of Cold Steel 2
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    กราบขอบพระคุณมากคับ รีบโหลดมาดองไว้ในทันทีช่วงนี้เล่นเกมไม่ทัน555

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    มายืนยันครับ Dynasty Warriors 9 โหลดได้ ลงได้ เล่นได้ ไม่มีปัญหาครับ 100% ครับ
    ขอบคุณมากครับ

พอดีผมพึ่งเลิกงาน (อยู่โอที) ก็เลยพึ่งมายืนยัน

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunnaja4480 อ่านกระทู้
    ผมจัดภาคแรกให้แล้วนะครับเดี๋ยวภาค 2 จะทยอยลงให้พรุ่งนี้นะครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    กราบขอบพระคุณมากคับ รีบโหลดมาดองไว้ในทันทีช่วงนี้เล่นเกมไม่ทัน555
    ท่านครับตัวที่ผมอัพให้มันมีภาษา ENG JPN แต่เสียงมีแค่ ENG นะครับผมไปอ่านข้อมูลและลองลงมันมีแต่เสียง ENG ครับเดี๋ยวผมจะอัพอีกตัวนึงมีทั้งภาษาและเสียงเป็น ENG และ JPN ครับขออภัยในความไม่สะดวกครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้
    มายืนยันครับ Dynasty Warriors 9 โหลดได้ ลงได้ เล่นได้ ไม่มีปัญหาครับ 100% ครับ

พอดีผมพึ่งเลิกงาน (อยู่โอที) ก็เลยพึ่งมายืนยัน
    Thank You ที่ยืนยันเกมส์ให้ครับ ^_^

Dragon Age Origins Ultimate Edition
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ได้ไวสุดๆเลยครับ
    Dynasty Warriors 8 Empires เล่นได้100% ขอบคุณมากครับ
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Dynasty Warriors 8 Xtreme Legends Complete Edition

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้

สอบถามคับเกมนี้ท่านใช้จอยเล่นได้ไหมคับเห็นไปอ่านจากหลายๆที่เหมือนว่าจอยมันใช้ไม่ได้ในเกมนี้

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ท่านครับตัวที่ผมอัพให้มันมีภาษา ENG JPN แต่เสียงมีแค่ ENG นะครับผมไปอ่านข้อมูลและลองลงมันมีแต่เสียง ENG ครับเดี๋ยวผมจะอัพอีกตัวนึงมีทั้งภาษาและเสียงเป็น ENG และ JPN ครับขออภัยในความไม่สะดวกครับ ^_^
    คับไม่เป็นไรคับถ้าอัพอีกตัวมาผมโหลดใหม่อีกรอบก็ได้คับไม่มีปัญหาเพราะชอบเสียงยุ่น^^เกมไฟล์มันไม่ใหญ่มากแต่ถ้าใหญ่ราวๆ40GB ผมคงน้ำตาร่วง555 ผมเห็นของfitgirl แต่งงเรื่องการโหลดภาษาไปใส่ในตัวติดตั้งมันซอยเยอะมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย warin2531 : 18th February 2018 เมื่อ 12:19

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    สามก๊กภาคนี้ มันไม่ใช่เลยอ่าผมลบแล้ว ส่วนkingdom come สงสัย cpu ผมอ่อนไป มันจะ ค้างเป็นจังหวะหน่อยๆ จัดpubg กันเถอะครับ ไม่รอลดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    894
    สอบถามคับเกมนี้ท่านใช้จอยเล่นได้ไหมคับเห็นไปอ่านจากหลายๆที่เหมือนว่าจอยมันใช้ไม่ได้ในเกมนี้
    เกมส์นี้มันใช้จอยได้แต่ปุ่มมันจะมั่วไปหมดครับต้องหาวิธีเซตจอยกันเองครับแต่มันก็เหมือนใช้ไม่ได้ครับ [เห็นมีคนเซตได้อยู่ครับ] แต่ถ้าเล่นของแท้คือใช้จอยได้ไม่ได้ปัญหาครับ ^_^

คับไม่เป็นไรคับถ้าอัพอีกตัวมาผมโหลดใหม่อีกรอบก็ได้คับไม่มีปัญหาเพราะชอบเสียงยุ่น^^เกมไฟล์มันไม่ใหญ่มากแต่ถ้าใหญ่ราวๆ40GB ผมคงน้ำตาร่วง555 ผมเห็นของfitgirl แต่งงเรื่องการโหลดภาษาไปใส่ในตัวติดตั้งมันซอยเยอะมาก
    ไม่เกินคืนนี้ครับผมกำลังทดสอบและจะอัพให้ทันทีครับไฟล์ที่ผมจะอัพให้ไม่เกิน 4GB ครับได้ครบทุกภาษาและเสียงทั้ง ENG และ JPN ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arteries อ่านกระทู้
    สามก๊กภาคนี้ มันไม่ใช่เลยอ่าผมลบแล้ว ส่วนkingdom come สงสัย cpu ผมอ่อนไป มันจะ ค้างเป็นจังหวะหน่อยๆ จัดpubg กันเถอะครับ ไม่รอลดแล้ว
    สามก๊กผมก็เฉยๆเหมือนกันครับเกมส์นี้ส่วนเกมส์ Kingdom Come มันมี Update 1.2.2 มานิครับผมหาไม่ได้เลย Update นี้หาได้อัพให้แน่นอนครับเกมส์ PUBG จัดเลยครับไม่ผิดหวังแน่นอนผมกะจะจัดวันพุธที่จะถึงนี้ครับ ^_^

Dragon Age 2

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    จัดให้อีกตัวแล้วนะครับมีทั้งภาษาและเสียง ENG และ JPN และ Update v1.1 ตรวจสอบที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

The Legend of Heroes Trails of Cold Steel 2+Update

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอเกมสAgarest: Generations of War Zero หน่อยจ้า ถ้ามีDLC ด้วยจะเป็นพระคุณฟุดๆ TwT

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lolicon007 อ่านกระทู้
    ขอเกมสAgarest: Generations of War Zero หน่อยจ้า ถ้ามีDLC ด้วยจะเป็นพระคุณฟุดๆ TwT
    ได้ครับเดี๋ยวจัดให้ครับแต่ตอนช่วงเย็นนะครับตอนนี้ทำงานแปปนึงวันนี้ยุ่งมากครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    338
    เห็น FF12 THE ZODIAC AGE มาแล้วนี่ครับ
    ยังไงก็มิรู้ แต่รู้ว่า รอ จิ้ม อยู่น่ะครับ อิอิ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    แทบไม่อยากจะเชื่อเลยว่า CPY ****มาเหนือมากจริงๆรอบนี้ crack DENUVO V5.0 ได้แล้วปกติเวลาขึ้นverใหม่อย่าง 3.0 4.0 พวกแฮคเกอร์จะใช้เวลานานมากในการcarck ครั้งแรกเหมือนที่ผ่านๆมา งงเลย ตอนนี้ปล่อยเกมFinal Fantasy XII: The Zodiac Ageออกมาเกมแรก สงสัยใครที่รอเกม dragon ball คงรอไม่นานเพราะใช้DENUVO V5.0 เหมือนกัน ส่วนผมก็น้ำตานองไปจัดff12ของps4ตั้งแต่ปีที่แล้วค่าเสียหาย1890แล้วดูตอนนี้มันจัดโปรลดเหลือ790บาท5555 รู้งี้เอาเงินไปซื้อเกมอื่นดีกว่าหนิT-T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย warin2531 : 19th February 2018 เมื่อ 11:49

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้ยินแว้วๆ PUBG ในมู้ จัดมาแล้ว โหลดนานมาก แรมไปไม่ถึงมีแค่ 8 รอเคลมอีก 8 T^T ตายยับ ติด1/10 ไปรอบนุง วงก็บีบ คนก็รีบเก็บของ ออกไปข้างนอก โป้งงง!!! บางฉาก รถบินข้ามหัวหมอบแทบไม่ทัน โหลดนานยังไม่เท่าเล่นเบย โหมด SOLO

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    338
    เกมส์นี้มันใช้จอยได้แต่ปุ่มมันจะมั่วไปหมดครับต้องหาวิธีเซตจอยกันเองครับแต่มันก็เหมือนใช้ไม่ได้ครับ [เห็นมีคนเซตได้อยู่ครับ] แต่ถ้าเล่นของแท้คือใช้จอยได้ไม่ได้ปัญหาครับ ^_^

ก่อนอื่นต้องขออภัย ที่ไม่ได้ตอบ คำถามท่าน warin2531 ขอโทษด้วยครับ
    อืม...ก็อย่างที่ท่าน TAE_HIPPY ตอบครับ แต่ผมไม่ได้มีประสบการณ์ใช้จอยเลยครับ
    คือผมไม่เคยใช้จอยเล่นเลย พวกเกมแนว port มากจาก console ก็ดี แนว jrpg หรืออื่น ๆ ผมใช้ keyboard เล่นตลอดเลย ครับ

