ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

Justice league member
    กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,192

เหลือเชื่อ Nessie สัตว์ประหลาดแห่งทะเลสาบล็อกเนสส์ มีจริงเพิ่งถ่ายภาพไว้ได้

เหลือเชื่อ Nessie สัตว์ประหลาดแห่งทะเลสาบล็อกเนสส์ มีจริงเพิ่งถ่ายภาพไว้ได้

ภาพเปรียบเทียบ

(ภาพดั้งเดิม)ถ่ายโดยหมอผ่าตัดจากลอนดอนชื่อ รอเบิร์ต เคนเนธ วิลสัน เป็นรูปสัตว์คอยาวโผล่เหนือน้ำ เรียกสัตว์ ตัวนั้นว่า เนสสี ( Nessie ) ถ่ายไว้เมื่อเดือนเมษายนปี 1934

ภาพปัจจุบันที่เพิ่งถ่ายได้

ขอตัวเอาภาพไปลงinstagramก่อนดีกว่า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    โทษทีรูปพึ่งขึ้นครับตอนแรกไม่เห็นรูป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย J ROCK : 13th May 2017 เมื่อ 18:39
    เมียจ๋า....ขออยุ่ด้วยยยย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,454
    ได้รับคำขอบคุณ: 509
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ J ROCK อ่านกระทู้
    โอย เรื่องนี้ เค้าคลี่คลาย ปริศนา ไปนานมากแล้วนี่ครับ

พวก สารคดี ช่อง รายทีวี ต่างๆ ก็ สรุปบอกหมดแล้ว

1 คนสร้างรูปก็ออกมายอมรับแล้วว่าปลอมขึ้นมา

2 เทคนิค คือ ทำ ขอนไม้ หรือ สิ่งของต่างๆและถ่ายระยะไกล ที่ในยุคนั้นทำได้ แบบไม่ต้องพึ่งคอมพิวเตอร์
    ดูจากบริบทของ จขกท. คือเขา joke นะครับ 555555555555555555555555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BenzdezzS อ่านกระทู้
    ดูจากบริบทของ จขกท. คือเขา joke นะครับ 555555555555555555555555
    ภาพมันไม่ขึ้นครับ โทษที ตอนนี้ขึ้นแล้วครับ

ตอนแรกไม่เห็นรูปล่าง555
    เมียจ๋า....ขออยุ่ด้วยยยย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เป็นการค้นพบที่ยิ่งใหญ่ของชาวโลกนะเนี่ย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: