ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

สอบถามหน่อยครับ มีบัตรอะไรเชื่อมกับ PlayStore ได้บ้าง?

พอจะมีบัตรอะไรเชื่อมกับ PlayStore ได้บ้างครับ ในเฟซบุ๊ก เขาโพสต์เกี่ยวกับเกมส์ RoV
    ตัวละครเทพๆ พลังสูงๆ ราคาไม่แพงด้วย อยากได้มาช่วยทีมอะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ numtonkub อ่านกระทู้
    พอจะมีบัตรอะไรเชื่อมกับ PlayStore ได้บ้างครับ ในเฟซบุ๊ก เขาโพสต์เกี่ยวกับเกมส์ RoV
    ตัวละครเทพๆ พลังสูงๆ ราคาไม่แพงด้วย อยากได้มาช่วยทีมอะ
    ถ้าเอาง่ายๆ ไม่ใช่วัยทำงาน บัตรเดบิต (Debit / ATM) ของ ธนาคารกสิกร และ ธนาคารกรุงเทพ (ธ.กรุงเทพจะต้องเป็นบัตร Be1st)

โดยทั้งสองธนาคารเราจะต้องสมัครบริการธุรกรรมออนไลน์ก่อน และ ยืนยัน Verified by VISA ถึงจะทำการผูกบัตรกับแหล่งต่างๆได้

หรือถ้ามีบัตรเครดิต ก็น่าจะใช้ได้ทุกเจ้าครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมใช้บัตร WeCard เชื่อมอยู่จ้ะ จะได้ไม่กดเพลินฮ่าๆ แยกค่าใช้จ่ายด้วย เปิดบัตรฟรีด้วยนะ ไม่ต้องเสียค่าธรรมเนียม สมัครก็ง่ายแสนง่าย เติมเกมการีน่า ซื้อเกม ซื้อแอพฯ ได้หมดเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    บัตรเครดิต-บัตรเดบิต ได้หมดฮะ ตอนนี้กระแสเกมส์ RoV มาแรงจริงๆครับ ตอนแรกผมโหลดมาเล่น คนยังไม่เยอะเลย ตอนนี้เข้าเกมส์ที คนเล่นกันเต็มไปหมด บางทีเกมส์ก็ค้างงะ TT

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เมื่อก่อนใช้บัตรเครดิตแม่นี่แหละ เดี๋ยวนี้สมัครบัตร WeCard ก็เลยใช้มาตลอด ใช้งานง่าย ไม่ยุ่งยากด้วย แค่โหลดแอพฯ http://bit.ly/2mSxIXF สมัครตามขั้นตอนแค่นี้ก็สามารถใช้งานได้แล้วจ้า

Tags for this Thread