ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 83 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3373818283848593133 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,051 ถึง 2,075 จากทั้งหมด 4318
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    แลดู หลายๆท่าน มีปัญหาในการติตตั้งเยอะเลย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,230
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohmjuk อ่านกระทู้

แก้ยังไงครับนิ ตัดเน็ตก็แล้ว ปิดนั้นปิดนี้ก็แล้ว ยังลงไม่ได้เลยครับ
    เป็นเหมือรกันครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    วิธีแก้ปัญหา ลองๆดูครับ http://www.gameoverth.com/thread-12924-1-1.html เอามาจากเวปอื่น ขอบคุณเจ้าของเวป เจ้าของบทความด้วยครับ ไม่งั้นก็ย้ายตัวติดตั้งมาไว้ที่ ไดร์ อื่น แล้วลงดูครับ เวลาลงเปิดแค่ตัวลงอย่างเดียวพอ ลองปิดโปรแกรมอื่นๆออก ขอให้ลงเล่นได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Finish Love : 17th April 2018 เมื่อ 11:55

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,230
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohmjuk อ่านกระทู้

แก้ยังไงครับนิ ตัดเน็ตก็แล้ว ปิดนั้นปิดนี้ก็แล้ว ยังลงไม่ได้เลยครับ
    วิธีการแก้ผมลอง ลงใหม่ด้วยการกดเพิ่มแบบในรูปนะครับ

ลองดูครับ ได้ไม่ได้ค่อยว่ากัน

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KingKazuma อ่านกระทู้
    วิธีการแก้ผมลอง ลงใหม่ด้วยการกดเพิ่มแบบในรูปนะครับ

Confirm ครับบ แก้ได้ ขอบคุณครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    ของผมลงได้ เล่นได้ปกติ เสียงคนพูดไม่หาย ไม่มีปัญหาตอนลงครับ
    Praise the Lord
    [/COLOR]

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    +1 isdone.dll แก้ได้แล้ว ให้ทำตามกระทู้ข้างบนเลยคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย not36n : 17th April 2018 เมื่อ 15:19

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    Far Cry 5 Gold Edition มันมี Season Pass กับ Far Cry 3 ด้วยหรอ เข้าไปเล่นตรงไหนนิ หรือต้องเล่นให้จบก่อน?

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KingKazuma อ่านกระทู้

ขอบคุณมากครับผม

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ตัวแบบนี้ตอนลงมันมีให้เลือกภาษาก่อนลง ต้องสังเกตุหน่อย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมติดตั้ง FAR CRY 5 ได้ตามปกติครับ แต่กดเข้าเกมส์ไม่ได้ครับ มันขึ้นแค่หน้าโหลด แล้วเด้งออกเลยครับ
    ใครพอมีวิธีแก้บ้างครับ

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,825
    ขอโทษนะครับที่ไม่ได้มาตอบกระทู้เลยงานยุ่งมากจริงๆครับ ผมทำงานต่างจังหวัดแต่ถ้ว่างจะเข้ามาดูให้ตลอดครับและขอบคุณทุกท่านที่ช่วยยืนยันเกมส์และคอยช่วยตอบช่วยแก้ปัญหาแทนให้นะครับผมไม่ว่างเลยจริงๆครับเห็นแต่ละท่านมีปัญหาในการติดตั้งผมก็ลงได้ปกติทุกอย่างแล้วยืนยันให้แล้วว่าลงได้แต่ยังมีอีกเดี๋ยวช่วงหยุดจะอัพตัวใหม่ให้ครับ ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ppenpe อ่านกระทู้
    ของผมติดตั้ง FAR CRY 5 ได้ตามปกติครับ แต่กดเข้าเกมส์ไม่ได้ครับ มันขึ้นแค่หน้าโหลด แล้วเด้งออกเลยครับ
    ใครพอมีวิธีแก้บ้างครับ
    สเปคท่านอะไรครับ ผมเล่นได้ปกติน้า

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ และก็อีกอย่าง ตัวเกม Watch Dogs ภาคแรกอะครับ ผมลงแล้วมันเล่นไม่ได้ อันนี้คือมีวิธีแก้ปัญหาไหมครับ เคยลองลง 2-3 ครั้งก็ลงไม่ได้
    โค้ด:
    Mr1

