ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190

Post The Wild Eight หนาวกายก็ไม่เท่าหนาวใจ Co-op ได้ [MEGA,GoogleDrive]

The Wild Eight

SYSTEM REQUIREMENTS
    Minimum
    Processor: Intel Core i3 2.00 GHz or AMD equivalent
    Memory: 4 GB
    Graphics: NVIDIA GeForce 450 or higher with 1GB Memory
    Storage: 1 GB available space

VEDIO

Screenshot

Download
    The Wild Eight v0.5.14 : 559 MB 1 Part [MEGA,GoogleDrive]

1 Part-MEGA
    1 Part-GoogleDrive

เวอร์ชั่นเดิม
    Download
    The Wild Eight v0.4.2c : 436 MB 1 Part [MEGA,GoogleDrive]

1 Part-MEGA
    1 Part-GoogleDrive

ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 3 %
    สามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด ALT+R นะครับ

วิธีติดตั้งเกมส์
    1.แตกไฟล์
    2.เข้าเกมส์ที่ wildeight.exe
    (ผม Crack-Fix Online ให้แล้วเรียบร้อย)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thitiphon1129 อ่านกระทู้
    ++ มายืนยันว่าเล่นได้ครับ พร้อม ออนไลน์ CO-OP

วิธี Co-op *ถ้าไม่ได้ให้ใช้เวอร์ชั่นเก่าไปก่อน
    1.เปิด Steam และ Login (ชื่อในเกมจะขึ้นตามชื่อ Steam)
    2.เข้าเกม
    3.เข้าเมนู Multiplayer browse severs เพื่อเลือกห้องเล่น หรือจะ Host ห้องเล่นกับเพื่อนก็ได้
    - ถ้า Host ห้องเล่นกับเพื่อน คน Join ให้รอสัก 1-2 นาที ถึงจะเห็นห้อง
    - ถ้าสร้างไม่ได้หรือติด Connection Error ให้รอสักพักแล้วกดสร้างใหม่

ผิดพลาดยังไงก็เเนะนำกันด้วยน่ะครับ
    เล่นได้ ไม่ได้ยังไงก็บอกกันด้วยน่ะครับ
    ขอแค่คำขอบคุณ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dota2012 : 27th August 2017 เมื่อ 15:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ดันหน่อยจ้า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ++ มายืนยันว่าเล่นได้ครับ พร้อม ออนไลน์ CO-OP
    ผมอยากรู้ว่า ไอเท่มที่ใช้อัพบ้านขั้นสุดท้ายหลังจากหนังสัตว์
    หาจากไหนนิ ตั้งแต่เวอร์ชั่นใหม่มาผมงงไปหมดเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thitiphon1129 : 9th June 2017 เมื่อ 11:40

กล่าวขอบคุณ
    25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thitiphon1129 อ่านกระทู้
    ผมอยากรู้ว่า ไอเท่มที่ใช้อัพบ้านขั้นสุดท้ายหลังจากหนังสัตว์
    หาจากไหนนิ ตั้งแต่เวอร์ชั่นใหม่มาผมงงไปหมดเลย
    เดี๋ยวหาคำตอบให้ครับ พอดีไม่ค่อยมีเวลาได้เล่น เลยยังไม่ค่อยรู้

กล่าวขอบคุณ
    25
    มีใครพบปัญหาอะไรสอบถามได้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dota2012 อ่านกระทู้
    เดี๋ยวหาคำตอบให้ครับ พอดีไม่ค่อยมีเวลาได้เล่น เลยยังไม่ค่อยรู้
    แท่งเหล็กครับ ไปทุบแร่แล้วเอาไปเผา ใช้1แท่งครับ ชุดใส่ก็มีมาใหม่เวล6 ใช้เหล็กสร้างด้วยเช่นกัน หนังสัตว์เอามาทำกระเป๋าได้1ช่องจากที่คราฟเวล6 แล้วมีทริกนิดหน่อยการใช้กระเป๋าเหมือนปั่มของ ลองถอดเข้าออกเอาของบางอย่างไปใส่ดูนะครับ ได้เฉพาะบางอย่างนะครับที่ลองดูก็มีเพชรแสงที่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaehaha : 12th June 2017 เมื่อ 11:15

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ปัญหายังไม่มี แต่ที่มีแน่ๆคือ หาห้องเล่นด้วยไม่ได้ เล่นคนเดียวมันเหงา

กล่าวขอบคุณ
    25
    ปัญหายังไม่มี แต่ที่มีแน่ๆคือ หาห้องเล่นด้วยไม่ได้ เล่นคนเดียวมันเหงา
    ดูวิธีเล่น co-op ครับมีห้องเล่น2-3 ห้อง แต่จะแลคๆหน่อย ถ้าอยากเล่นลื่นๆชวนเพื่อนสร้างห้องเล่นเลยครับ รึจะเล่นกะผมทักเฟสมาเลย 555

กล่าวขอบคุณ
    25
    อัปเดทเวอร์ชั่น 0.4.3 คร้าบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    25
    อัปเดท V 0.5.14 คร้าบบบ