ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2

อยากถามท่านที่เล่นOverWatch

อยากถามว่าเพจใหนที่ให้ข้อมูลกับเราแล้วสังคมดีๆมั่งครับ ของฝรั่งได้ยิ่งดี

ไม่เอาเพจ thailand community นะสังคมแย่มากๆถึงที่สุด

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    มันสนุกมั้ยครับ Overwatch เนี่ย ผมเห็นคนเล่นกันเยอะ จะได้ซื้อแผ่นมาเล่นบ้าง
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    มันสนุกมั้ยครับ Overwatch เนี่ย ผมเห็นคนเล่นกันเยอะ จะได้ซื้อแผ่นมาเล่นบ้าง
    ใช้คำว่าเล่น เพลินๆดีกว่าครับ โหมด quickplay หน่ะ

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    ถ้าชอบแนวfpsผสมmobaก็สนุกมากๆครับ
    แต่อย่าไปลงโหมดแร็งค์ถ้าไม่อยากเครียด

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ลองpaladinsก่อนก็ได้ครับ แนวเดียวกันแต่เป็นf2p

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ถ้าเล่นเพลินๆกับเพื่อน ไม่เน้นเติมเงินซื้อกล่องก็คุ้มเลยครับ จ่ายทีเดียวจบ ถ้าไม่อยากหัวร้อนก็ไม่ต้องลงแร็งค์ครับ

ปล. เกมดีแต่สังคมแย่ เกือบทุกครั้งที่เล่นจะชอบมีคนมาสอนตลอดว่า "เอ็งเล่นตัวนี้นะ, อย่าไปเล่นตัวนั้น, แพ้เลย เพราะพวก-ึงไม่ยอมทำตามที่-ูบอก" Community นี่ก็พอๆกันเลย
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ตอนเปิดใหม่ๆสนุกมากครับ ผมเล่นอยู่สังคมดีมาก แต่ช่วงนี้เล่นน้อยมากสังคมไม่ค่อยดี เล่นแย่บ้าง เล่นตัวนั้นทำให้ทีมแพ้บ้าง ตัวนี้ทำไมไม่เล่นบ้าง ก็โดนแคปรูปไปประจารใน Thailand community
    ใครจะกล้าเล่นด้วยหละ มีแต่ประจารกัน ด่ากัน จะสอนก็สอนเขาดีๆ อย่าบังคับว่าต้องเล่นตัวไหน เขาอยากเล่นตัวไหนก็สอนให้เขาเล่นตัวนั้นให้ดีที่สุดก็พอ ถึงจะรู้ว่ามันจะเป็นตัวแพ้ทางขนาดไหน แต่คงอยากหละครับ แค่รู้ว่าจะแพ้ก็ด่ากันก่อนละ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมไม่เคยเล่นเกมออนไลน์เลย นอกจาก Mario Kart 8 เล่นกี่ครั้งก็สนุก

เลยไม่รู้ว่า community อื่นๆเป็นยังไง แต่ก็แย่นะครับถ้าเจอสังคมแบบที่ว่านั่น แทนที่จะสนุก กลายเป็นเสียความรู้สึกแทน
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

Tags for this Thread