ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Yulgang

Soul Ark

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Game Cartoon
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมส์กะการ์ตูน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 45

[Online] Crossout เกมส์ใหม่ จากผู้สร้าง War Thunder เปิด Open Beta แล้ว

วันนี้จะมาชวนเล่นเกมส์ Crossout นะครับ เกมใหม่จากผู้สร้างเกมส์ War Thunder เกมส์นี้เป็นแนวขับรถยิงกันครับ แต่จุดเด่นของเกมส์นี้เลยคือ รถที่เราจะเอาไปยิงกับคนอื่นนั้น เราสามารถแต่งได้ครับ เลือกได้ว่าจะเอาเกราะแบบไหน อาวุธอะไรครับ

อันนี้แต่งรถเป็นรถยิงจรรด KATYUSHA [video]

อันนี้แต่งเป็นรถถัง T-34 ครับ

โหลดเกมส์และสมัคร http://crossout.net/

กลุ่มคนไทยใน facebook https://www.facebook.com/groups/424628354586840/
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RusputinV2 : 3rd June 2017 เมื่อ 22:35

กล่าวขอบคุณ
    0
    ดันครับ มาเล่นกันเยอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ดันครับมาเล่นกัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ชอบเกมนี้ตั้งแต่ออกมาใหม่ๆ ตอนนี้ก็ยังชอบ แต่กลัวอย่างเดียวคือไม่มีคนจะเล่นด้วยนั้นล่ะฮะท่านผู้ชม ไม่รู้คนไปไหนกันหมด

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thitiphon1129 อ่านกระทู้
    ชอบเกมนี้ตั้งแต่ออกมาใหม่ๆ ตอนนี้ก็ยังชอบ แต่กลัวอย่างเดียวคือไม่มีคนจะเล่นด้วยนั้นล่ะฮะท่านผู้ชม ไม่รู้คนไปไหนกันหมด
    มีคนไทยเล่นอยู่ครับ เข้าไปในกลุ่มได้

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    เซิฟเอเชีย หรือเป็นเซิฟนอกครับ
    แลคไหม
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    เซิฟเอเชีย หรือเป็นเซิฟนอกครับ
    แลคไหม
    เซิฟนอกครับ มีให้เลือก EU/USA ยังไม่มีเซิฟ Asia ผมเน็ตทรู ปิง ประมาณ 250 แต่เวลาเล่นก็ไม่ได้รู้สึกแลคจนเซงครับ นานๆจะเจอที

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,157
    The game service in your region is currently under preparation. Please wait.
    ท่านเข้าไปเล่นยังไงครับ มุดผ่านvpnเหรอ

Guild Wars 2 TH
    กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    The game service in your region is currently under preparation. Please wait.
    ท่านเข้าไปเล่นยังไงครับ มุดผ่านvpnเหรอ
    Log in ก่อนครับ

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,157
    ฮืมม เป็นแค่ผมรึเปล่าแต่เกมมันdelay มาก เหมือนเวลาinputข้อมูลไป มันดีเลย์เกือบ1วิ กว่าจะแสดงผล (เช่นตอนกดยิง ปืน ,ขับรถ)

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    ฮืมม เป็นแค่ผมรึเปล่าแต่เกมมันdelay มาก เหมือนเวลาinputข้อมูลไป มันดีเลย์เกือบ1วิ กว่าจะแสดงผล (เช่นตอนกดยิง ปืน ,ขับรถ)
    ธรรมดาครับ เกมส์เซิฟนอก ลองกด F12 ดูปิง

กล่าวขอบคุณ
    0
    วันนี้อัพแพทใหม่ครับ เพิ่มระบบใหม่เยอะพอสมควร