ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 928

ปล่อยภาพชุดใหม่ของเกม Town Of Deserted ที่สร้างโดยเด็ก 14

ปล่อยภาพชุดใหม่ของเกม Town Of Deserted ที่สร้างโดยเด็กไทย 14

เเม็พ
    คุณสามารถใช้สิ่งปลูกสร้างเเละอาคารเป็นที่หลบภัยได้

อาวุธ
    คุณสามารถหาได้ตามซากอาคารเเละสิ่งปลูกสร้างเเต่คุณต้องเเย่งชิงมัน

Vehicles And Zombie(Coming Zoon 06/2017)

ตอนนี้เปิดระดมทุนอยู่ใน Indiegogo https://www.indiegogo.com/projects/t...n/x/16584936#/

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GuyIIII : 12th May 2017 เมื่อ 16:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    สู้ๆครับ แต่เดี๋ยวนี้เกมแนวนี้เกลื่อนเลยเนอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ถ้าจะระดมทุนจริง อยากเห็นเกมเพลย์และระบบ ที่เล่นได้จริงก่อนครับ โมเดล ภาพ กับการวางโมเดลต่างๆ แค่มีเอนจิ้นทำได้ทุกคนครับ
    ไม่อยากให้เป็นแบบ deadsea นะ เอาของมาวางๆใน sandbox ละขายเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    รอดูเกมเพลจริงๆดีกว่ามันดีจริงก็จะซื้อนั้นแหละ กลัวเหมือน deadsea

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    ตามตรงนะ งั้นๆ ไม่เห็นน่าตื่นเต้นเลย

ปล.อย่าด่าผมนะ

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    มีความขยัน และถือว่ายอดเยี่ยมมากสำหรับเด็กอายุ 14

แต่..

เกมมันดูกากไปแล้วแนวนี้ เก็บไว้เล่นคนเดียวน่าจะดีกว่า

ปล.อย่าด่าผมนะ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เก่งจัง ตอนสิบสี่ยังเกรีนยCS กำลังฮิตเลย
    ไม่มีทางมาทำอะไรเองแบบนี้แน่ 555
    แต่เด่วนี้เกม FPS ออกมาเยอะมาก เลือกไม่ถูกเลย
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ไม่ค่อยน่าสนใจเท่าไหร่ แต่อยากให้สู้ต่อไปครับ เรียนทางด้านนี้ไปเลยถ้าชอบจริงเรียนไหวพอมีฐานะ

ปล. อันนี้ไม่ได้ว่านะครับแนะนำเลย

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    อารมณ์เหมือนเล่นเกมส์ทหารเขียวใน PS1 -...-

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    เดี๋ยวนี้ เอาDEMO Engine ปรับนั่นนี่นิดขอระดมทุนละ อย่าทำแบบเกมสวะๆ Deadsea ที่เรียกว่าเกมยังไม่ได้ออกวางขาย อ้างหลุด ผมไม่อวยคนไทยนะครับ บางทีก็ประโคมข่าวกันเหมือนคนไทยทำได้เป็นชาติแรกเลย ทั้งที่บางเกมมีของดีๆกว่าในเว็บที่เกี่ยวข้องเยอะแยะ ฝีมือคนละเรื่องดีกว่าเขายังไม่ขอระดมทุนเลย แจกฟรีด้วยบางเกม