ต้องขอโทษด้วยครับ 555+

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lolicon007 อ่านกระทู้
    จัดให้แล้วนะครับรวมทุก DLC ในตัวเลยครับ ^_^

เห็น FF12 THE ZODIAC AGE มาแล้วนี่ครับ
    ยังไงก็มิรู้ แต่รู้ว่า รอ จิ้ม อยู่น่ะครับ อิอิ
    กำลังจะ Upload ให้ครับพอดีวันนี้ทั้งวันไม่ค่อยว่างเลยไม่มีเวลาครับ ^_^

แทบไม่อยากจะเชื่อเลยว่า CPY ****มาเหนือมากจริงๆรอบนี้ crack DENUVO V5.0 ได้แล้วปกติเวลาขึ้นverใหม่อย่าง 3.0 4.0 พวกแฮคเกอร์จะใช้เวลานานมากในการcarck ครั้งแรกเหมือนที่ผ่านๆมา งงเลย ตอนนี้ปล่อยเกมFinal Fantasy XII: The Zodiac Ageออกมาเกมแรก สงสัยใครที่รอเกม dragon ball คงรอไม่นานเพราะใช้DENUVO V5.0 เหมือนกัน ส่วนผมก็น้ำตานองไปจัดff12ของps4ตั้งแต่ปีที่แล้วค่าเสียหาย1890แล้วดูตอนนี้มันจัดโปรลดเหลือ790บาท5555 รู้งี้เอาเงินไปซื้อเกมอื่นดีกว่าหนิT-T
    เดี๋ยว Dragonball ต้องโดนแน่นอนครับแบบนี้ต้องยอม CPY เขาจริงๆครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ได้ยินแว้วๆ PUBG ในมู้ จัดมาแล้ว โหลดนานมาก แรมไปไม่ถึงมีแค่ 8 รอเคลมอีก 8 T^T ตายยับ ติด1/10 ไปรอบนุง วงก็บีบ คนก็รีบเก็บของ ออกไปข้างนอก โป้งงง!!! บางฉาก รถบินข้ามหัวหมอบแทบไม่ทัน โหลดนานยังไม่เท่าเล่นเบย โหมด SOLO
    เกมส์ PUBG นิต้องแรมมากกว่า 8GB ครับถ้านั้นมันจะรัน Map ไม่ทันแต่ไม่ใช่ว่าจะเล่นไม่ได้ครับเพียงแต่มันจะเป็นปัญหากับการโหลด Map ที่ผมพิมพ์มาครับ ^_^

ก่อนอื่นต้องขออภัย ที่ไม่ได้ตอบ คำถามท่าน warin2531 ขอโทษด้วยครับ
    อืม...ก็อย่างที่ท่าน TAE_HIPPY ตอบครับ แต่ผมไม่ได้มีประสบการณ์ใช้จอยเลยครับ
    คือผมไม่เคยใช้จอยเล่นเลย พวกเกมแนว port มากจาก console ก็ดี แนว jrpg หรืออื่น ๆ ผมใช้ keyboard เล่นตลอดเลย ครับ

ต้องขอโทษด้วยครับ 555+
    ผมเห็นยังไม่มีใครตอบก็เลยตอบแทนให้ครับช่วยๆกันไปที่บอกได้เพราะลองมาแล้วครับว่าใช้จอยได้หรือไม่ได้ ^_^

Agarest Generations of War Collector's Edition
    Final Fantasy XII The Zodiac Age [Uploading...]

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    สวัสดีครับ ท่าน ฮิปปี้

รบกวนขอ 2 เกมส์นี้หน่อยน่ะครับ
    1. Hatred
    2. IS Defense

อัพเดทล่าสุดน่ะครับผม ขอบคุณมากครับ.

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    สวัสดีครับ ท่าน ฮิปปี้

รบกวนขอ 2 เกมส์นี้หน่อยน่ะครับ
    1. Hatred
    2. IS Defense

อัพเดทล่าสุดน่ะครับผม ขอบคุณมากครับ.
    ได้ครับไม่เกินพรุ่งนี้เที่ยงครับเดี๋ยวจัดให้ทั้งสองเกมส์เลยครับ ^_^

Final Fantasy XII The Zodiac Age

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ท่าน ฮิ้ปปปปี้!!! นามสกุล ย้าาาาฮู้วววว!! ป่ะครับ แซวๆ เจ้าของมู้

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ขอรับ Final Fantasy XII The Zodiac Age ไปเชยชมนะครับบบ

Tags for this Thread