ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Cool มาแล้ว!! Trailer แรก Far Cry 5 พร้อมภาพจากเกมชุดแรก

- Trailer Far Cry 5 -

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Ubisoft ได้ปล่อยตัวอย่างเปิดตัวเกมFar Cry 5 อย่างเป็นทางการแล้ว ตามที่เคยเกริ่นกันไป เกมพาเราไปสู่เมือง Hope County, Montana ในธีมแดนเถื่อน
    โดยผู้เล่นสวมบทเป็นฮีโร่ปลดแอกเมืองจากลัทธิคลั่งศาสนาที่ปกครองเมืองนี้อยู่

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ด้วยความเป็น Far Cry การเดินทางจะมีทั้งทางน้ำ ทางบก และบนฟ้า บวกกับการปรับแต่งอาวุธและยานพาหนะหลายแบบให้เลือกใช้ ,Far Cry 5
    มีกำหนดการปล่อย 27 กุมภาพันธ์ 2018

ด้านล่างคือภาพชุดแรกของเกม, โดยในเกม Far Cry 5 จะมี map editor ให้ผู้เล่นสามารถสร้างโลกที่ต้องการได้

-------------------------------------------------------------------------------------------------

นอกจาก Trailer หลักของเกม Ubisoft ยังปล่อย Trailer ชุดใหญ่เกี่ยวกับเหล่าตัวละครภายในเกมออกมาให้ชมกันอีกด้วย

-------------------------------------------------------------------------------------------------
    https://www.youtube.com/watch?v=CWQKZGHSdrE
    https://www.youtube.com/watch?v=8pFHPq84iB0
    PRE-ORDER NOW and get a head start with
    The Doomsday Prepper pack

PRE-ORDER NOW

------------ Credit ------------

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    น่าจะมีฉากฆ่าตัดคอ แบบพวก ISIS คลั่งศาสนานะครับ ผมว่ามันดูน่ากลัวดี เพิ่มความฮาร์ดคอร์ให้กับเกมไปอีกขั้น ชอบแนวโหดๆ เลือดสาดครับ 55555
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ขอล่ะยังไงก็ทำให้ปรับการฟิกต่ำๆได้หน่อยไม่ไหวล่ะคอมผมเกมส์ใหม่ๆออกมาแต่ล่ะเกมส์กินสเป็คเกิน

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    เดาว่าน่าจะเป็นพวกคลิสเตียนหัวรุนแรง พวกนี้เห็นhope countyบาปหนาก็เลยเข้ามาล้างบาป

Motion Graphic Designer
    mutesonix™ Studio
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 971
    Blog Entries
    2
    ฝาก ซับไทยด้วยครับผมม ขอบคุณครับบ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ผมแฟนพันแท้ฟาครายนะ แต่รู้สึกไม่ค่อยตื่นเต้นแล้วอ่ะ ไม่เหมือนตอนภาค3วาสลีน ต่อด้วยภาค4ยิ่งใหญ่ ย้อนไปไพรมอลก็สนุก
    พอมาตอนนี้เหมือนมันหมดมุขแล้วอ่ะ คงเพราะเราเจอตัวร้ายสุดโต่งอย่างวาส และเนื้อเรื่องดราม่ากับเพแกนมาแล้ว
    แต่ในเรื่องระบบเกม การยิง บู๊มัน ระเบิดภูเขาเผากระท่อม ยังไงก็ต้องเล่นเหมือนเดิม 55

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198
    เสียดายไม่ทำแนวย้อนยุคคาวบอยอย่างทึ่คิดไว้ ชอบแนวคาวบอยมากคับ แต่อย่างไรก็จัดแน่นอนแฟนพันแท้FARCRY ครับ 555

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    Outlast 2 dlc ป่าวครับนิ่
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    น่าจะมีฉากฆ่าตัดคอ แบบพวก ISIS คลั่งศาสนานะครับ ผมว่ามันดูน่ากลัวดี เพิ่มความฮาร์ดคอร์ให้กับเกมไปอีกขั้น ชอบแนวโหดๆ เลือดสาดครับ 55555
    ผมว่า แค่ฉากจับผู้หญิง(น่าจะท้อง)ฆ่ากดน้ำใน Trailer นี่ก็ 18+ แล้วหล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ชอบตัวร้ายภาคนี้นะ ดูร้ายแบบลุ่มลึกดี ภาคก่อนๆนี่ตัวร้ายจะออกแนวดาร์คๆ ขี้เก๊กออกแอ็คชั่นเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    มีราคาลงsteamแล้วด้วย

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ภาพสวย เกมส์สนุก แต่เล่นไม่จบซักกะภาค สงสัยไม่ใช่แนว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เห็นแล้วของขึ้น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    ค่ายนี้คงไม่แรงขนาดนั้น แค่ฉากSexถ้าเทียบกับOpen Worldเกมส์อื่นๆแทบไม่เห็น แม้ชื่อจะดูเถื่อนๆหน่อยอยู่แท้ๆ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    GTX 9999 ก็เอาไม่อยู่