ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507

เอาจริงๆ ดิ สถาบันเสริมความงามในเวียดนามใช้โลโก้บริษัท Umbrella

ปกติแล้วใครที่เคยเล่นเกมหรือดูภาพยนตร์ Resident Evil มาก่อน คงจะคุ้นตากับโลโก้ของ Umbrella Corporation
    ที่เป็นองค์กรวายร้ายประจำซีรีส์นี้กันนะครับ ซึ่งองค์กรดังกล่าวจะดำเนินธุรกิจผลิตเวชภัณฑ์เป็นฉากหน้า
    แต่ลับหลังก็ลักลอบผลิตอาวุธชีวภาพเพื่อนำไปจำหน่ายและใช้สร้างความเดือดร้อนแก่ผู้คน โดยหวังจะยึดครองโลกนั่นเอง
    แต่แล้วก็มีเรื่องชวนฮือฮาในโลกอินเตอร์เน็ตเกิดขึ้น เมื่อมีแฟนเพจ Mystown ได้โพสต์รูปศูนย์ความงามแห่งหนึ่งในประเทศเวียดนาม
    ที่ชื่อว่า Medcare Skin Centre ได้ทำการเปิดกิจการ พร้อมด้วยการนำโลโก้ของบริษัท Umbrella จากเกม Resident Evil
    มาใช้เป็นโลโก้ของสถาบันเสริมความงามแห่งนี้ด้วย จนมีผู้คนในโลกโซเชียลต่างนำประเด็นนี้ไปแชร์ต่อด้วยอารมณ์ขันว่า
    เบื้องหลังของศูนย์ความงามแห่งนี้จะผลิตเชื้อไวรัสมาแพร่กระจายใส่ผู้คนในละแวกนั้นรึเปล่านะ

โครตจริงจังบอกเลย ใครว่างตาม BSAA มาตรวจสอบด่วน ถถถถ

CR.online-station
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย massmello : 5th June 2017 เมื่อ 11:26

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    เขาอาจจะอยากให้เป็นข่าว จะได้เป็นการโปรภายในตัว
    "CAUSE WE NEVER GO OUT OF STYLE"

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    เห็นแต่อะไรขาวๆ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ดูเท่ยังไงก็ไม่รู้แฮะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    โดนฟ้องละจะหนาวไม่รู้ปรึกษากันยัง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ดูเผิน ๆ เราก็ไม่เก็ทนะ 55
    โปรโมทในเหล่าคุณผู้ชาย
    เราว่าผู้หญิงกลุ่มลูกค้าหลาย ๆ คนก็คงไม่เก็ทรึเปล่าฮ่า
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ผจก.น่าจะชอบเล่นเกมเรสซิเด้น ที่สำคัญระวังโดนฟ้องลิขสิทธิล่ะ เชื่อว่าเกมหรือโลโก้ระดับนี้ต้องจนสิทธิบัตรแล้ว - -

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ถ้าผมใช้ครีมทาผิวของที่นี่ผมจะกลายพันธุ์ไหมหว่า
    OPPAI~~MISSILE!!!