แนว: เครื่องบินรบ

**ยังไม่ได้ทดสอบการเล่นแบบ Online แต่ Offline เล่นได้ปกติดี

เป็นเกมส์แนวเครื่อยขับไล่ครับ ก็จะมีภารกิจให้ทำกัน ตัวเกมส์สามารถให้ผู้เล่นอัพเกรดเครื่องได้ ทั้งปืนกล,มิชซาย ฯ ตัวเกมส์ไฟล์ไม่ใหญ่มาก แต่ภาพไม่ขี้เหร่นะครับ ถึงว่าใช้ได้เลยทีเดียวแหละ ส่วนการควบคุม ตัวปืนกลมันยิงเองนะ ที่เหลือเราบังคับได้ สนใจก็โหลดไปลองเล่นกันดูครับ ไม่ชอบผ่านเลย ครับลืมบอกไปว่าเหรียญตอนแรกมันไม่โชว์นะครับ แต่พอใช้ซื้อของมันจะเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ นะ ( กดปุ่มแบ็ค 1 ทีเพื่อเข้าเกมส์ )

download