ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ เมื่อแบคทีเรียเปลี่ยนคนให้กลายเป็นตัวอันตราย ในเกมแอ็คชั่นโลกเปิด The Day After ★★★★★

เมื่อแบคทีเรียเปลี่ยนคนให้กลายเป็นตัวอันตราย ในเกมแอ็คชั่นโลกเปิด The Day After

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

หลังจากประกาศเปิดตัวเมื่อต้นปี ล่าสุด Coconut Games ก็ได้ปล่อยตัวอย่างแรกและภาพชุดแรกของ The Day After
    เกมแอ็คชั่นโลกเปิดที่ขับเคลื่อนด้วยเนื้อเรื่องและการตัดสินใจของผู้เล่นจะมีผลต่อเนื้อเรื่องออกมาแล้วครับ รับชมด้านล่าง

เกมมีฉากหลังเป็น เกรย์ฟ็อกซ์ ฮิล เมืองทางตอนเหนือของประเทศสหรัฐอเมริกาที่ถูกจัดให้เป็นเขตกักกัน
    เนื่องจากมีแบคทีเรียปริศนาเปลี่ยนคนในเมืองให้กลายเป็นสิ่งมีชีวิตอันตรายและสามารถแพร่เชื้อให้แก่กันได้
    เนื้อเรื่องของเกมจะเกี่ยวกับความอาลัยอาวรณ์ การตัดสินใจ มิตรภาพ ความเสียใจ ความรัก และอันตราย
    เกี่ยวกับผู้ชีวิตรอดที่เผชิญหน้ากับอดีตของตัวเองและการต่อสู้ระหว่างชีวิตใหม่กับปัญหาในอดีตที่ยังไม่คลี่คลายของพวกเขา

เกมมีระบบกรรมที่การกระทำของผู้เล่นจะไม่ได้ส่งผลแต่ตัวผู้เล่นเองเท่านั้น
    แต่ยังส่งผลถึงการปฏิสัมพันธ์กับผู้อื่นและความสัมพันธ์ที่พวกเขาสร้างขึ้นกับพวกเขาด้วย

นอกจากนี้เกมยังมีระบบออนไลน์ด้วยครับ ทั้งโหมด co-op รวมถึงยอดการตัดสินใจเรื่องต่างๆ จากผู้เล่นคนอื่น
    และชาเลนจ์ประจำสัปดาห์ที่ชวนให้ผู้เล่นแข่งขันกันเพื่อขึ้นไปอยู่อันดับ 1 ของตารางผู้เล่น

เกมมีกำหนดวางจำหน่ายแบบเกมระหว่างการพัฒนา (Early Access) บน Steam ภายในปีนี้

กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : DSOGaming

Credit : 4Gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 32 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    น่าเล่นดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    น่าเล่นมากเลยครับ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    น่าสนใจไม่น้อย

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    เอาไปเอามา สุดท้ายก็ ยิงกันเอง
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    DayZ เวอร์ชั่น single player ซินะ
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/