ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 501

เอาจริงๆ ดิ สถาบันเสริมความงามในเวียดนามใช้โลโก้บริษัท Umbrella

ปกติแล้วใครที่เคยเล่นเกมหรือดูภาพยนตร์ Resident Evil มาก่อน คงจะคุ้นตากับโลโก้ของ Umbrella Corporation
    ที่เป็นองค์กรวายร้ายประจำซีรีส์นี้กันนะครับ ซึ่งองค์กรดังกล่าวจะดำเนินธุรกิจผลิตเวชภัณฑ์เป็นฉากหน้า
    แต่ลับหลังก็ลักลอบผลิตอาวุธชีวภาพเพื่อนำไปจำหน่ายและใช้สร้างความเดือดร้อนแก่ผู้คน โดยหวังจะยึดครองโลกนั่นเอง
    แต่แล้วก็มีเรื่องชวนฮือฮาในโลกอินเตอร์เน็ตเกิดขึ้น เมื่อมีแฟนเพจ Mystown ได้โพสต์รูปศูนย์ความงามแห่งหนึ่งในประเทศเวียดนาม
    ที่ชื่อว่า Medcare Skin Centre ได้ทำการเปิดกิจการ พร้อมด้วยการนำโลโก้ของบริษัท Umbrella จากเกม Resident Evil
    มาใช้เป็นโลโก้ของสถาบันเสริมความงามแห่งนี้ด้วย จนมีผู้คนในโลกโซเชียลต่างนำประเด็นนี้ไปแชร์ต่อด้วยอารมณ์ขันว่า
    เบื้องหลังของศูนย์ความงามแห่งนี้จะผลิตเชื้อไวรัสมาแพร่กระจายใส่ผู้คนในละแวกนั้นรึเปล่านะ

โครตจริงจังบอกเลย ใครว่างตาม BSAA มาตรวจสอบด่วน ถถถถ

CR.online-station
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย massmello : 5th June 2017 เมื่อ 11:26

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    เขาอาจจะอยากให้เป็นข่าว จะได้เป็นการโปรภายในตัว
    "CAUSE WE NEVER GO OUT OF STYLE"

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    1,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,872
    เห็นแต่อะไรขาวๆ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    ดูเท่ยังไงก็ไม่รู้แฮะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    โดนฟ้องละจะหนาวไม่รู้ปรึกษากันยัง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ดูเผิน ๆ เราก็ไม่เก็ทนะ 55
    โปรโมทในเหล่าคุณผู้ชาย
    เราว่าผู้หญิงกลุ่มลูกค้าหลาย ๆ คนก็คงไม่เก็ทรึเปล่าฮ่า
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    ผจก.น่าจะชอบเล่นเกมเรสซิเด้น ที่สำคัญระวังโดนฟ้องลิขสิทธิล่ะ เชื่อว่าเกมหรือโลโก้ระดับนี้ต้องจนสิทธิบัตรแล้ว - -

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 779
    ถ้าผมใช้ครีมทาผิวของที่นี่ผมจะกลายพันธุ์ไหมหว่า
    OPPAI~~MISSILE!!!