ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 84 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3474828384858694134 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,076 ถึง 2,100 จากทั้งหมด 4318
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    พักๆมั้งก็ได้คราฟท่าน เดะจิเป็นลม

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    พักๆมั้งก็ได้คราฟท่าน เดะจิเป็นลม
    จะเป็นลมด้วยไม่ถึงขนาดนั้นมั้งครับแต่ก็ขอบคุณครับที่เป็นห่วงครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Tower of Time
    **สำหรับ Far Cry 5 Gold Edition ลงแล้วมีปัญหากันเดี๋ยวพรุ่งนี้จะอัพให้ครับแต่เป็นดึกนิดนึงครับ ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    แอดคับขอเกม Ys VIII: Lacrimosa of DANA+ไฟล์Updateตัวล่าสุด และNi no Kuni II Revenant Kingdom Update 1.02(เฉพาะไฟล์อัพเดท) ทีนะคับขอบคุณคับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รบกวนหน่อยค้าบบ Far Cry 4 ติดตั้งไม่ได้ค้าบบ ขึ้นว่า
    An error occueeed when unpacking
    Unare.dll returned an error code: -1
    ERROR: archive data corrupted (decompression fails)

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    แอดคับขอเกม Ys VIII: Lacrimosa of DANA+ไฟล์Updateตัวล่าสุด และNi no Kuni II Revenant Kingdom Update 1.02(เฉพาะไฟล์อัพเดท) ทีนะคับขอบคุณคับ
    เดี๋ยวจัดให้ครับรอแปปนะครับไม่น่าจะเกินพรุ่งนี้ช่วงสายๆครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phiraphon อ่านกระทู้
    รบกวนหน่อยค้าบบ Far Cry 4 ติดตั้งไม่ได้ค้าบบ ขึ้นว่า
    An error occueeed when unpacking
    Unare.dll returned an error code: -1
    ERROR: archive data corrupted (decompression fails)
    ลองเปลี่ยน Drive ที่ติดตั้งดูครับปัญหานี้ส่วนมาจาก Hardware หรือไฟล์ระบบไม่ครบครับ ^_^

Project Cars 2 Deluxe Edition+Multiplayer
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Ys VIII: Lacrimosa of DANA

ขอ GOG นะครับ แครกใช้จอยได้ ( เห็นคนอื่นเขาว่าแครกบางเจ้าจอยมีปัญหา )

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้

ขอ GOG นะครับ แครกใช้จอยได้ ( เห็นคนอื่นเขาว่าแครกบางเจ้าจอยมีปัญหา )

ขอบคุณครับ
    เดี๋ยวจัดให้ครับตัวเกมส์ของ GOG แน่นอนครับและรวม Update 1 ไปในตัวเลยครับไม่น่าเกินพรุ่งนี้สายๆครับ ^_^

Reupload Far Cry 5 Gold Edition [เนื่องจากหลายท่านมีปัญหากับตัวเก่าเลย Reup ตัวใหม่ให้ครับ ^_^]

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    Ys VIII: Lacrimosa of DANA เห็นล่าสุดมันออก Update 2 - released 4/19/18 คับส่วนที่ใช้จอยแล้วมีปัญหาเพราะตัวเกมที่แคร็กมามันยังไม่รวม update1 ตัวupdate1 มันเพิ่งแก้จอยคับถ้าจะให้สมบูรณ์ถ้าแอดอัพของGOG ขอไฟล์Update 2 แยกด้วยนะคับ
    Update 2:
    Fixed an issue that was affecting fullscreen and fullscreen window functionality
    Fixed an issue that was causing BGM to skip/stutter when multiple audio devices were detected
    Update 1:
    VSync enabled
    Fixed a bug that was causing excessive resources being used polling controllers
    Improved Bluetooth controller functionality
    Misc French UI/text fixes

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้

ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    Ys VIII: Lacrimosa of DANA เห็นล่าสุดมันออก Update 2 - released 4/19/18 คับส่วนที่ใช้จอยแล้วมีปัญหาเพราะตัวเกมที่แคร็กมามันยังไม่รวม update1 ตัวupdate1 มันเพิ่งแก้จอยคับถ้าจะให้สมบูรณ์ถ้าแอดอัพของGOG ขอไฟล์Update 2 แยกด้วยนะคับ
    Update 2:
    Fixed an issue that was affecting fullscreen and fullscreen window functionality
    Fixed an issue that was causing BGM to skip/stutter when multiple audio devices were detected
    Update 1:
    VSync enabled
    Fixed a bug that was causing excessive resources being used polling controllers
    Improved Bluetooth controller functionality
    Misc French UI/text fixes
    จัดให้แล้วครับทั้งสองท่านตัวนี้รวม Update 1 และมี Update 2 แยกไว้แล้วครับและเกมส์เป็นของ GOG ครับ ^_^
    **ตัวเกมส์ยังไม่ได้รวม Update 1 มาแต่มีแยกไว้ให้แล้วครับ ^_^

YS VIII Lacrimosa of Dana
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 22nd April 2018 เมื่อ 09:11

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Deus Ex Mankind Divided [All DLC]

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    อยากได้แพทไทยของ football manager 2018 อะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    2 เกมส์นี้โหลดไม่ได้แล้วครับ ช่วยอัพให้ใหม่หน่อยครับ ขอบคุณครับ

Batman Arkham Origins - Blackgate

Batman Arkham Knight Complete Version

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ได้ไหมครับ ตัวเกม Resident Evil Revelations 2 EP1-4 ที่ผมขอไว้
    โค้ด:
    Mr1

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icehayha อ่านกระทู้
    อยากได้แพทไทยของ football manager 2018 อะครับ
    ตัวเกมส์เถื่อนยังไม่มีเลยครับถ้าจะลงแพทไทยต้องเป็นของแท้เท่านั้นครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamfight อ่านกระทู้
    2 เกมส์นี้โหลดไม่ได้แล้วครับ ช่วยอัพให้ใหม่หน่อยครับ ขอบคุณครับ

Batman Arkham Origins - Blackgate

Batman Arkham Knight Complete Version
    Batman Arkham Knight Complete Version ก็ปกติครับผมเช็คแล้วและไฟล์ผมอัพยังไม่ถึงเดือนครับเกมส์นี้ส่วนภาค Blackgate ผม Reup ให้แล้วครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Herenueng อ่านกระทู้
    ได้ไหมครับ ตัวเกม Resident Evil Revelations 2 EP1-4 ที่ผมขอไว้
    จัดให้เรียบร้อยแล้วครับลืมของท่านไปเลยตรวจดูที่หน้ากระทู้แรกได้เลย ^_^

Update Games เพิ่มครับ
    Resident Evil Revelations 2 Complete Episodes
    Batman Arkham Origins Blackgate

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    งั้นคงเป็นที่เครื่องของผมแล้วละครับ

ผมขอเกม the elder scrolls 3 morrowind ครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeRioN5816 อ่านกระทู้
    งั้นคงเป็นที่เครื่องของผมแล้วละครับ

ผมขอเกม the elder scrolls 3 morrowind ครับ
    เกมส์อะไรครับที่มีปัญหาส่วนเกมส์ที่ขอมาจัดให้แล้วครับตรวจดูที่หน้ากระทูได้เลย ^_^

The Elder Scrolls 3 Morrowind Game of the Year Edition

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    เกม Overlord ครับ ที่ผมติดตั้งถึงครึ่งแล้วถึงหน้าเสร็จสิ้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    จัดให้แล้วครับทั้งสองท่านตัวนี้รวม Update 1 และมี Update 2 แยกไว้แล้วครับและเกมส์เป็นของ GOG ครับ ^_^
    **ตัวเกมส์ยังไม่ได้รวม Update 1 มาแต่มีแยกไว้ให้แล้วครับ ^_^

YS VIII Lacrimosa of Dana
    ขอบคุณมากคับ แอดอย่าลืม Ni no Kuni II Revenant Kingdom Update 1.02(เฉพาะไฟล์อัพเดท) ด้วยนะคับ^^ แอบลืมแน่เลย5555

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeRioN5816 อ่านกระทู้
    เกม Overlord ครับ ที่ผมติดตั้งถึงครึ่งแล้วถึงหน้าเสร็จสิ้นครับ
    จัดภาคแรกให้แล้วครับเป็นของ GOG ตรวจสอบที่หน้ากระทู้แรกได้เลย ^_^

ขอบคุณมากคับ แอดอย่าลืม Ni no Kuni II Revenant Kingdom Update 1.02(เฉพาะไฟล์อัพเดท) ด้วยนะคับ^^ แอบลืมแน่เลย5555
    ผมลืมจริงๆครับเตือนผมก็ดีครับช่วงนี้งานเยอะเบลอไปหน่อยช่วงกลางคืนนะครับ ^_^

Overlord Anthology

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    จัดให้แล้วครับตรวจดูที่เกมส์ได้เลย ^_^

Update Games เพิ่มครับ
    Dynasty Warriors 7 Xtreme Legends [Eng Patch]
    Ni no Kuni II Revenant Kingdom Update 1.02 CODEX ตรวจสอบได้ที่เกมส์ Ni no Kuni II Revenant Kingdom ได้เลย ^_^

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    สอบถาม เกม The Legend of Zelda - Breath of the Wild นี่ แพทตัวเกม หรือ cemu ตัวล่าสุด อยู่ที่ เวอร์ชั่นไหนแล้ว และ มันนิ่งยังครับ ทั้งตัวเกม และ fps เห็น โปเกม่อน เล่นได้ เพิ่งนึกถึงเกมนี้ ออก ว่า ดองไว้ ยังไม่ได้เล่นเลย เนื่องจาก มันกระตุกแลคๆ ตอนช่วงนั้น ตอนนี้ เป็นไงบ้างแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    มาปักธงรอ battletech กับ frostpunk ครับ เห็นตัวเกมมาแล้ว
    Praise the Lord
    [/COLOR]

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    สอบถาม เกม The Legend of Zelda - Breath of the Wild นี่ แพทตัวเกม หรือ cemu ตัวล่าสุด อยู่ที่ เวอร์ชั่นไหนแล้ว และ มันนิ่งยังครับ ทั้งตัวเกม และ fps เห็น โปเกม่อน เล่นได้ เพิ่งนึกถึงเกมนี้ ออก ว่า ดองไว้ ยังไม่ได้เล่นเลย เนื่องจาก มันกระตุกแลคๆ ตอนช่วงนั้น ตอนนี้ เป็นไงบ้างแล้วครับ
    อันนี้ Version Update 1.4.1+Cemu 1.11.3 ครับสำหรับ The Legend of Zelda Breath of Wild ส่วนโปเกม่อนนี่พอเล่นได้ครับกระตุกนิดนึงครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aexkarin อ่านกระทู้
    มาปักธงรอ battletech กับ frostpunk ครับ เห็นตัวเกมมาแล้ว
    เดี๋ยวจัดให้ครับรอหน่อยนะครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    1
    WWE 2K17 Inc.All DLC [Kumpulbagi 25.79GB]

ไฟล์ Update 1+Crack เหมือนเสียนะครับ โหลดไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    The Legend of Zelda - Breath of the Wild มีวิธีเร่งสปีดเกม โดยไม่ใช้Cheat Engine มั้ยครับ

Tags for this Thread