ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140

รบกวนคนความจำดีช่วยนึกชื่อเกมหน่อยครับ

เป็นเกมที่เคยเล่นตอนสมัยอนุบาลครับ 15 ปีที่แล้วได้มั้ง
    มันเป็นเกมที่เราต้องเล่นเป็นตั๊กแตน ตะลุยด่านไปเรื่อยๆ
    มันก็จะมีอุปสรรคมากมาย พอตัวเราตายก็จะเป็นศพคล้ายๆแมลงโดนเหยียบ
    ตัวเราสามารถปล่อยไฟฟ้าซ๊อตสิ่งที่อยู่ตรงหน้าได้
    ด่านเท่าที่จำได้ก็จะมี ด่านรถไฟที่มีลูกตาดวงใหญ่ๆอยู่ที่หัวรถจักร
    แล้วมีด้านที่เราอยู่ในปากคน แล้วต้องหลบหนอนกินฟันด้วย

พอจะมีใครจำชื้อเกมได้บ้างมั้ยครับ?

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    529
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    https://youtu.be/ziAnqMLvquo?t=16m2s อันนี้ป่าวครับ Google มา
    ---==• >> ZHUST THE ILLUSION SOUL << •==--

กล่าวขอบคุณ
    327
    ยังไม่ใช่ครับ ของผมมันเป็นตั๊กแตน กระโดดอย่างเดียว บน ล่าง ซ้าย ขวา เดินไม่ได้

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,484
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,307
    Blog Entries
    1
    เกม Zapper: One Wicked Cricket แน่ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zanuk9876 : 19th May 2017 เมื่อ 21:10

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    327
    เกม Zapper: One Wicked Cricket แน่ๆ
    ขอบคุณมากครับ!!!! เจอแล้วในที่สุด!!!! นั้งย้อนอดีตตั้งนาน อยากเอามาย้อนความทรงจำวัยเด็กที่เล่นไม่จบ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,484
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,307
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suppermama อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ!!!! เจอแล้วในที่สุด!!!! นั้งย้อนอดีตตั้งนาน อยากเอามาย้อนความทรงจำวัยเด็กที่เล่นไม่จบ
    ยินดีด้วยครับ