*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

*ภาพการเล่นจริงจากเครื่องของผมเอง*

ขั้นต่ำ:
ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 64-bit, Windows 8.1 64-bit or Windows 10 64-bit
หน่วยประมวลผล: Intel core i3 CPU 530 2.93GHz
หน่วยความจำ: แรม 4 GB
กราฟิก: GeForce GT 630
DirectX: เวอร์ชัน 11
หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 7 GB
การ์ดเสียง: DirectX 9.0x compatible sound card

แนะนำ:
ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 64-bit, Windows 8.1 64-bit or Windows 10 64-bit
หน่วยประมวลผล: Intel Core i5-4690 3.50 Ghz or better
หน่วยความจำ: แรม 8 GB
กราฟิก: GeForce GTX 670, similar or better
DirectX: เวอร์ชัน 11
หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 7 GB
การ์ดเสียง: DirectX 9.0x compatible sound card

*UPTOBOX เเละ 1FICHIER (ลิงค์เเรง100 % ไฟล์เดียวจบ)*

*ลักษณะลิงค์หมดอายุ*

*ตัวอย่าง NBA Playgrounds*

UPTOBOX Premium (ลิงค์เเรง 100%) ตัวนี้ผมทำขึ้นนะครับ เวลาโหลดตั้งเเต่ วันนี้ถึงวันที่ 15 6:49น พฤษภาคม 2560

*หลังจากเวลานี้จะไม่สามารถโหลดได้ครับ นอกจากจะเเจ้งมาให้ต่ออายุการดาวโหลดนะครับ*

ตัวเกมส์ดาวโหลด >>> ลิงค์เเรก NBA Playgrounds FitGirl Repack.rar

ตัวเกมส์ดาวโหลด >>> ลิงค์สำรอง NBA Playgrounds FitGirl Repack.rar

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*