ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ ออกล่าพวกเคร่งศาสนาในตัวอย่างแรกของ Far Cry 5 ★★★★★

ออกล่าพวกเคร่งศาสนาในตัวอย่างแรกของ Far Cry 5

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

Ubisoft ได้ปล่อยตัวอย่างแรกของ Far Cry 5 ออกมาแล้วครับ พร้อมกับยืนยันว่าเกมจะวางจำหน่ายบน PS4, Xbox One และ PC
    ในวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2018 รับชมด้านล่าง

เกมมีฉากหลังเป็นเมืองโฮปเคาน์ตี้ รัฐมอนแทนา ประเทศสหรัฐอเมริกา ผู้เล่นจะได้สร้างตัวละครของตัวเองขึ้นมาเพื่อกำจัดพวกเคร่งศาสนาลัทธิ
    Eden’s Gate โดยมีบาทหลวง เจอโรม,บาร์เทนเดอร์ แมรี่ เมย์ และนักบิน นิค ไรย์ เป็นผู้สนับสนุนภารกิจของคุณ
    ชมตัวอย่างแนะนำตัวละครทั้งสามด้านล่างเช่นกัน

สิ่งที่เรารู้เกี่ยวกับเกมมีดังนี้

• เป็นครั้งแรกที่เกม Far Cry มีฉากหลังเป็นประเทศสหรัฐอเมริกา
    • เกมวางจำหน่ายบน PS4 Pro และ Project Scorpio
    • โหมดเนื้อเรื่องสามารถเล่นแบบเดี่ยวและ co-op สองผู้เล่นได้จนจบเกม
    • ขับเครื่องบินได้ และมีการต่อสู้ทางอากาศ
    • ยานพาหนะมีรถสัญชาติอเมริกัน, ATV, เรือ และรถบรรทุก
    • อาวุธมีปืน ระเบิด ค้อน และไม้เบสบอล
    • สามารถเรียกคนอื่นๆ มาร่วมต่อสู้กับคุณได้
    • สามารถเรียกสัตว์เช่นหมีและคูการ์ได้
    • มีระบบ map editor
    • ผู้เล่น PS4 จะได้รับสกิน skin pack ของเกมฟรีๆ ในวันวางจำหน่าย
    • เกมพัฒนาโดย Ubisoft Montreal โดยมี Ubisoft Toronto, Ubisoft Kiev, Ubisoft Shanghai,
    และ Ubisoft Reflections สนับสนุน

กดเข้าไปดูเองแล้วนะครับ ผมใส่ Link Video ได้แค่ 2 ลิงก์เองครับ

https://www.youtube.com/watch?v=Y-l69Xiihs4

https://www.youtube.com/watch?v=bCgswOtJZnc

กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : GameSpot

Credit : 4Gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ดู Trailer แล้วน่าเล่นสุดๆไปเลยครับ ฉากออกแนวชนบทแบบนี้ชอบๆ กราฟฟิกก็สวยขึ้นกว่าเดิมมาก ผมไม่พลาดเกมนี้แน่นอน

แต่เสียดายที่ออกปีหน้า รอจนลืมกันไปเลย = ='
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    สมกับเป็นเกมที่คนอเมริกันสร้างจริงๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ไม่ใช่นะครับ Far Cry Series มาจากค่าย Ubisoft ของฝรั่งเศสนะครับ ส่วนเนื้อหาในเกมส์ภาค 5 ที่เกิดในรัฐๆหนึ่ง ในอเมริกา (เหตุการณ์สมมติ) จะเป็นในส่วนของการตลาดล้วนๆ ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    สมกับเป็นเกมที่คนอเมริกันสร้างจริงๆ
    Ubisoft Montreal ของแคนนาดาคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    Ubisoft Montreal เป็นบริษัทลูกของ Ubisoft อีกทีครับ ถ้าจะนับการถือครองลิขสิทธิ์เกมส์ ให้ถือบริษัทแม่เป็นสำคัญครับ

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    ออกล่าหรอ ห้าๆ เราอะโดนมันล่า

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Blog Entries
    1
    co-op

แบ่งจอแจ่มไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    น่าเล่นฝุด ๆ เลย
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