ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โอนิสึกะ เอคิจิ
    ใต้ฟ้า , บนดิน '
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 414

Unhappy ช่วยด้วยครับ! เข้าไดรฟ์ D ละขึ้น The Recycle Bin on D:/ is corrupted. Do you want toempty the Recycle Bin for this drive. ?

ตามหัวข้อเลยครับ คือ วันนั้นผมได้ใช้โปรแกรม EaseUS Partition Master จะมาเพิ่มไดรฟ์ C ในคอมเพราะมันน้อยละผมจำได้ว่าเพิ่มที่ว่างไดรฟ์ D ไปไดรฟ์ C มั้งละมันก้อโหลดนานละทีนี้ไฟดับหรืออะไรซักอย่างนี่แหละผมก้อหลับไปพอตอนเช้าเท่านั้นแหละผมเข้าในไดรฟ์ D ละมันเข้าไม่ได้มันขึนแบบนี้เลยครับแบบเข้าดูรูปในไดรฟ์ D ไม่ได้เลยกดเข้าโฟลเดอร์อะไรในไดรฟ์ก้อขึ้นแบบนี้หมดแต่เหมือนมีข้อมูลอยู่นะครับแต่ว่ามันกดเปิดไม่ได้สงสัยเป็นผลจากโปรแกรมนั้นแต่ที่ว่างในไดรฟ์ C มันก้อเท่าเดิมไม่ได้เพิ่มขึ้นเลยผมเครียดมากครับเพราะในไดรฟ์ D มันมีข้อมูลสำคัญมาก ๆ ตั้งแต่รูปในโทศัพท์ผมที่เก็บไว้ในนั้นตลอดตั้งแต่ ม.1 จนตอนนี้ ปี 2 แล้วกลัวมากครับความทรงจำหลาย ๆ อย่างอยู่ในนั้นหมดเลยวานผู้รู้ช่วยบอกผมทีครับว่าต้องทำยังไงขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    พิมพ์ rd /s /q D:\$Recycle.bin ใน cmd ครับ ลองดูผมเคยเป็นอยู่ครั้งนึง
    99

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pondzawww อ่านกระทู้
    พิมพ์ rd /s /q D:\$Recycle.bin ใน cmd ครับ ลองดูผมเคยเป็นอยู่ครั้งนึง
    พิมยังไงครับผมลองทำแล้วก้อไม่เห็นจะเปลี่ยนอะไรเลยหรือผมทำผิดรบกวนบอกผมละเอียดได้มั๊ยครับเพราะผมไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้จริง ๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ดูจากอาการน่าจะเผลอ Coppy Recycle Bin เข้าไปใน ไดรฟ์ D นะ ต้องเข้าไปลบตัว Recycle Bin ใน ไดรฟ์ D ออก (ลองเข้าทาง Safe Mode)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gohun : 18th May 2017 เมื่อ 15:41

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gohun อ่านกระทู้
    ดูจากอาการน่าจะเผลอ Coppy Recycle Bin เข้าไปใน ไดรฟ์ D นะ ต้องเข้าไปลบตัว Recycle Bin ใน ไดรฟ์ D ออก (ลองเข้าทาง Save Mode)
    Save Mode นี่มันคืออะไรหรอครับช่วยอธิบายหน่อยได้มั๊ยครับผมทักเฟสคุณไปแล้วนะครับช่วยตอบหน่อยครับผมเครียดจริง ๆ