ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

แจกเกม Saint Seiya (Gold Saint)

เนื้อเรื่องตอนบุกปราสาท 12 Gold Saint (แต่ไม่ได้ข้องเกี่ยวกับเนื้อเรื่องในการ์ตูนเค้าเลยนะครับ)
    ก็เป็นผู้เล่นนี่แหล่ะครับ ที่บุกไป ฮ่าๆๆ

เป็นเกมแนว Puzzle ที่นำตัวละครจากเซนต์เซย่ามาดำเนินเรื่องราวในเกมเฉยๆ

ผู้เล่นจะต้องแก้ไข Puzzle ทั้ง 12 ปราสาทไปให้ได้ ถึงจะพบฉากจบที่สวยงาม
    ถ้าผู้เล่น เล่นไม่ผ่านก็จะเจอท่าไม้ตายจากโกลด์เซนต์ที่ดูแลปราสาทนั้นๆโจมตีเกมโอเวอร์
    คลิกขวาเมื่อเห็นว่าไม่ทันเวลาแน่นอน ก็จะเริ่มต้นใหม่ในปราสาทนั้นๆ แต่ทำได้เพียง 3 ครั้งนะครับ

เอาละครับถึงแม้ว่าพวกเราจะไม่ใช่เซนต์ ก็ลองมาบุกปราสาททองทั้ง 12 กันเล้ยยยยย

ดาวน์โหลด
    http://www.mediafire.com/file/47b0b4...ld+Saint%29.7z
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blackduck : 8th February 2017 เมื่อ 23:41

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