*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

*ภาพการเล่นจริงจากเครื่องของผมเอง*

ขั้นต่ำ:
ระบบปฏิบัติการ: Windows 8
หน่วยประมวลผล: Intel Core 2 Quad Q6600 or AMD equivalent
หน่วยความจำ: แรม 2 GB
กราฟิก: GTX 750 Ti
DirectX: เวอร์ชัน 11
หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 32 GB

แนะนำ:
ระบบปฏิบัติการ: Windows 10
หน่วยประมวลผล: Intel Core i5-6400 or AMD equivalent
หน่วยความจำ: แรม 8 GB
กราฟิก: GTX 960 4GB
DirectX: เวอร์ชัน 12
หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 32 GB

*UPTOBOX เเละ 1FICHIER (ลิงค์เเรง100 % ไฟล์เดียวจบ)*

*ลักษณะลิงค์หมดอายุ*

*ตัวอย่าง One Sole Purpose Relaunched Edition*

UPTOBOX Premium (ลิงค์เเรง 100%) ตัวนี้ผมทำขึ้นนะครับ เวลาโหลดตั้งเเต่ วันนี้ถึงวันที่ 22 6:10น พฤษภาคม 2560

*หลังจากเวลานี้จะไม่สามารถโหลดได้ครับ นอกจากจะเเจ้งมาให้ต่ออายุการดาวโหลดนะครับ*

ตัวเกมส์ดาวโหลด >>> ลิงค์เเรก One Sole Purpose Relaunched Edition.iso

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*