ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895

สอบถาม Totalwar : Warhammer

ตอนนี้ยังไม่มีทีมไหนทำแคร็กเกมนี้ได้ใช่มั้ยครับ (หรือไม่คิดจะทำเกมนี้แล้ว) ไม่ได้ข่าวคราว เงียบหายไปเลย

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    ไม่ใช่ว่า Crack ไม่ได้หรอกครับ เป็นเพราะเกมบางเกมไม่น่าสนใจ เลยไม่ Crack ครับ
    ช่วงนี้ทีม Cracker พยายามเน้นเจาะเกมที่มีระบบป้องกันของ Denuvo เวอร์ชั่นล่าสุดซะมากกว่านะ เกมไหนที่ยังไม่ได้เจาะ ควรซื้อเถอะครับ
    ดีไม่ดี ผมคิดว่าทีม Cracker อาจไม่ Crack เกมที่เป็น Denuvo เวอร์ชั่นเก่าแล้ว ถ้าเกมไหนน่าสนใจอาจจะถูก Crack แต่นานมากครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    เกมที่เป็น Denuvo เยอะมากเหมือนกัน จะให้เกมนี้ถูก Crack ก็ยังไงอยู่นะ ผมว่าสุ่มเกมมาเจาะละมั้ง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: