ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

เหลือเชื่อ Nessie สัตว์ประหลาดแห่งทะเลสาบล็อกเนสส์ มีจริงเพิ่งถ่ายภาพไว้ได้

เหลือเชื่อ Nessie สัตว์ประหลาดแห่งทะเลสาบล็อกเนสส์ มีจริงเพิ่งถ่ายภาพไว้ได้

ภาพเปรียบเทียบ

(ภาพดั้งเดิม)ถ่ายโดยหมอผ่าตัดจากลอนดอนชื่อ รอเบิร์ต เคนเนธ วิลสัน เป็นรูปสัตว์คอยาวโผล่เหนือน้ำ เรียกสัตว์ ตัวนั้นว่า เนสสี ( Nessie ) ถ่ายไว้เมื่อเดือนเมษายนปี 1934

ภาพปัจจุบันที่เพิ่งถ่ายได้

ขอตัวเอาภาพไปลงinstagramก่อนดีกว่า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Blog Entries
    1
    โทษทีรูปพึ่งขึ้นครับตอนแรกไม่เห็นรูป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย J ROCK : 13th May 2017 เมื่อ 18:39

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ J ROCK อ่านกระทู้
    โอย เรื่องนี้ เค้าคลี่คลาย ปริศนา ไปนานมากแล้วนี่ครับ

พวก สารคดี ช่อง รายทีวี ต่างๆ ก็ สรุปบอกหมดแล้ว

1 คนสร้างรูปก็ออกมายอมรับแล้วว่าปลอมขึ้นมา

2 เทคนิค คือ ทำ ขอนไม้ หรือ สิ่งของต่างๆและถ่ายระยะไกล ที่ในยุคนั้นทำได้ แบบไม่ต้องพึ่งคอมพิวเตอร์
    ดูจากบริบทของ จขกท. คือเขา joke นะครับ 555555555555555555555555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BenzdezzS อ่านกระทู้
    ดูจากบริบทของ จขกท. คือเขา joke นะครับ 555555555555555555555555
    ภาพมันไม่ขึ้นครับ โทษที ตอนนี้ขึ้นแล้วครับ

ตอนแรกไม่เห็นรูปล่าง555

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เป็นการค้นพบที่ยิ่งใหญ่ของชาวโลกนะเนี่ย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: