ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ Far Cry 5 มีระบบสร้างตัวละครเต็มรูปแบบ เลือกได้ทั้งเพศและรูปร่างหน้าตา ★★★★★

Far Cry 5 มีระบบสร้างตัวละครเต็มรูปแบบ เลือกได้ทั้งเพศและรูปร่างหน้าตา

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

หลายคนคงทราบมาก่อนแล้วว่าในเกม Far Cry 5 ผู้เล่นจะได้สร้างตัวละครของตัวเองขึ้นมาแทนที่
    จะเป็นตัวละครหลักที่ถูกกำหนดไว้แล้วเหมือนหลายภาคที่ผ่านมา ล่าสุด Gamepur ได้รายงานเพิ่มเติมว่า Far Cry 5
    จะมีระบบสร้างตัวละครเต็มรูปแบบที่ผู้เล่นสามารถเลือกเพศและรูปร่างหน้าตาได้ครับ

ผู้เล่นจะได้สร้างตัวละครก่อนเริ่มเกม และจะเป็นแบบนี้ทั้งโหมดผู้เล่นคนเดียวและโหมด co-op ผู้เล่นสองคน
    เพราะโหมดเนื้อเรื่องสามารถเล่นได้ทั้งสองแบบตั้งแต่ต้นจนจบ

ผู้กำกับและผู้อำนวยการสร้าง แดน เฮย์ บอกว่าตัวละครหลักของเกมภาคนี้จะไม่ใช่คนธรรมดาทั่วไป
    แต่จะเป็นปลัดมือใหม่ที่เข้ามาสนับสนุนการต่อสู้กับพระบิดา ตัวร้ายของเกม ซึ่งเฮย์กล่าวเสริมว่าเขาอยากให้เกม
    ให้ความรู้สึกเหมือน Training Day หนังตำรวจของผู้กำกับ อองตวน ฟูควา

“เราอยากให้คุณเป็นคุณ เราอยากให้คุณสามารถสร้างตัวละครที่คุณต้องการได้อย่างมีประสิทธิภาพ
    เราอยากให้คุณตกอยู่ในสถานการณ์ที่คุณเป็นปลัดมือใหม่ที่เข้าไปสนับสนุนการต่อต้านพระบิดา
    สิ่งที่เราทำจะให้ความรู้สึกเหมือนกับหนัง Training Day เกมมีเวลามากมายที่คุณจะได้หายเข้ากลีบเมฆไป
    และได้ประสบการณ์ศูนย์สู่สูงสุดภายใน 5 นาที สิ่งที่เราต้องการกับ Far Cry 5 คือคุณกำลังเข้าไป
    และอาจมีความรู้อยู่บ้าง แต่ไม่ใช่ประสบการณ์”

Far Cry 5 เป็นเกมแนว FPS แอ็คชั่นผจญภัย ว่าด้วยเรื่องราวของการหยุดยั้ง Eden’s Gate กลุ่มคลั่งลัทธิวันสิ้นโลก
    ที่บุกยึดเมืองโฮปเคาน์ตี้ ในรัฐมอนแทนา ประเทศสหรัฐอเมริกา เพื่อทำพิธีการบางอย่าง
    ผู้เล่นจะได้สร้างตัวละครของตัวเองขึ้นมาเพื่อทำหน้าที่ปกป้องเมือง โดยมีหลวงพ่อเจอโรม, นิค ไรย์
    และแมรี่ เมย์ คอยช่วยเหลือ วางจำหน่าย 27 กุมภาพันธ์ 2018 บน PS4, Xbox One และ PC

กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : SegmentNext

Credit : 4Gamerth

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    รอจัดแน่นอน
    CPU I7 4790k | VGA GTX970 | Ram Kingston 16 GB(1333) | MB Asrock H97

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    รอชมต่อไป ภาค 4 ยังไมไ่ด้เล่นเลยอิอิ เดินเล่นใน ภาค 3 อยู่ ^ ^

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    คอมกาก บ้ายๆ จบ
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

กล่าวขอบคุณ
    690
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ดีย์งามเเต่ 970 ของผมคง low สุด

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เอาแบบ BS เลยมั้ย แต่งตัวละครไปกว่าสองสามชั่วโมงห้าาา
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    สร้างตัวละครได้เต็มรูปแบบ แต่เป็น มุมมองบุคคลที่หนึ่ง มันใช่เหรอเล่นไปก็ไม่เห็นตัวที่เราสร้างอยู่ดี ตัดออกไปไม่ดีกว่าเหรอ
    ถ้ามุมมองบุคคลที่สามว่าไปอย่าง ระบบการส้รางตัวละครได้นี่ผมว่ามันเหมาะกับแบบบุคคลที่สามมากกว่านะ

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    สิ้นปีจะจัด Predator 17x พอดีเลยเอาไว้ไปเล่นที่ทำงาน อิอิ ปล่อย G6 นอนเศร้าในห้องอยู่บ้านไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    สร้างตัวละครได้เต็มรูปแบบ แต่เป็น มุมมองบุคคลที่หนึ่ง มันใช่เหรอเล่นไปก็ไม่เห็นตัวที่เราสร้างอยู่ดี ตัดออกไปไม่ดีกว่าเหรอ
    ถ้ามุมมองบุคคลที่สามว่าไปอย่าง ระบบการส้รางตัวละครได้นี่ผมว่ามันเหมาะกับแบบบุคคลที่สามมากกว่านะ
    อาจจะเป็นแบบ Dying light ใงครับมุงมองที่1 แต่เปลียนชุดได้ เอาไว้โชวเล่นตอน Co-op จริงๆ ก็มี FPS หลายเกมส์นะครับ ที่แต่งตัวได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย massmello : 3rd June 2017 เมื่อ 20:27

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    ซื้อ 1080ti แปบ
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    มาปีหน้า เริ่มทำงานเดือนสองเดือนนี้ละ ทันอยู่ๆ 55
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมไม่รู้เป็นไร ไม่ค่อยสนใจเรื่องการแต่งตัวเลย 5555 ให้มายังไงก็เล่นไปแบบนั้น

บางเกมผมออกจะรำคาญด้วยซ้ำไป ให้มาแต่งตัว ทำสีผิว ทำผม สีดวงตา รอยสัก นู่นนี่นั่นสารพัด หรืออาจเป็นเพราะตัวผมเองไม่ค่อยชอบแต่งตัวก็ได้มั้ง เซอร์ๆ ซกมก 55555

แต่งยังไงก็ได้ ขอให้เน้นเกมเพลสนุกๆ มันส์ๆเท่านั้นพอ จบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sattawat1979 : 4th June 2017 เมื่อ 22:07
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB