ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Cabal

Crossfire Legends

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Uber Ragnarok Online, แร็คเถื่อน ถุงผ้า Handmade ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
คูปอง UBER
Ragnarok Online
กระเป๋า Handmade
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ts5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GODGUNDAM อ่านกระทู้
    ตั้งค่าไงให้จอไม่สั่นเวลาโดนยิงมั้งครับ
    เข้าไปที่ controller เลือก vibration กด no

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ตัว repack ลงเเล้ว ติดปัญหาตรงเควสเเรก ที่ให้ยิงต้นไม้ เเต่ยิงเเล้ว ไม่ยอมหัก T^T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ streetnews อ่านกระทู้
    ตัว repack ลงเเล้ว ติดปัญหาตรงเควสเเรก ที่ให้ยิงต้นไม้ เเต่ยิงเเล้ว ไม่ยอมหัก T^T
    ต้องเปลี่ยนกระสุนเป็นหัวระเบิดก่อน ลองเปลี่ยนกระสุนรึยัง

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sao1 อ่านกระทู้
    ต้องเปลี่ยนกระสุนเป็นหัวระเบิดก่อน ลองเปลี่ยนกระสุนรึยัง

ยังครับ เปลี่ยนครับครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eeeee22222210000 อ่านกระทู้
    คุนเข้าเกมแบบ รันแอดมินปะล่ะครับ แล้วสเป็ค เครืองคุนเท่าไร ล่ะ
    ได้แล้วครับหา ไฟล์ dll แบบที่มันเออเร่อใส่ไปเรื่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumiae69 อ่านกระทู้
    ได้แล้วครับหา ไฟล์ dll แบบที่มันเออเร่อใส่ไปเรื่อยๆ
    ขอบคุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    เข้าไปที่ controller เลือก vibration กด no
    ไม่หายครับลองแล้วครับ เวลาโดนยิงจอ (จอครับไม่ใช่จอยนะครับ)ยังสั่นอยู่เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumiae69 อ่านกระทู้
    ลองหมดแล้วครับสงสัยจะอด
    ต้องอัพเดทวินโดว์ดูครับ ของผม Windows7 sp1 พออัพเดทแล้วเข้าเกมส์ได้ครับ
    ปัญหามันเกิดจาก Visual C + + นั่นแหละครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    เว็บ แคร๊ก เกมคับ http://patcpes2017-2016.blogspot.com...r-3-crack.html ลองเข้าไปโหลดกันดูครับ คนที่หาโฟรเดอเซฟไม่ได้

>>คนรากหญ้า<<
    https://malwaresoftware.blogspot.com/
    กล่าวขอบคุณ
    4,406
    ได้รับคำขอบคุณ: 60,956
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GODGUNDAM อ่านกระทู้
    ของผมกระตุกน่าดูเลยครับ มีวิธีการตั้งค่าไหมครับ
    ใช่ครับ กระตุกมาก แรม 8 กิ้ก cpu i5 gtx750ti

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    fx 6300
    r9 270x
    ram 8 gb
    ปรับต่ำสุดก็ยังกระตุก สเปคนี้ เล่นไม่ได้เหรอครับ เศร้ามากกก
    ใครสเปคประมานนี้ เล่นได้แบบลื่นๆ ขอเทคนิคในการปรับหน่อยครับ อยากเล่นมากกกกกก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    สเปคผม fx 6300 gtx 650 ram 10 gb win 7 64 บิท ลงเสร็จไม่ต้องปรับค่าอะไร เล่นได้ลืนๆครับ

>>คนรากหญ้า<<
    https://malwaresoftware.blogspot.com/
    กล่าวขอบคุณ
    4,406
    ได้รับคำขอบคุณ: 60,956
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phuketcity อ่านกระทู้
    fx 6300
    r9 270x
    ram 8 gb
    ปรับต่ำสุดก็ยังกระตุก สเปคนี้ เล่นไม่ได้เหรอครับ เศร้ามากกก
    ใครสเปคประมานนี้ เล่นได้แบบลื่นๆ ขอเทคนิคในการปรับหน่อยครับ อยากเล่นมากกกกกก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sonk811 อ่านกระทู้
    สเปคผม fx 6300 gtx 650 ram 10 gb win 7 64 บิท ลงเสร็จไม่ต้องปรับค่าอะไร เล่นได้ลืนๆครับ
    ผมว่าแรมน้อยไปแน่ๆเลย

Tags for this Thread