กล่าวขอบคุณ
    24
    เกม Overlord ไฟล์เสียครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Herenueng อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ และก็อีกอย่าง ตัวเกม Watch Dogs ภาคแรกอะครับ ผมลงแล้วมันเล่นไม่ได้ อันนี้คือมีวิธีแก้ปัญหาไหมครับ เคยลองลง 2-3 ครั้งก็ลงไม่ได้
    ลองปิด Antivirus ก่อนลงดูครับเผื่อมันลบไฟล์ Crack ไปครับหรือถ้ามีปัญหาอื่นๆลองแคปรูปภาพและปัญหามาให้ดูหน่อยครับเพราะผมไม่รู้ว่าท่านเกิดจากปัญหาอะไร ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeRioN5816 อ่านกระทู้
    เกม Overlord ไฟล์เสียครับ
    ไฟล์เสียยังไงครับโหลดไม่ได้หรือลงไม่ได้ครับถ้าโหลดและลงเกมส์ก็ปกตินะครับเกมส์นี้ผมอัพไม่เกิน 1 เดือนนิเองครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    ArmA 3 [Incl.Tanks]
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    setup เป็น english แล้วแต่ interface ยังเป็น russian อยู่ แก้ยังไงครับ ลองลงใหม่หลายรอบแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ptyzapiz อ่านกระทู้
    setup เป็น english แล้วแต่ interface ยังเป็น russian อยู่ แก้ยังไงครับ ลองลงใหม่หลายรอบแล้ว
    หลังจากลงเกมส์เสร็จให้ไปที่ Drive ที่ติดตั้งเกมส์และไปตามนี้ครับ bin --> หาไฟล์ที่ชื่อ CPY.INI แล้วเข้าไป --> หาคำว่า Language เปลี่ยนจาก ru-RU เป็น en-US แล้ว Save ครับผมก็แปะไว้กับ Link Download แล้วลองดูดีๆครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    หลังจากลงเกมส์เสร็จให้ไปที่ Drive ที่ติดตั้งเกมส์และไปตามนี้ครับ bin --> หาไฟล์ที่ชื่อ CPY.INI แล้วเข้าไป --> หาคำว่า Language เปลี่ยนจาก ru-RU เป็น en-US แล้ว Save ครับผมก็แปะไว้กับ Link Download แล้วลองดูดีๆครับ ^_^
    ขอโทษครับ ผมอ่านข้ามไปหน่อย ขอบคุณครับผม

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ptyzapiz อ่านกระทู้
    ขอโทษครับ ผมอ่านข้ามไปหน่อย ขอบคุณครับผม
    บ่เป็นไรครับเพียงแต่ช่วงจันทร์-ศุกร์ผมอาจจะตอบช้าไปหน่อยนะครับเพราะยุ่งกับงานจริงๆครับ ^_^

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    Blog Entries
    4
    Watch Dogs 2 Gold Edition เข้าเว็บโหลดบ่อได้เเล้วครับ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับผมได้เล่นละ ผมอยากเล่น Resident Evil Revelations 2 EP1-4 ครับ รบกวณทีครับ
    โค้ด:
    Mr1

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ตอนแตกไฟล์ครับ ผมลองโหลดใหม่ดูตอนนี้แตกไฟล์ได้ไม่ติดขัดแล้วครับ

Update::Overlord ภาคแรกติดตั้งถึงครึ่งแล้วขึ้นหน้าเสร็จสิ้นทันทีเลยครับ ลองเข้าไปดูในโฟลเดอร์ Overlord เจอแต่โฟลเดอร์ Video ครับ ภาค 2 ติดตั้งแล้วไม่เป็นครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HeRioN5816 : 19th April 2018 เมื่อ 16:03

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ของผมลงเสร็จเล่นได้ปกติมีแต่เสียงซาวด์ ไม่มีเสียงพูดมีวิธีแก้ไขรึป่าวครับ ? FarCry5

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kokjunjee อ่านกระทู้
    Watch Dogs 2 Gold Edition เข้าเว็บโหลดบ่อได้เเล้วครับ
    ก็ปกตินะครับภาพยืนยันครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Herenueng อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับผมได้เล่นละ ผมอยากเล่น Resident Evil Revelations 2 EP1-4 ครับ รบกวณทีครับ
    ได้ครับขอช่วงวันเสาร์นะครับช่วงนี้ไม่ว่างจริงๆครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeRioN5816 อ่านกระทู้
    ตอนแตกไฟล์ครับ ผมลองโหลดใหม่ดูตอนนี้แตกไฟล์ได้ไม่ติดขัดแล้วครับ

Update::Overlord ภาคแรกติดตั้งถึงครึ่งแล้วขึ้นหน้าเสร็จสิ้นทันทีเลยครับ ลองเข้าไปดูในโฟลเดอร์ Overlord เจอแต่โฟลเดอร์ Video ครับ ภาค 2 ติดตั้งแล้วไม่เป็นครับ
    ก็ไม่เห็นติดขัดอะไรเลยนะครับลองดูอีกทีครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nuttasak อ่านกระทู้
    ของผมลงเสร็จเล่นได้ปกติมีแต่เสียงซาวด์ ไม่มีเสียงพูดมีวิธีแก้ไขรึป่าวครับ ? FarCry5
    ท่านได้ไปปรับ Sound ในเกมส์ไหมครับถ้าปรับแล้วยังไม่ได้ลองลงพวก DirectX หรือพวก AIO Runtimes ดูครับ ^_^

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread